Mannara Chopra avunja Ukimya kwenye Mzozo wa Kubusu wa AS Ravi

Mannara Chopra, katikati ya mzozo wa kumbusu, amejibu hali hiyo, ambayo ilitokea wakati wa tukio la uendelezaji.

Mannara Chopra avunja Ukimya kwenye Mabishano ya Kubusu ya AS Ravi - F

"Nilishikwa na mshangao."

Mannara Chopra ameingizwa kwenye uangalizi kutokana na utata wa kumbusu hivi karibuni, na sasa ametoa majibu yake kwa hali hiyo.

Mwigizaji huyo alikabiliwa na hali isiyofaa katika hafla ya kukuza filamu yake ijayo Thiragabadara Saami.

Alipigwa busu la lazima kwenye mashavu yake na muongozaji wa filamu hiyo, AS Ravi Kumar.

Wanamtandao wengi waliokutana na kipande hicho walimkashifu msanii huyo wa filamu na kumshutumu kwa unyanyasaji.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii walimkashifu mtayarishaji filamu huyo kwa kumbusu mwigizaji huyo bila ridhaa.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Hebu fikiria ikiwa wasimamizi hawa wanaweza kuchukua faida mbele ya kamera za umma, wanaweza kufanya nini nyuma ya milango iliyofungwa?"

Mtumiaji mwingine alitoa maoni: "Alikuwa akihisi aibu."

Wakati wengine wakimsuta Mannara Chopra kwa kutozungumza, wengine pia walitoa maoni kuhusu jinsi waigizaji wa kike wanapaswa kupitia shida hii kila wakati kwenye tasnia.

Akijibu ugomvi huo, Mannara Chopra alifafanua, akisisitiza zaidi kwamba nia ya Ravi Kumar haikuwa mbaya.

Mannara Chopra, mnamo Septemba 1, alishiriki chapisho kwenye akaunti yake ya mtandao wa kijamii akizungumzia mzozo huo.

Alishiriki video na aliandika: “Sikujua kwamba utangazaji wa filamu yangu utachukua mkondo usiotarajiwa.

"Kila kitu nilichotaka kuelezea tayari kimefunikwa kwenye video hapo juu.

“Naomba vyombo vya habari viheshimu hitaji langu la nafasi; Siko tayari kushiriki maelezo zaidi kwa sasa.”

Katika video ya hivi majuzi iliyoshirikiwa na paparazi, Mannara Chopra alionekana kwenye uwanja wa ndege wa Mumbai.

Alipoulizwa kuhusu mzozo unaoendelea, yeye alijibu:

"Habari zozote zile zinazoenea, nadhani mkurugenzi alipenda kazi yangu katika filamu.

“Wanaendelea kunipigia simu hata tusipopiga. Nadhani alisisimka kupita kiasi.

"Nilishangazwa na jinsi video ilivyokuwa ikiendelea."

Aliongeza zaidi: "Filamu yangu inatoka. Ni filamu nzuri na ninatarajia kutolewa kwake.

"Tukio lolote lile, alilifanya kwa msisimko.

“Kuna wakati watu huchangamka na kutotambua wanachofanya.

"Siku zote nimependa tasnia ya Kusini. Watu wamekuwa wakinipenda siku zote huko.”

"Sidhani kama alikuwa na nia mbaya."

Mannara Chopra aliigiza kwa mara ya kwanza na filamu ya 2014 ya Kitelugu Prema Geema Jantha Nai.

Baadaye alionekana ndani Sauti filamu Ukuta mwaka huo huo.

Mannara pia alionekana ndani Sandamarutham (2015), Jakkanna (2019), na Sita (2019).

Wakati huo huo, filamu yake ijayo Thiragabadara Saami itatolewa mnamo Septemba 15, 2023.

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...