Je, Kangana alitabiri Jina la 'Bharat' la India Lilibadilisha Uvumi?

Kangana Ranaut ameguswa na uvumi wa mabadiliko ya jina la India kuwa 'Bharat'. Lakini mwigizaji alitabiri?

Je, Kangana alitabiri Jina la 'Bharat' la India Lilibadilisha Uvumi f

"Yeye ni daima mbele ya Curve."

Kufuatia uvumi kwamba serikali ya India inafikiria kubadilisha jina la nchi hiyo kuwa Bharat, Kangana Ranaut ameeleza kuwa alitabiri hayo.

The uvumi ilibainika wakati picha za mwaliko rasmi wa Mkutano wa G20 ziliposambazwa kwenye mitandao ya kijamii.

Ilikuwa na maneno "Rais wa Bharat" badala ya "Rais wa India" wa kawaida.

Pamoja na "kikao maalum", imesababisha uvumi kwamba BJP ya Narendra Modi inapanga kutumia kikao hicho kutangaza nia yake ya kuiita India rasmi.

Tweet ya msemaji mkuu pia ilisema Bw Modi alikuwa akihudhuria mkutano wa kilele wa Jumuiya ya Mataifa ya Kusini Mashariki mwa Asia (ASEAN) nchini Indonesia kama "Waziri Mkuu wa Bharat".

Ingawa baadhi ya wanachama wa chama cha Bw Modi wamefurahia uvumi huo, wengi wa upinzani wanapinga wazo hilo.

Inaonekana kwamba Kangana anapendelea 'Bharat' na alidai kuwa alikuwa ameitabiri mnamo 2021.

Alichapisha tena tweet ya mtu ambaye alikuwa ameshiriki hadithi ya habari ambayo ilisema kwamba mwigizaji huyo alitaka kukomeshwa kwa "jina la mtumwa" India.

Katika hadithi, Kangana alipendekeza kwamba nchi inapaswa kuitwa Bharat.

Mtumiaji alikuwa ameandika: "Daima yuko mbele ya curve."

Kangana alinukuu chapisho lake: “Na wengine wanauita uchawi… Ni asali ya Grey.

“Hongera kwa wote!! Kuachiliwa kutoka kwa jina la mtumwa… Jai Bharat.”

Kangana pia alielezea historia ya Bharat huku pia akielezea umuhimu wa neno hilo.

Aliandika kwenye Twitter: "Kuna nini cha kupenda kwa jina hili? Kwanza kabisa, hawakuweza kutamka 'Waligeuza Sindhu kuwa Indus. Kisha Wahindu wakawa Waindos.

“Tangu wakati wa Mahabharata, falme zote zilizoshiriki katika Vita Kuu ya Kurukshetra zilikuja chini ya bara moja lililoitwa Bharat kwa nini walikuwa wakituita Indu Sindu??

"Pia jina Bharat lina maana sana, nini maana ya India?"

"Najua waliwaita Wahindi Wekundu hivyo kwa sababu kwa Kiingereza cha zamani Kihindi kilimaanisha mtumwa tu, walituita Wahindi kwa sababu huo ndio utambulisho wetu mpya tuliopewa na Waingereza.

"Hata katika siku za zamani, maana ya kamusi ya Kihindi ilitajwa kuwa mtumwa waliibadilisha hivi majuzi. Pia sio jina letu sisi ni Bhartiya sio Wahindi.

Ingawa haijajulikana kama India itabadilishwa kuwa Bharat, uvumi huo umezua mjadala mkubwa.

Kwenye mbele ya kazi, Kangana ataonekana tena Chandramukhi 2.

Anacheza nafasi ya mchezaji katika mahakama ya mfalme, ambaye anajulikana kwa uzuri wake na ujuzi wa kucheza.

Filamu ya Kitamil itatolewa katika kumbi za sinema mnamo Septemba 19, 2023



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda sana mchezo gani wa kuigiza wa Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...