Baba Alipigwa Hadi Kufa kwa Popo wa Kriketi na Mwana Mraibu wa Madawa ya Kulevya

Kesi ilisikika kwamba mwanamume mmoja wa Bradford alipigwa hadi kufa kwa gongo la kriketi na kupigwa teke na mwanawe mraibu wa dawa za kulevya.

Baba Alipigwa Hadi Kufa kwa Popo wa Kriketi na Mwana Mraibu wa Madawa ya Kulevya f

"hili halikuwa shambulio moja la muda mfupi"

Mahakama ya Bradford Crown ilisikia kwamba mwanamume mmoja alipigwa hadi kufa na mtoto wake aliyetumia dawa za kulevya siku moja baada ya kusherehekea siku yake ya kuzaliwa ya 59.

Santokh 'Charlie' Singh alipigwa vikali na Phillip Badwal mwenye umri wa miaka 25, ambaye alitumia mpira wa kriketi kuangusha vipigo kwenye kichwa na mwili wa babake.

Pia inadaiwa alimpiga teke na kumkanyaga babake, hata kubadilisha viatu wakati wa shambulio hilo.

Kuna uwezekano kwamba Badwal alitumia bakuli la mbwa la chuma wakati wa kupigwa.

Bakuli la kriketi lililotapakaa damu lilipatikana baadaye katika bustani ya jirani na bakuli la mbwa lililokuwa na meno pia lilikuwa na damu ya Bw Singh juu yake.

Richard Wright QC, akiendesha mashtaka, alisema Bw Singh alikuwa na hamu ya kuondoka katika nyumba ya familia aliyoishi pamoja na mkewe na Badwal.

Katika siku yake ya kuzaliwa, mwanawe mkubwa kutoka kwa uhusiano wa awali alimwonyesha gorofa mpya ambayo walikuwa wamemtafutia.

Bw Singh alivunjika fuvu la kichwa na michubuko kwenye ubongo wake na pia mfupa wa mguu wake na kuvunjika mbavu.

Sebule ya nyumba hiyo yenye vyumba vitatu kwenye Barabara ya Airedale ilikuwa imetapakaa damu.

Bw Wright alisema: "Kwa maneno mengine, hili halikuwa shambulio moja la muda mfupi, lakini tukio la muda mrefu ambapo Charlie Singh aliyejeruhiwa na kutokwa na damu huenda alitambaa kwenye sebule wakati mashambulizi dhidi yake yalikuwa yakiendelea.

"Pale sebuleni nyumbani kwake Charlie Singh alikuwa amepigwa hadi kufa na mtoto wake wa kiume.

"Aliuawa na Phillip Badwal."

Badwal alikana mauaji lakini aliripotiwa kukiri kosa la kuua bila kukusudia.

Kulingana na Bw Wright, baada ya shambulio hilo, Badwal alitanguliza juhudi zake mwenyewe za kulisha uraibu wake wa dawa za kulevya kwa kutumia simu ya mwathiriwa kuwasiliana na wafanyabiashara wa dawa za kulevya.

Mnamo Novemba 30, 2020, saa 8:25 asubuhi, Badwal alipiga simu 999 ambapo alidai kuwa baba yake alifika nyumbani na uso wake "umesonjwa" na tayari alikuwa ameshambuliwa.

Walemavu wa afya walifika katika nyumba hiyo na licha ya juhudi zao, Bw Singh alifariki kabla ya kupelekwa hospitalini.

Bw Wright alisema mpango wa Bw Singh wa kuhama kutoka katika nyumba ya familia hiyo huenda ukawa chanzo cha shambulio hilo.

Bw Singh alilalamika mara kwa mara kuhusu kutishiwa nyumbani kwake na alikuwa amezungumza kuhusu kushambuliwa na Badwal mara nyingi.

Pia alilalamika juu ya kulazimika kulipa deni la dawa za mwanawe na kutarajiwa kwenda nje kupata dawa za Badwal.

Siku moja kabla ya kifo chake, Bw Singh na wanawe wakubwa walikwenda kutazama nyumba yake mpya.

Bw Wright alisema: "Ndani ya saa chache baada ya kuwaacha wanawe wakubwa mwanawe mdogo Phillip Badwal alimpiga na kumpiga teke hadi kufa."

Jaribio kuendelea.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani anapata unyanyapaa zaidi kutoka kwa Waasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...