Amir Khan anaonyesha Nyumba mpya ya Likizo ya Dubai

Bondia Amir Khan alitumia mitandao ya kijamii kuonyesha nyumba yake mpya ya likizo ya Dubai. Walakini, sio kila mtu alionekana kuvutiwa.

Amir Khan anaonyesha nyumba mpya ya Likizo ya Dubai f

"Nimenunulia familia yangu nyumba ya likizo huko Dubai."

Amir Khan amefunua nyumba yake mpya ya likizo ya Dubai. Ununuzi huo unakuja mwezi mmoja baada ya kusema anafikiria kununua nyumba mpya ya likizo.

Bondia huyo alishiriki picha zake akiwa amesimama nje ya mali kabla ya kuwaonyesha wafuasi wake wa mitandao ya kijamii ndani ya jumba hilo.

Ina mlango mkubwa wa mbele wa mbao ambao umezungukwa na ukumbi mkubwa wa mawe.

Ndani, inakuja ikiwa na sakafu ya marumaru, ngazi ya jiwe la kisasa na chumba cha kulia cha kupumzika.

Walakini, nje ni ya kuvutia zaidi kwani bwawa la kuogelea lina maoni mazuri ya mandhari ya Dubai.

Amir alifunua kuwa alinunua nyumba hiyo kwa mkewe Faryal Makhdoom na watoto wao watatu, Lamaisah, Alayna na Muhammad Zaviyar.

Amir Khan anaonyesha Nyumba mpya ya Likizo ya Dubai

Alinukuu chapisho hilo: "Nimenunua familia yangu nyumba ya likizo huko Dubai."

Amir alimshukuru rafiki yake na mwanzilishi wa kampuni ya UAE ya New Door Maaz Jethwa kwa kupata nyumba yake "kamili".

Alisema: "Asante Maaz Jethwa kwa kunitafutia nafasi yangu kamili."

Wakati baadhi ya wafuasi wake wa mitandao ya kijamii walituma ujumbe wa pongezi, wengine walimkosoa Amir Khan kwa kujionyesha utajiri wake wakati wa janga.

Mtu mmoja alisema: "Kwa nini unahitaji kuchapisha hapa wakati nyakati ni ngumu sana kwa watu wengi? Heshimu familia ambazo hazina uwezo wa kula. ”

Amir Khan anaonyesha Nyumba mpya ya Likizo ya Dubai 2

Mwingine aliandika: "Hakuna haja ya kushiriki hapa kwa uthibitisho, Amir. Hiyo ni kulisha tu ego yako.

"Nina hakika familia yako inashukuru, na kwa muda nitakuambia hivyo."

Mmoja alisema:

"Kuwa mnyenyekevu katika nyakati hizi na fikiria juu ya wale ambao hawana upendeleo."

Mtandao mmoja alisema: "Unahitaji kuweka mitandao ya kijamii kwa kaka kidogo unachofanya ni kujisifu juu ya vitu ambavyo umenunua tu au mahali unapoenda. Kuwa mnyenyekevu."

Jambo hilo limesababisha ubishani zaidi baada ya Faryal kufichua kwa kushangaza kwamba alikuwa amepoteza hali ya ladha kabla ya kusafiri kwenda Dubai.

Kupoteza ladha na harufu ni moja wapo ya dalili kuu za Covid-19. Wale wanaoonyesha dalili hawapaswi kuruka na wanapaswa kujitenga.

Faryal alishiriki kwenye Maswali na Majibu ya Instagram na mashabiki. Alisema:

"Nimepoteza karibu pauni sita, inanipa karanga."

Mtu mmoja kisha akauliza: "Umepotezaje pauni sita?"

Faryal alijibu: “Kwa sababu sijala vizuri. Kwa sababu sikuweza kuonja chochote kama wiki mbili na nusu. ”

Hajawahi kusema ni lini hii ilitokea zamani au ikiwa amepata mtihani wa Covid-19 lakini kwa sasa yuko Dubai na Amir baada ya bondia huyo kununua nyumba yao ya likizo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachojali kwako kwa mwenzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...