Yo Yo Honey Singh anaruka Mahakama wakati wa Kesi ya Vurugu za Ndani

Rapa wa India Yo Yo Honey Singh alipaswa kufika kortini kwa madai ya unyanyasaji wa nyumbani yaliyowasilishwa na mkewe. Walakini, alishindwa kujitokeza.

Yo Yo Honey Singh anaruka Mahakama wakati wa Kesi ya Vurugu za Ndani f

"Hakuna aliye juu ya sheria."

Yo Yo Honey Singh amekasirisha Mahakama ya Delhi baada ya kushindwa kufika mbele yake katika kesi ya unyanyasaji wa nyumbani.

Mke wa rapa huyo, Shalini Talwar, hivi karibuni alimfungulia kesi dhidi ya unyanyasaji wa nyumbani.

Singh alipaswa kufika katika Korti ya Delhi. Walakini, alishindwa kujitokeza, na hakuweka rekodi zake za matibabu au mapato ya ushuru.

Kutokuonekana kwake kumekasirisha korti, huku hakimu Tania Singh akisema:

“Hakuna aliye juu ya sheria. Nilishangaa kuona jinsi kesi hii inachukuliwa kuwa nyepesi. "

Mke wa Yo Yo Honey Singh, Shalini Talwar, alionekana kimwili mbele ya korti.

Rapa huyo aliposhindwa kufika kortini, atakuja tena mnamo 3 Septemba, 2021.

Kulingana na ANI, Wakili wa Yo Yo Honey Singh wamesema wataweka rekodi zake za matibabu na mapato ya ushuru wa mapato mapema kabisa.

Katika kesi yake dhidi ya mumewe, Shalini Talwar alidai kwamba alikabiliwa na "visa vingi vya unyanyasaji wa mwili, matusi, unyanyasaji wa akili na unyanyasaji wa kihemko".

Walakini, Yo Yo Honey Singh anasisitiza madai haya ni ya uwongo.

Rapa huyo hivi karibuni alichukua Instagram kutoa a taarifa ya umma juu ya tuhuma zinazomkabili.

Kulingana na taarifa ya Singh, "ana uchungu sana na anafadhaika" na shutuma za mkewe.

Iliyotumwa kwa Instagram mnamo Agosti 6, 2021, taarifa yake inasomeka:

"Nimeumia sana na kusikitishwa na madai ya uwongo na mabaya ambayo nilitozwa dhidi yangu na familia yangu na mwenzangu / mke wa miaka 20, Bi Shalini Talwar.

"Madai hayo yanachukiza sana."

Yo Yo Honey Singh aliendelea kusema kuwa mkewe amekuwa sehemu muhimu ya maisha yake na kazi yake, na kwamba wale wanaofanya kazi naye wanajua uhusiano wake naye ni nini.

Anasema pia kwamba ana 'imani kamili katika mfumo wa kimahakama', na kwamba haki itatekelezwa.

Mwisho wa taarifa ya Singh inasomeka:

“Madai hayo yanathibitishwa na Mahakama ya Heshima imenipa nafasi ya kujibu madai hayo.

"Wakati huo huo, ninawaomba kwa unyenyekevu mashabiki wangu na umma kwa jumla kutotoa hitimisho lolote juu yangu na familia yangu hadi Korti ya Hon'ble itoe uamuzi baada ya kusikia pande zote mbili.

“Nina hakika kuwa haki itatekelezwa, na uaminifu utashinda.

“Kama kawaida, ninashukuru kwa upendo na msaada wote wa mashabiki wangu na wenye nia njema, ambao wananihamasisha kufanya kazi kwa bidii na kufanya muziki mzuri.

"Asante! Yo Yo Honey Singh. ”

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."