Shahid Afridi na Wengine 10 Wamehifadhiwa katika Ulaghai wa Mpango wa Nyumba

Nahodha wa zamani wa kriketi wa Pakistan, Shahid Afridi ameshtakiwa kwa udanganyifu wa mpango wa nyumba pamoja na wengine 10.

Shahid Afridi Afunua ana Coronavirus f

watuhumiwa wanaohusika na kughushi nyaraka

Mcheza kriketi wa zamani wa Pakistan, Shahid Afridi na wenzake 10 wameshtakiwa kwa kuhusika katika kesi ya ulaghai.

Kesi hiyo inahusiana na madai ya udanganyifu katika mradi wa jumuiya ya nyumba. MOTO umewasilishwa rasmi dhidi yake na wengine.

Hatua hii ya kisheria ilifanyika katika Kituo cha Polisi cha Rawat huko Islamabad, na mashtaka yakiwa chini ya kifungu cha 420 cha Kanuni ya Adhabu ya Pakistani.

Mlalamikaji, Abid Bin Abdul Qudoos, aliwasilisha madai hayo.

Kulingana na maelezo yaliyoainishwa katika FIR, orodha ya kina ya washukiwa wa ziada imetolewa.

Kando ya Shahid Afridi, watu binafsi kama Sheikh Fawad Bashir, Shehzad Kayani, Umar Bashir, Farooq Bashir, Kashif, Usman na zaidi, wanatuhumiwa.

FIR inaonyesha ushiriki wa pamoja wa watu hawa waliotajwa katika madai ya makosa yanayohusishwa na mradi wa jumuiya ya makazi.

Kila kitu kilielezwa kwa kina na mlalamikaji Abid Bin Abdul Qudoos, ambaye malalamiko yake yamesababisha kuchukuliwa hatua za kisheria.

Mwathiriwa alidai kuwa watu wanaoshtakiwa katika kesi hiyo, ambao wanamiliki kampuni ya ujenzi, walimtia moyo.

Ilikuwa ni kwa sababu yao kwamba Abid alinunua maduka mawili yaliyo kwenye sakafu ya mezzanine ndani ya mradi wa Kituo cha Biashara cha AAA.

Ulaghai huo unaodaiwa ulitokea kupitia tangazo lililokuwa likimhusisha Shahid Afridi.

Kwa vile yeye ni mtu anayejulikana sana, hii iliongeza safu ya ushawishi kwa madai ya upotoshaji.

Kulingana na habari iliyofichuliwa katika FIR, mwathiriwa alipata mali hiyo kwa kulipa jumla ya jumla ya PKR 9.5 milioni (£26,000).

Hasa, alikamilisha malipo kamili ya duka la kwanza, kiasi cha PKR 5.5 milioni (£ 15,500).

Alilipa PKR 4 milioni (£11,000) kwa duka la pili.

Zaidi ya hayo, mwathiriwa alidai washukiwa walijihusisha na ughushi wa hati kama sehemu ya mpango wao wa kupata pesa kwa njia ya ulaghai.

Zaidi ya hayo, karatasi za stempu alizopewa zilidaiwa kutolewa na tarehe zilizobadilishwa.

Aidha aliwashutumu washukiwa hao kwa kuuza faili za mali yake kwa watu tofauti.

Pia alidai kuwa walighushi saini ya Sheikh Fawad ambaye ndiye mwenye mali hiyo.

Watazamaji wamekuwa na maoni tofauti kwa hili. Mashabiki wa Shahid Afridi wanaonekana kukatishwa tamaa naye.

Mmoja wao alisema: "Mwishowe, watu mashuhuri wanachotaka ni pesa."

Mwingine aliandika: “Afridi si mwaminifu sana. Anaharibu chochote anachoweka mikono yake juu yake.”

Mmoja wao alisema: “Sikuzote nilijua kwamba yeye pia ni mhalifu.”

Shahid Afridi bado hajazungumzia tuhuma zinazoelekezwa kwake.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...