Amir Khan anavunja Ukimya juu ya Faryal Makhdoom Outburst

Amir Khan mwishowe anazungumza juu ya kuzuka kwa Faryal kwenye media ya kijamii na anazungumza juu ya kipindi halisi cha Runinga kilicho na familia ya KHAN.

Amir Khan anavunja Ukimya juu ya Faryal Makhdoom Outburst

"Ninajiepusha nayo. Niko peke yangu. Niko sawa na familia yangu, niko poa kwa Faryal."

Bondia Amir Khan, ambaye sasa yuko Houston kuhudhuria hafla ya kukusanya pesa, anaulizwa na mwandishi wa habari anayeuliza juu ya kuzuka kwa hivi karibuni na mke Faryal Makhdoom kuhusu familia yake.

Kwa wakati huu, alivunja ukimya wake juu ya sakata lote na akajibu kwa njia ya kawaida:

"Nadhani ni kitu ambacho kilichukuliwa nje ya muktadha kweli. Unajua… Faryal alikuwa amesema kitu na dada yangu ana kitu na watu waliongeza tu mambo mawili, matatu. ”

Amir kisha anaongeza: “Kusema kweli kwako, wako sawa kati yao. Kila mtu ana shida kidogo katika familia.

“Lakini, ninajiepusha nayo. Niko peke yangu. Niko sawa na familia yangu, niko poa kwa Faryal. Niko katikati. Niko sawa na kila mtu. Kesho, watarudi kula pamoja na kwenda nje na kila mmoja. Namaanisha ni moja tu ya mambo madogo yanayotokea. ”

Jibu limepigwa tafauti tofauti na ile ambayo imeelezewa wazi na mkewe Faryal. Ambao walionekana kuwa wa kweli sana na wa moja kwa moja juu ya uzoefu wake mbaya ambao amepata na wakwe za Khan.

Je! Amir Khan anamaanisha kuwa watu wanatafsiri vibaya maneno ya kusumbua yaliyotolewa na mkewe kwenye media ya kijamii na ilikuwa tu shida ndogo ya familia?

Je! Unyanyasaji na unyanyasaji wote ambao Faryal alielezea na kudaiwa kuvumilia katika kaya ya Khan ni kutia chumvi kwake na sio kweli?

Amir Khan anavunja Ukimya juu ya Faryal Makhdoom Outburst

Inaonekana kwamba alikuwa akijaribu kudumisha amani kati ya mkewe na familia yake ya wazazi.

Kufuatia hayo, mwandishi wa habari alitoa maoni ya ujinga: "Kwa hivyo wewe pia umenaswa katikati kama mtu mwingine yeyote wa kawaida." Ambayo alikubali. Labda, shida wanaume wengi wa Kiasia wanakabiliwa katika ndoa wakati wa kukamatwa kati ya mke na familia ya asili.

Ni wazi kutoka kwa mahojiano haya kwamba Khan anakaa kabisa nje ya mambo na haongei kutetea kwa heshima ya wazazi wake? Au, akiunga mkono mkewe?

Vivyo hivyo, Faryal aliiambia Jua, bondia huyo alitaka: "Kudumisha amani."

Mahojiano na Khan kisha husababisha ufunuo mwingine ambao ulifutwa hivi karibuni na mkewe Faryal kwenye mitandao ya kijamii. Hiyo ya kipindi halisi cha runinga.

Licha ya maisha yake mengi na ratiba huko Amerika, Uingereza na Pakistan. Anasema maisha yake ni "kila mahali". Lakini inafunua:

“Tulipata Boom TV ambao wanapenda sana kufanya kipindi na kunifuata. Lakini bado tuko kwenye mazungumzo. Lakini hakuna kilichoamuliwa. bado."

Kwa kufurahisha, anafafanua onyesho la ukweli kuwa onyesho la 'Desi' na akasema kwamba itajumuisha kila mtu. Familia nzima na mkewe.

Alisema haya yote kwenye mahojiano wakati, kinyume chake, Faryal hivi karibuni alitweet: "Sina onyesho la ukweli linalokuja. Huu sio mzaha, na hakuna BINADAMU ambaye angejiweka kupitia mchezo huu wa kuigiza !. ”

Alipoulizwa ikiwa angependa watoto zaidi, jibu lake lilikuwa la 'Desi' pia:

"Nadhani yeh. Nina msichana mdogo sasa. Namaanisha yeye ni wa kushangaza. Siku zote nilisema ninataka mvulana Lakini kuwa na msichana mdogo ni jambo la kushangaza. ”

Tunashangaa jibu la Faryal litakuwaje kupata watoto zaidi baada ya yote yaliyofanyika.

Kwa hivyo, na majibu ya Amir Khan na onyesho la ukweli kwenye kadi, je! Madai ya Faryal Makhdoom ya unyanyasaji na unyanyasaji na familia ya Amir ni kweli sio?

Je! Inaweza kuwa kwamba kilio kwa umma ni kujenga kwa onyesho la ukweli?

familia ya kutisha

Halafu baadaye, U-turn ya kushangaza zaidi, wakati Amir Khan alipoamua kwenda kwenye Twitter na kusafisha mambo zaidi, wakati huu kwa kujitetea mwenyewe:

Hii inaonyesha kuwa hakutakuwa na onyesho la ukweli na Amir hafurahii sana pande zote mbili - mkewe na familia yake.

Kweli, baada ya kusikia habari na taarifa, watu walikuwa wepesi kujibu kwenye mitandao ya kijamii.

Ismaeel kwenye Twitter: @amirkingkhan unasema wanapaswa kuiweka faragha na hapa unaifanya iwe wazi.

GAZZYDOO! kwenye Twitter: Anadhihaki kwamba familia iko katika hatua ya kuvunja tu juu ya nguo za mke wake.

Samkayu anasema kwenye Instagram: "Faryal plz acha hii sasa. Ukadiriaji wako wa kipindi cha tv utakuwa mzuri kwa hivyo acha sasa. ”

Wakati Sharin MUA tweets: "#Faryal bado lazima aishi nao katika maisha yake. Kwa nini upeperushe haya yote? Hakika hii itasababisha shida kwako mwishowe. BADO ni familia yake. ”

Wakati huo huo, tweets za Wakisshroff: "Baba ya Amir Khan ni kweli," tayari tuna akina Kardashian na Hadid, hakuna nafasi ya mtu mwingine yeyote. "

Je! Huu ndio mwisho wake? Au tutasikia zaidi kutoka kwa Faryal ambaye alitupa tofali la kwanza la maneno ili kuvunja picha ya maisha ya ndoa katika kaya ya Khan?

Kitu bado ni "daal mein kalaa" kama wanasema na kwa jumla, kuna pande mbili kwa hadithi ya sakata hii ya Khans vs Farayl. Lakini ukweli kamili? Hiyo bado haijulikani wazi.

Je! Faryal Makhdoom alikuwa na haki ya kwenda hadharani kuhusu wakwe zake?

View Matokeo

Loading ... Loading ...

Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.

Instagram rasmi ya Faryal Makhdoom, Mariyah.Khan na Amir Khan




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafurahiya Mchezo Gani wa Video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...