Faryal Makhdoom alidhihaki juu ya Instagram Post

Faryal Makhdoom alichapisha mavazi yake kwenye Instagram, hata hivyo, wanamtandao walichukua muda kumshtaki na kumdhihaki mshawishi wa media ya kijamii.

Faryal Makhdoom alidhihaki juu ya Instagram Post f

"Mwishowe umemaliza na safari yako ya Dubai?"

Faryal Makhdoom alidhihakiwa kwenye Instagram baada ya kuchapisha sura yake kwenye Instagram.

Mke wa Amir Khan anashiriki kikamilifu picha za sura yake na kile anachofanya na wafuasi wake, hata hivyo, wakati mwingi, amekuwa akikanyagwa.

Mshawishi huyo alichukua Instagram na akaonyesha sura yake.

Faryal alivaa juu ya mazao ya michezo, hoodie ya samawati, jeans iliyofungwa na wakufunzi.

Alinukuu chapisho hilo: "Je! Unapendelea Urembo AU Mavazi?"

Wengi wa wafuasi wake walipenda mavazi yake, lakini wengine walichukua fursa hiyo kumdharau Faryal.

Watumiaji wengi walitoa maoni juu ya muonekano wake, ambao umeona mabadiliko dhahiri kwa miaka.

Mtu mmoja aliyekata tamaa alisema: "Hakuna chuki lakini nimemuona akiwa karibu sana mbele ya visu vyote alivyoenda chini na lazima niseme, hiyo ilikuwa toleo bora la mwanadamu huyu."

Mwingine alikuwa amesema: "Unaonekana kama mjusi, nini shida na midomo yako."

Faryal Makhdoom alidhihaki juu ya Instagram Post

Mtu mmoja aliyekasirika alimkashifu Faryal kwa kujionyesha utajiri wake wakati wa janga wakati watu wengi wanajitahidi.

Mtu huyo aliandika: "Mwisho umefanya na safari yako ya Dubai?

"Njia hizi"mashuhuri'wanasukuma Dubai, Gucci & Prada katika nyuso za kila mtu wakati wengi wa nchi hii wanaugua magonjwa, kifo, ukosefu wa ajira, viwango vya juu vya kujiua nk inanifanya niwe mgonjwa. Tacky af. ”

Ukosoaji ambao Faryal Makhdoom amekutana nao kwenye mitandao ya kijamii umemchochea kuzima maoni kwa baadhi ya machapisho.

Hii si mara ya kwanza kwa yeye kushtumiwa kwa kujivunia utajiri wake.

Mnamo Desemba 2020, yeye na mumewe Amir Khan walisafiri kwenda Dubai ambapo bondia huyo alionyesha nyumba yake mpya ya likizo.

Amir alishiriki picha zake akiwa amesimama nje ya mali kabla ya kuonyesha wafuasi wake mtazamo wa ndani.

Alifunua kuwa ilikuwa kwa familia yake na wakati baadhi ya mashabiki wake walituma ujumbe wa pongezi, wengine walimkashifu kwa kujisifu juu ya utajiri wake wakati wa janga.

Mtu mmoja alisema:

"Kwa nini unahitaji kuchapisha hapa wakati nyakati ni ngumu sana kwa watu wengi?"

"Heshimu familia ambazo hazina uwezo wa kula."

Mwingine aliandika: "Hakuna haja ya kushiriki hapa kwa uthibitisho, Amir. Hiyo ni kulisha tu ego yako.

"Nina hakika familia yako inashukuru, na kwa muda nitakuambia hivyo."

Mmoja wao alisema: "Nyenyekea katika nyakati hizi na ufikirie juu ya wale ambao hawana upendeleo."

Mtandao mmoja alisema: "Unahitaji kuweka mitandao ya kijamii kwa kaka kidogo unachofanya ni kujisifu juu ya vitu ambavyo umenunua tu au mahali unapoenda. Kuwa mnyenyekevu."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea kuvaa ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...