Vicky Kaushal anaitikia Onyesho la Mapigano ya Taulo la Katrina kwenye Tiger 3

Vicky Kaushal alifichua mawazo yake kuhusu mlolongo wa pambano la Katrina Kaif katika 'Tiger 3' na kueleza kwa kina jinsi alivyohisi baada ya kuitazama.

Vicky Kaushal anaitikia Onyesho la Mapigano ya Taulo la Katrina katika Tiger 3 f

"Sitaki unipige nikiwa nimevaa taulo."

Vicky Kaushal alishiriki maoni yake kwa mfuatano wa pambano la taulo la Katrina Kaif Tiger 3.

Tangu kutangazwa kwa Tiger 3, mashabiki walikuwa na hamu ya kuona vituko vya Katrina na ilipotolewa, hawakukatishwa tamaa.

Lakini mlolongo mmoja ulipata umakini mwingi.

Tukio la pambano kati ya Zoya ya Katrina na Jenerali Zimuu (Michelle Lee) lilifanya mapigo yakienda mbio kwa sababu, katika mfuatano huo wote, wote walikuwa wamevaa taulo pekee.

Vicky pia amepongeza tukio hilo na kuelezea maoni yake alipotazama Tiger 3 kwenye sinema na mkewe.

Alipoulizwa kuhusu tukio hilo, Vicky alisema baada ya hapo alianza kumuogopa mke wake.

Alieleza: “Kwa hiyo, nilikuwa nimeenda kuonyeshwa filamu hiyo, na tulikuwa tunatazama filamu hiyo.

"Ni wazi wakati mlolongo ulikuja, katikati ya mlolongo huo, nilielekea kwake na kusema, 'Sitaki kubishana na wewe kuanzia sasa na kuendelea. Sitaki unipige nikiwa nimevaa taulo'.

"Nilifikiri ilikuwa ya ajabu jinsi alivyoiondoa. Nilimwambia, 'Pengine wewe ndiye mwigizaji wa filamu wa kustaajabisha zaidi ambaye Bollywood anayo'.

"Kwa hivyo, ninajivunia sana kazi ngumu anayoweka. Inatia moyo sana kumuona."

Baba yake Sham Kaushal pia alifurahishwa na mlolongo wa hatua za Katrina katika Tiger 3.

Hapo awali Katrina alisema maoni ya baba mkwe wake yalikuwa muhimu kwake kwa kuwa yeye ni mwimbaji mashuhuri katika tasnia hiyo.

Alisema: “Sham ji, baba mkwe wangu, ni mkurugenzi mkuu wa uigizaji, hivyo ndiye aliyefurahi zaidi kusikia sifa za matukio ya Zoya.

“Akasema, ‘Umenifanya kuwa na kiburi sana. Kila mtu anasema unafanya vitendo vizuri sana'. Kwa hiyo hiyo ilikuwa maalum kwangu.”

Akiingia kwenye ndoa yake, Vicky Kaushal alifunguka kuhusu "bendera nyekundu" ambayo alilazimika kuiondoa kwa mke wake.

Muigizaji huyo alishiriki kwamba malalamiko makubwa ya Katrina juu yake ni kwamba alikuwa "mkaidi sana".

Yeye Told Hindi Express: “Malalamiko makubwa ambayo Katrina amekuwa nayo sikuzote ni kwamba nyakati fulani mimi ni mkaidi sana. Hilo lilihitaji kiasi kidogo.”

Katika jambo moja analokosa kuhusu kuwa single, Vicky alijibu:

"Bibi sasa ni Bibi yangu kwa hivyo ni sawa."

Vicky Kaushal pia alisema kuwa Akshay Kumar ana kemia bora zaidi kwenye skrini na Katrina, akitoa mfano wa filamu yao ya 2007. Namastey London.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kunapaswa kuwa na utofauti zaidi katika Oscars?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...