Yo Yo Honey Singh anatuhumiwa kwa Vurugu za Nyumbani na Mke

Yo Yo Honey Singh ameshtumiwa kwa unyanyasaji wa nyumbani na mkewe. Shalini Talwar alifafanua madai kadhaa dhidi ya rapa huyo.

Yo Yo Honey Singh anatuhumiwa kwa Vurugu za Nyumbani na Mke f

Honey Singh angefanya "mapenzi ya kawaida na wanawake wengi"

Yo Yo Honey Singh anakabiliwa na mashtaka ya unyanyasaji wa nyumbani kutoka kwa mkewe Shalini Talwar.

Aliwasilisha kesi dhidi ya rapa huyo chini ya Sheria ya Ulinzi ya Wanawake kutoka kwa Nyumba ya Wanawake katika Sheria ya Tis Hazari ya Delhi.

Korti imetoa ilani kwa Honey Singh na ana hadi Agosti 28, 2021, kuwasilisha majibu yake.

Katika ombi la Shalini, alidai kwamba "alikumbwa na visa kadhaa vya unyanyasaji wa mwili, matusi, unyanyasaji wa akili na unyanyasaji wa kihemko" mikononi mwa mumewe, wazazi wake na dada yake.

Alidai kuwa tofauti kati ya wanandoa ilianza mara tu baada ya harusi yao.

Honey Singh alianza kuigiza naye na alipomkabili juu ya hilo, inasemekana alimpiga.

Wenzi hao waliolewa mnamo Januari 23, 2011, na walikuwa wameadhimisha miaka 10 ya harusi yao.

Shalini alidai kwamba mumewe alikuwa akipokea malipo ya pesa taslimu lakini hakujulishwa.

Alidai pia kwamba wakati alianza kupata Rupia. 4 Crore (£ 387,000) kwa mwezi kutoka kwa maonyesho na mirahaba, alikua mlevi wa pombe na dawa za kulevya.

Katika malalamiko yake, Shalini alisema kuwa Honey Singh angekuwa na "mapenzi ya kawaida na wanawake wengi" na hatamchukua kwenye ziara.

Alipogundua juu ya mapenzi yake na mwigizaji wa Kipunjabi, alisema kwamba atamaliza mapenzi na kuahidi kuwa mwaminifu kwake.

Honey Singh alikuwa ameanza kupata vipindi vya paranoia na vile vile kuumia kwa umeme.

Shalini pia alifafanua Ziara ya Slam ya mumewe alipokataa kwenda jukwaani.

Alisema kuwa wakati huo, alipata mshtuko wa wasiwasi na akiwa katika chumba chake cha hoteli, alijaribu kumtuliza.

Shalini alimwambia apumzike kisha aende jukwaani kwani ilikuwa kujitolea kwake kitaaluma.

Walakini, alidai kwamba alimpiga na kumtukana.

Yo Yo Honey Singh hapo awali alifunguka juu yake vita na ulevi na shida ya bipolar.

Mnamo 2016, wakati akielezea kutokuwepo kwa miezi 18, Honey Singh alisema:

“Nilikuwa na shida ya ugonjwa wa bipolar.

"Iliendelea kwa miezi 18, wakati ambao nilibadilisha madaktari wanne, dawa haikuwa ikinifanya na mambo ya kijinga yalikuwa yakitokea."

Kwa miaka, mashabiki wa Honey hawakujua alikuwa ameolewa.

Kwanza alimtambulisha Shalini kwa umma mnamo 2014 wakati wa kipindi cha Nyota Mbichi ya India.

Yo Yo Honey Singh hajatoa taarifa, hata hivyo, "korti pia imepitisha maagizo ya muda kwa niaba ya Shalini Talwar, ikimzuia Honey Singh kutupilia mbali mali yake inayomilikiwa kwa pamoja n.k".


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda Dessert ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...