Vicky Kaushal humenyuka kwa Uvumi wa Uchumba

Uvumi unaozunguka uchumba wa Vicky Kaushal umekuwa mwingi. Muigizaji sasa amejibu uvumi wa kila wakati.

Vicky Kaushal aguswa na Uvumi wa Uchumba f

"Nitaolewa mapema"

Vicky Kaushal amejibu uvumi unaozunguka ushiriki wake ulioripotiwa, akifunua kwamba "atachumbiana hivi karibuni".

Wanamtandao wamekisia kuwa muigizaji huyo yuko tayari kuolewa na mpenzi wa uvumi Katrina Kaif, na wengine wanaamini kuwa tayari wamechumba.

Katika mahojiano, Vicky aliulizwa juu ya uvumi wa uchumba wake na mwigizaji.

Yeye Told Nyakati: "Habari zilisambazwa na marafiki wako (media).

“Nitachumbiwa mapema wakati wa kutosha. Wakati utafika. ”

Mnamo Agosti 2021, ilidhaniwa kuwa Katrina na Vicky walishirikiana kwa siri Sherehe ya Roka. Walakini, msemaji wa Katrina alipuuza ripoti hizo, akisema:

“Hakujakuwa na sherehe ya Roka. Anaenda kwa Tiger 3 risasi mapema. ”

Katrina Kaif alirudi India mnamo Septemba 2021, baada ya kumaliza utengenezaji wa sinema ya Tiger 3 katika maeneo kadhaa nje ya nchi.

Wakati uvumi huo ulifungwa, mdogo wa Vicky Sunny alifunua jinsi wazazi wao walivyoshughulikia habari hiyo.

Sunny alisema kuwa walimdhihaki Vicky na wakamuuliza kwa utani awashughulikie pipi.

Sunny alikumbuka: “Nakumbuka kwamba Vicky alikuwa ameenda kwenye mazoezi asubuhi wakati uvumi ulianza kuja.

"Kwa hivyo, aliporudi nyumbani, mama na baba walimwuliza kwa furaha, 'Tumesikia umeolewa, tafadhali tupatie pipi'.

"Ndipo Vicky aliwaambia," Kwa kuwa uchumba ni wa kufikiria, pipi pia itakuwa "."

Vicky Kaushal humenyuka kwa Uvumi wa Uchumba

Vicky Kaushal na Katrina Kaif wanasemekana wamekuwa wakichumbiana kwa muda.

Ingawa hawajathibitisha kuwa katika uhusiano, mara nyingi hupigwa picha nje ya nyumba za kila mmoja na likizo pamoja.

Mnamo Oktoba 15, 2021, Katrina alionekana akihudhuria uchunguzi maalum wa Vicky's Sardar Udham.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii walinasa wakati huo wawili hao walisalimiana kwa kukumbatiana.

Akaunti moja ya shabiki ilishiriki kipande cha picha kwenye Instagram na kuandika:

“Siku bora tena. Angalia jinsi alivyomsubiri aingie na mara akamkumbatia kwa nguvu. ”

“Je! Unaweza pia kuona tabasamu la furaha juu ya uso wake mzuri?

"Na jinsi wanavyoshirikiana, anampiga mgongo mpenzi wake, huu ni upendo. Asante tena, Viksi na Kay. ”

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na VickyKatrina16 (@ vickykatrina16)

Sardar Udham anamwona Vicky akicheza Sardar Udham Singh, mpigania uhuru wa mapinduzi ambaye alilipiza kisasi mauaji ya Jallianwala Bagh ya 1919 kwa kumuua Michael O'Dwyer, Gavana wa Luteni wa Punjab wakati huo.

Katrina aliisifu filamu hiyo, akiiita "filamu ya kuvutia, nzuri".

Kwenye Hadithi zake za Instagram, aliandika:

"@Shoojitsircar ni maono gani, filamu nzuri kama hiyo, hadithi nzuri isiyo na chafu - @vickykaushal ni talanta safi tu, mbichi, uaminifu, inavunja moyo."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...