Shemeji za Khan humjibu Faryal Makhdoom uonevu na dhuluma

Faryal Makhdoom, afunua maelezo ya unyanyasaji ambao amekabiliwa na kuishi na wakwe zake. Kwa kuongezea, wazazi wa Amir Khan wanavunja ukimya wao.

kutisha

"Walikuwa na mtazamo huu kwamba mtoto wao alikuwa kila kitu chao na mimi nilikuwa kiambatisho tu."

Kufuatia nyayo za mumewe wa ndondi, Amir Khan, Faryal Makhdoom anaruka kwenye pete ya mapigano.

Walakini, sio kupitia njia za mwili. Badala yake, ameelezea shida yake, dhidi ya unyanyasaji na uonevu ambao amewahi kukabiliwa na wakwe zake.

Hivi majuzi tulishuhudia Faryal akiongea kwenye mitandao ya kijamii, kupitia safu ya Matapeli wa Snapchat, akiwashangaza sana wakwe zake. Maneno yake makali yalionesha familia ya Amir Khan kama mnyanyasaji na mkali.

Wakati, shemeji Maria Khan, alionekana kujibu na safu yake ya "snaps", alijihusisha wazi na uonevu na wanyanyasaji mkondoni kwenye akaunti yake ya media ya kijamii.

Na sasa, nikiongea na Jua, Faryal afunguka juu ya ukatili unaodhaniwa.

Faryal Afunua Vielelezo Vizito vya Unyanyasaji

kutisha-na-amir

Katika mahojiano ya kipekee na JUA, Faryal anampa "snaps" maelezo ya maana:

“Sikuwahi kuhisi ninaweza kufanya chochote sawa. Nilionewa kimwili na kiakili, ”anaambia JUA.

Mama wa mtoto mmoja anadai kuwa amekuwa akidhulumiwa mara kwa mara kwa miaka mitatu, sasa amekuwa na ya kutosha.

Baada ya kumshtaki mkwe-mkwe wake kwa tabia "ya kuchukiza", sasa Faryal anaelezea visa kadhaa, ambapo mara nyingi alikuwa "akiambiwa", "kudhibitiwa" na "kupigwa kofi".

Katika tukio moja, alikuwa na udhibiti wa kijijini aliyetupiwa na shemeji yake mkubwa na mlango ulimpiga, wakati alikuwa akifua nguo.

Kwa kuongezea, anasema alikuwa amepunguzwa kwa makusudi kutoka kwa picha za familia na ndugu mwingine wa Amir, Mariyah Khan.

Kwa kuongezea, akielezea wakwe zake kama "anayedhibiti", anadai kwamba watabadilisha kufuli za milango ya chumba chao cha Mr & Mrs:

“Ilikuwa nafasi yetu na vitu vyangu vilikuwa ndani. Walisema ni chumba cha mtoto wao na kwamba waliruhusiwa kuingia.

"Sidhani waliwahi kuangalia chochote ndani - ilikuwa kanuni. Walikuwa na mtazamo huu kwamba mtoto wao alikuwa kila kitu chao na mimi nilikuwa kiambatisho tu, ”aliliambia JUA.

Faryal anamalizia kwa kusema: "Ninajisalimu mwenyewe kwa kushikamana lakini mimi ni Mmarekani na siku moja nikasema, 'Inatosha hii, nitazungumza'."

Wajibu wa Wazazi wa Amir Khan

sheria mbaya

Mabadiliko makubwa yalikuja wakati wakwe za Faryal, baba na mama wa Amir wanakataa madai hayo.

Wakati tukiongea peke na Habari za GEO, Baba ya Amir anasema: "Mimi ni baba kwa binti wawili ambao nimewatendea sawa sawa na vile nilivyomtendea Faryal."

Zaidi ya hayo, aliongezea kwamba ikiwa kulikuwa na unyanyasaji wa mwili, kungekuwa na ushahidi wa matibabu kuunga mkono madai haya.

Kwa hivyo, waliita madai ya Faryal kama, 'uwongo'.

Unaweza kutazama mahojiano hapa ya wazazi wa Amir Khan:

video
cheza-mviringo-kujaza

Walakini, walielezea wasiwasi wao kuu juu ya mavazi ya Faryal, ambayo wanaamini hayakuwa kulingana na mila yao ya kitamaduni.

Akizungumza na GEO, mama ya Amir alisema: "Nilimwambia achukue dupatta lakini hakusikiliza." Je! Kuna hali ya matarajio ya kitamaduni?

Badala yake anasema, Faryal aliwaita "pendo.”Hii inatafsiriwa kama wenyeji wa kijiji.

Kwa maneno mengine, Faryal anadai kuwa na mtindo wa maisha wa kisasa kulinganisha na familia ya Khan.

Je! Ni kesi ya mitindo ya jadi na ya kisasa?

Je! Mitazamo hii tofauti ya kitamaduni ndiyo sababu ya haya yote?

Ingawa hawakuwahi kusema chochote kwa Faryal, wazazi walishiriki wasiwasi wao na Amir:

"Tulimuuliza Amir lakini alituambia tufikishe hii kwa mama ya Faryal kwa sababu yeye pia hasikilizi yeye," alisema.

Kama Faryal aliliambia wazi JUA: "Nilihisi kama sistahili."

Wakati mama wa Amir anaelezea kuwa Faryal hakujichanganya sana na familia. Na kwa hivyo anasema:

"Siku moja atalalamika pia kwamba Amir Khan anamnyanyasa."

Inaishia hapa? Je! Faryal atajibu na kuendelea kupigana dhidi ya vurugu na unyanyasaji?

Amir Khan, mume, hakika atakuwa karibu kusema kitu juu ya jambo hilo.

Je! Faryal Makhdoom alikuwa na haki ya kwenda hadharani kuhusu wakwe zake?

View Matokeo

Loading ... Loading ...


Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.

Picha kwa hisani ya Instagram Rasmi ya Mariyah.Khan, Amir King Khan, Celebnest, Nadir Firoz Khan Photography, Alanilagan, BBC, Lipstick Alley na Wenn Jeff Grossman




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...