Faryal Makhdoom anaachana na Mkwe-mkwe kwenye Runinga na React ya Khan

Faryal Makhdoom amjadili mkwewe tena, wakati huu kwenye kipindi cha asubuhi cha ITV. Baba mkwe wa Pakistani wa Amerika alijibu kwenye Mtandao wa Asia wa BBC.

Faryal Makhdoom Khan Wapiga mkwe-mkwe asubuhi ya leo

Baba ya Amir pia alimpa jina: "Mtafuta umakini."

Uhasama kati ya Faryal Makhdoom na wakwe zake unaendelea wakati Faryal anajitokeza kwenye kipindi cha runinga cha ITV Asubuhi hii.

Mke wa bondia Amir Khan mwenye umri wa miaka 25 amezungumza dhidi ya wakwe zake Sajjad Khan na Falak Khan. Wakati baba mkwe wake alipuuza madai yake Mtandao wa Asia wa BBC, muda mfupi baada ya kuonekana kwake kwa Runinga.

Akiongea juu ya Asubuhi hii, Makhdoom alikiri mkwewe alikuwa na shida na jinsi alivyovaa. Lakini, mrembo huyo wa Kimarekani amekataa kuwa kanuni yake ya mavazi ilikuwa chochote kilichofichwa.

Haikuwa siri. Alisema: "Nakumbuka siku ya kwanza wakati mama na baba wa Amir walikuwa wamekuja pamoja naye (nyumbani kwake), walijua njia niliyovaa."

Makhdoom amemkashifu kabla ya. Sasa alizungumza tena juu ya jambo hilo, akizungumza na Holly na Phillip kwenye kipindi cha ITV. Alisema:

"Hakuna mtu aliyezungumzia hilo (mavazi yake). Hakuna mtu aliyesema 'samahani hatuwezi kukubali kwa sababu ya jinsi unavyovaa ... kila kitu kilikuwa sawa. "

Shida kulingana na Makhdoom zilianza miezi 6 katika uchumba wake na Amir. Alisema: "Nilitambua kuwa sitaweza kutoshea familia."

Mtoto huyo wa miaka 25 alisema alikuwa amekwenda kumshangaza mumewe huko Dubai, ambapo alikuwa likizo na familia yake. Makhdoom alidai kuwa haruhusiwi kumwona mumewe, na familia yake ilisema alikuwa ameharibu likizo yao ya familia.

Tazama mahojiano ya Faryal Makhdoom kwenye kipindi cha Asubuhi hii:

video
cheza-mviringo-kujaza

Wakati huo huo, mkwewe wa Makhdoom Sajjad Khan alizungumza na BBC Mtandao wa Asia baada ya kusikia mkwewe akiongea juu ya Asubuhi hii.

Alikana kwamba alikuwa amemzuia Faryal kuvaa mavazi yake, alisema: "Vaa chochote unachotaka, sawa, lakini tafadhali usitumie kwenye mitandao ya kijamii. Kwa sababu unyanyasaji unaopata, unatuumiza. ”

Khan tayari alisema kuwa hana chochote dhidi ya mkwewe, lakini kuonekana kwake kwenye Asubuhi hii kulimkasirisha. Alisema: "Ikiwa alikuwa na adabu ya kupanga vitu, anapaswa kuchukua simu kwetu, na kusema" sikilizeni, jamani, chochote kilichotokea, chochote nilichotuma, ni mwisho wake. "Lakini hapana, anataka nenda kwenye runinga. ”

Baba ya Amir pia alimtaja kama "Mtafuta uangalifu."

Bondia Amir Khan yuko katikati ya vita vinavyoendelea kati ya mkewe na wazazi. Akavunja yake ukimya na kuchukua twitter kuomba pande zote mbili kuacha.

Walakini, pande zote mbili zimeelezea hamu yao ya kuweka uhasama nyuma yao, ingawa kulingana na Makhdoom, hii inaweza kuwa ngumu sasa kutokana na shida zao zote na uhasama wa umma.

Je! Faryal Makhdoom alikuwa na haki ya kwenda hadharani kuhusu wakwe zake?

View Matokeo

Loading ... Loading ...


Alima ni mwandishi aliye na roho ya bure, anayetaka mwandishi wa riwaya na shabiki wa ajabu wa Lewis Hamilton. Yeye ni mpenzi wa Shakespeare, kwa mtazamo: "Ikiwa ingekuwa rahisi, kila mtu angeifanya." (Loki)





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bhangra ameathiriwa na kesi kama Benny Dhaliwal?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...