Mjenzi anakubali Mauaji ya Daktari na Binti wa Kijana

Mjenzi kutoka Burnley amekiri kumuua daktari na binti yake mchanga baada ya miili yao kupatikana katika nyumba yao iliyoharibiwa na moto.

Mjenzi anakubali Mauaji ya Daktari na Binti wa Kijana f

Baadaye alichoma moto nyumba hiyo

Mjenzi Shahbaz Khan, mwenye umri wa miaka 51, wa Burnley, alikiri mauaji ya daktari na binti yake kijana ambaye miili yao ilipatikana katika nyumba yao iliyoharibiwa na moto.

Alikuwa akishtakiwa kwa mauaji ya Dk Saman Mir Sacharvi na Vian Mangrio.

Mwendesha mashtaka David McLachlan QC hapo awali aliiambia Mahakama ya Preston Crown kwamba Khan alimnyonga Dk Sacharvi.

Kisha alimshambulia binti yake aliporudi kutoka shuleni.

Baadaye alichoma moto nyumba, pamoja na kuchoma kali kwa kijana huyo kwenye chumba cha kupumzika, jaribio la kumteketeza Dk Sacharvi kwenye chumba cha juu cha chumba cha juu na moto mwingine jikoni.

Miili yao iligunduliwa mnamo Oktoba 1, 2020.

Khan alikamatwa baada ya picha za CCTV mnamo Septemba 30, 2020, na kumuonyesha akitembelea nyumba ambayo hapo awali alifanya kazi ikiwa ni pamoja na ubadilishaji wa karakana.

Nyumbani kwake, polisi walipata vito vya thamani ya makumi elfu ya pauni mali ya Dkt Sacharvi kwenye loft.

Khan alidai daktari alimwuliza awaweke kwa "usalama" wakati wowote alipoondoka nchini.

Polisi pia walipata simu ya rununu iliyo na utaftaji wa Google asubuhi ya Septemba 30 kwa "kupuuza" na "kufafanuliwa kupindukia".

Baada ya kukamatwa, Khan alidai mizimu isiyo ya kawaida inayoitwa Robert na Rita ndio waliohusika na vifo hivyo.

Alipokuwa gerezani, aliwaandikia watu anuwai akisema Rita na Dr Sacharvi walikuwa wamemuua Miss Mangrio kabla ya Robert "aliyekasirika" kwenda juu na kumuua daktari.

Mjenzi na mfanyikazi wa muda wa Tesco baadaye alikubali hii haikuwa hivyo wakati wa kesi yake.

Lakini alidai kwamba baada ya kutoka nyumbani saa 10 jioni mnamo Septemba 30, mtu mwingine aliingia na kuwaua.

Mnamo Juni 30, 2021, mjenzi huyo alibadilisha maombi yake na kukubali kuwaua Dk Sacharvi na Miss Mangrio.

Khan pia alikiri idadi ya kuchoma moto kuwa ya hovyo ikiwa maisha yako hatarini.

Mkewe Rabia Shahbaz, mwenye umri wa miaka 45, anakana kufanya kitendo kilichokusudiwa kupotosha mwenendo wa haki ya umma, ambayo ni kumpa Khan alibi wa uwongo.

Anabaki juu kesi.

Jaji wa kesi Bw Justice Goss aliwaambia majaji:

“Huo ndio mwisho wa kesi kwa Shahbaz Khan. Hauitaji kuzingatia kesi yake zaidi. ”

"Mkewe anabaki kwenye kesi na itabidi urudishe uamuzi katika kesi yake."

Aliendelea kusema kuwa kuna uwezekano kwamba mawakili wataanza mazungumzo yao mnamo Julai 1, 2021, baada ya kusikia hotuba za kufunga kutoka kwa mawakili na muhtasari wa kesi hiyo.

Kesi hiyo iliahirishwa hadi Julai 1.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mchezo upi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...