Wanandoa matajiri walipatikana wakiwa wamekufa kwa nyumba ya Pauni milioni 1.5 huko 'Kujiua-Kujiua'

Wanandoa matajiri walipatikana wamekufa kwenye nyumba yao ya Pauni milioni 1.5 kwenye 'safu ya mamilionea' ya Coventry katika madai ya kujiua.

Wanandoa matajiri walipatikana wamekufa kwa Pauni milioni 1.5m huko 'Murder-Suicide' f

"ni wazi, walikuwa vizuri sana"

Polisi wameanzisha uchunguzi baada ya wanandoa matajiri kupatikana wamekufa katika nyumba yao ya pauni milioni 1.5 kwenye barabara ya kipekee zaidi ya Coventry.

Inaaminika kuwa kesi hiyo ni kujiua.

Mchana wa Juni 29, 2021, huduma za dharura ziliitwa kwa mali katika Barabara ya Kenilworth, ambapo matajiri wengi wa Coventry wanaishi.

Ndani ya nyumba hiyo, wahudumu wa afya waligundua miili hiyo miwili.

Marehemu wanasemekana kuwa ni Sewa Badial, mwenye umri wa miaka 87, na mkewe Sukhjit, mwenye umri wa miaka 73, hata hivyo, kitambulisho rasmi hakijafanyika.

Msemaji wa Polisi wa West Midlands alisema:

“Uchunguzi umeanzishwa baada ya miili ya mwanamume na mwanamke kugunduliwa katika anwani huko Coventry.

"Maafisa walielekezwa na wenzao wa ambulensi kwa mali katika Barabara ya Kenilworth kabla ya saa tatu jioni jana alasiri (Juni 3) kufuatia kupatikana kwa mwili wa mtu mwenye umri wa miaka 29 katika bustani ya nyuma.

"Mwili wa mwanamke wa miaka 73 baadaye ulipatikana ndani ya anwani hiyo.

“Wawili hao bado hawajatambuliwa rasmi lakini inaaminika ni mume na mke.

"Kwa sasa wapelelezi hawatafuti mtu mwingine yeyote kuhusiana na vifo hivyo."

Wapelelezi na timu za uchunguzi wamekuwa wakitafuta dalili kwenye jumba hilo, ambalo lina vyumba vitano vya kulala vyumba vinne vya kupokea na dimbwi la kuogelea la ndani.

Majirani walisema familia hiyo ilikuwa tajiri na ilikuwa imepata utajiri wao kupitia tasnia ya nguo.

Mtu mmoja alisema:

“Ni watu wa kupendeza na mara nyingi mimi huzungumza na mama wa nyumba. Wao ni wazuri sana, wanapendeza sana.

“Wao ni familia nzuri. Wana watoto wazima na nadhani kuna babu au bibi anayeishi huko pia.

'Sijui walifanya nini kwa maisha lakini ni wazi, walikuwa vizuri sana, walikuwa na nyumba nzuri sana na dimbwi la kuogelea la ndani.

“Ni mbaya sana. Sio kitu ambacho unaweza kutarajia hapa. Ninashangaa sana. ”

Mtaa mwingine alisema: "Polisi wote wangesema kulikuwa na tukio baya.

“Hakukuwa na injini ya kuzima moto, gari tu. Nilidhani ni kulazimisha milango ya majimaji kufunguliwa ili huduma za dharura ziingie.

"Sina hakika walifanya nini ili kupata riziki lakini kila wakati kulikuwa na vitu vikija na kuondoka.

“Sikuwajua vizuri hivyo lakini nimewaona walipopita. Mara zote wamekuwa watu wazuri, wenye urafiki.

"Wakati wametaka kukata vichaka au kufanya kazi, daima wamekuwa wazuri sana."

Msemaji wa Huduma ya Magonjwa ya Magonjwa ya West Midlands alisema:

"Tuliitwa saa 2:46 jioni Jumanne kwa anwani katika Barabara ya Kenilworth.

"Ambulensi moja na afisa wa matibabu walihudhuria eneo hilo.

"Wafanyikazi walifika kupata wagonjwa wawili, mwanamume na mwanamke.

"Kwa kusikitisha, hakuna kitu kinachoweza kufanywa kuwaokoa na walithibitishwa kufa wakiwa katika eneo la tukio. '

Msemaji wa polisi aliongeza:

“Wapelelezi kwa sasa hawatafuti mtu mwingine yeyote kuhusiana na vifo hivyo.

“Uchunguzi baada ya uchunguzi wa maiti utafanyika kwa wakati unaofaa.

"Nyumba hiyo imefungwa wakati maswali yanaendelea kubaini mazingira ambayo yalisababisha yao vifo".


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Sababu ya ukafiri ni

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...