Shoaib Akhtar amebarikiwa kupata Mtoto wa Kike

Shoaib Akhtar ametangaza kuwa baba wa watoto watatu, akifichua kuwa yeye na mkewe walifurahia ujio wa mtoto wa kike.

Shoaib Akhtar alibarikiwa kupata Mtoto wa Kike f

"Mikaeel na Mujaddid sasa wana dada mtoto."

Shoaib Akhtar alitangaza kuwa baba wa timu ya tatu, akifichua kuwa amepata mtoto wa kike.

Mchezaji huyo wa zamani wa mpira wa miguu kwa kasi ameolewa na Rubab Khan tangu Novemba 2014.

Wanandoa hao ni wazazi wa wavulana Mikaeel na Mujaddid.

Sasa ameshiriki habari za furaha za nyongeza mpya zaidi kwa familia yake yenye upendo.

Kupitia Instagram, alifichua kuwa yeye na mkewe walikuwa wamempokea mtoto wao wa tatu, mtoto mzuri wa kike.

Katika ishara ya kuchangamsha moyo, Shoaib Akhtar alishiriki picha yake ya kupendeza akiwa amebeba toleo jipya zaidi kwa familia yake.

Akitoa shukrani za kutoka moyoni, alisema: “Mikaeel na Mujaddid sasa wana dada mtoto.

“Allaah ametujaalia baraka ya mtoto wa kike.”

Baba mwenye kiburi aliendelea kufichua jina la mtoto:

“Tunamkaribisha kwa furaha Nooreh Ali Akhtar, ambaye aliyabariki maisha yetu wakati wa Swala ya Jumma, tarehe 19 Shaban, 1445 Hijria, inayolingana na tarehe 1 Machi, 2024.”

Shoaib Akhtar kwa unyenyekevu aliomba dua kutoka kwa watu wema, akiwaalika kujumuika katika kusherehekea nyongeza hii ya thamani kwa familia yao.

Tangazo hilo lilisambaa kwenye mitandao ya kijamii. Chapisho la Shoaib haraka likawa kitovu cha upendo na matakwa mazuri.

Mashabiki na watu wenye mapenzi mema walifurika sehemu ya maoni ili kusherehekea nyongeza mpya zaidi kwa familia ya Akhtar.

Wenye shauku walishiriki furaha yao kwa wingi. Walitoa pongezi zao za dhati kwa mchezo wa kriketi legend na familia yake.

Mtu mmoja alisema: “Nimefurahi sana kwa ajili yake!”

Mwingine aliandika hivi: “Ninasali kwa ajili ya afya na furaha ya malaika huyu mdogo.”

Mmoja wao alisema: "Hongera kwako!"

Mwingine alisema: “Mungu na amlinde kutokana na madhara na magonjwa yote.”

Mmoja alipongeza:

"Hongera kwa hadithi. Binti kweli ni baraka.”

Walakini, watu wengine walielezea wazi umri wake. Walidai kwamba alikuwa mzee sana kumkaribisha mtoto mpya katika maisha yake.

Mmoja wao alisema: “Sikufikiri kwamba mzee huyu angekuwa na watoto zaidi sasa kusema kweli.”

Mwingine aliandika: “Nadhani huu ulikuwa uamuzi mbaya. Unakaribia hamsini. Mtoto wako atalazimika kukua bila baba. Fikiri hilo.”

Mmoja wao aliuliza: “Je, yeye si mzee sana kuwa baba?”

Wakati Shoaib Akhtar anapoingia katika sura hii mpya ya uzazi, wapenzi wa kriketi na watu wanaotakia mema wanatarajia kushuhudia safari ya mchezaji maarufu kama baba kwa watoto wake watatu wa kupendeza.

Furaha ya familia ya Akhtar bila shaka inashirikiwa na jumuiya ya kriketi, ikiunganisha mashabiki kutoka duniani kote kusherehekea habari hizi za kutia moyo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Leseni ya BBC Inapaswa Kufutwa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...