Mwalimu wa Bihar Alitekwa nyara na Kulazimishwa Kuoa Binti wa Mtekaji nyara

Huko Bihar, mwalimu alitekwa nyara kutoka shuleni kwake na kulazimishwa kuoa binti mmoja wa mteka nyara wake kwa mtutu wa bunduki.

Mwalimu wa Bihar Alitekwa nyara na Kulazimishwa Kuoa Binti wa Mtekaji nyara f

Gautam alidaiwa kupigwa hadi akakubali.

Mwalimu alitekwa nyara kutoka shuleni kwake na kulazimishwa kumuoa binti ya mmoja wa watekaji nyara wake kwa mtutu wa bunduki katika wilaya ya Vaishali ya Bihar.

Gautam Kumar hivi majuzi aliteuliwa kuwa mwalimu kupitia Tume ya Utumishi wa Umma ya Bihar (BPSC).

Alipata kazi katika Utkramit Madhya Vidyalaya, shule ya sekondari huko Repura.

Mnamo Novemba 29, 2023, hadi watu wanne walifika shuleni na kumteka nyara mtoto huyo wa miaka 23 kwa mtutu wa bunduki.

Ndani ya saa 24, Gautam alilazimishwa kuoa binti ya mmoja wa wateka-nyara wake.

Kufuatia tukio hilo, familia ya Gautam ilifunga barabara kwa maandamano kabla ya polisi kuanzisha msako wa kumtafuta mwalimu huyo aliyetoweka.

Mkuu wa shule pia alifahamisha polisi kuhusu utekaji nyara huo.

Inadaiwa kuwa, Rajesh Rai aliomba usaidizi wa jamaa zake kumteka nyara Gautam na kumlazimisha kumuoa bintiye Chandni.

Alipokataa, Gautam alidaiwa kupigwa hadi akakubali.

Katika malalamiko yake, babu wa mwathiriwa aliwashutumu Rajesh Rai, Bhushan Rai, Binod Rai, Dabloo Rai na Pramod Rai kwa utekaji nyara.

Mnamo Novemba 30, polisi walivamia nyumba ya Rai na kumuokoa mwalimu huyo.

Afisa mmoja alisema: "Atawasilishwa mahakamani ili taarifa yake irekodiwe chini ya kifungu cha 164 cha CrPC."

MOTO ulisajiliwa na uchunguzi umeanzishwa ili kuwakamata watekaji nyara, ambao wametoroka.

Kutekwa nyara kwa Gautam na kuolewa kwa lazima ni kisa cha 'Pakadwa Vivah'.

Pia inajulikana kama utekaji nyara wa bwana harusi, si jambo la kawaida katika Bihar. Inahusisha vijana wa kiume kutekwa nyara na kulazimishwa kuolewa.

Katika hili, matakwa ya mwanamume na mwanamke hayana umuhimu.

Aina hii ya ndoa ilikuwa ya kawaida katika miaka ya 1970 na 1980, hasa katika maeneo kama Begusarai, Lakhisarai, Munger, Jehanabad na Nawada.

Inasemekana kuwa sababu kuu ya 'Pakadwa Vivah' ni kwa sababu watu walishindwa kuwaoa binti zao kutokana na kushindwa kulipa mahari.

Lakini walitaka binti zao waolewe katika familia nzuri.

Mnamo 2022, daktari wa mifugo aliitwa kuangalia mnyama mgonjwa, na kutekwa nyara na kuolewa kwa lazima huko Begusarai.

Kutekwa nyara kwa Gautam kunakuja wiki moja baada ya Mahakama Kuu ya Patna kubatilisha ndoa ya kulazimishwa ya miaka 10 baada ya kusikiliza ombi lililowasilishwa kwa niaba ya afisa wa jeshi Ravi Kant.

Ravi, ambaye alitoka Nawada huko Bihar, alikuwa ametekwa nyara akiwa ameelekezwa kwa bunduki baada ya kutembelea hekalu.

Ndoa hiyo ilifanyika katika kijiji cha Chauki Juni 30, 2013.

Baada ya miaka 10, ndoa yake ilitangazwa kuwa batili.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ollie Robinson bado anaruhusiwa kucheza England?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...