Samir Soni alidhani Dharmendra atamshinda

Muigizaji Samir Soni alihofia angepigwa na Dharmendra ikiwa angemgusa Hema Malini wakati wa utengenezaji wa filamu ya 2003, Baghban.

Samir Soni alidhani Dharmendra atamshinda f

"Niliogopa, kwani nilikuwa nimesikia hadithi za Dharamji."

Muigizaji Samir Soni amefunguka juu ya uzoefu wake wa utengenezaji wa sinema ya filamu maarufu ya 2003, Baghban na mke wa Dharmendra, Hema Malini.

Samir alifunua kwamba alikuwa akisita kumgusa Hema Malini wakati anacheza mtoto wake kwenye filamu. Hii ilikuwa kwa sababu aliogopa Dharmendra angempiga.

Akizungumza na The Times of India, Samir alifunua hofu yake ya kumgusa Hema kwani alikuwa amesikia hadithi za mumewe.

Kwa kweli, ilijulikana kuwa Dharmendra alikuwa akimiliki mkewe. Kwa kueleweka, hii ilisababisha Samir kukanyaga kwa uangalifu. Alielezea:

Tukio la kwanza kabisa ambalo nililazimika kufanya naye ni wakati watoto wake wote waliporudi nyumbani kwa sherehe ya Holi.

"Hiyo ilisikika kama eneo rahisi lakini shida hapa ni kwamba wazazi wako kwenye skrini ni Amitabh Bachchan na Hema Malini.

"Ningeweza kumchukua Bw Bachchan kama baba yangu lakini Hema ji alionekana chochote isipokuwa mama. Alikuwa mzuri. ”

Samir Soni ameongeza kuwa mashaka yake yalifafanuliwa baada ya kutafuta idhini ya Hema. Alisema:

“Wakati wa mazoezi, sikuweza kuweka mkono wangu kiunoni au begani, ambayo kwa kawaida ningekuwa nayo.

“Niliogopa, kwani nilikuwa nimesikia hadithi za Dharamji. Nilidhani labda atakuja na kunipiga au kitu.

“Kwa hivyo, baada ya mazoezi ya kwanza, nilimuuliza Hema ji ikiwa ni sawa ikiwa ningemzungusha mkono. Na alikuwa kama, 'kweli'.

"Nilifurahi sana."

Baghban inazunguka hadithi ya Amitabh Bachchan kama Raj Malhotra na Hema Malini kama Pooja kama wazazi wazee.

Walikuwa wamejitolea mhanga maisha yao kwa ajili ya watoto wao. Walakini, wakati wa mahitaji yao baada ya Raj kustaafu, wana wao wanne wanawatendea vibaya.

Watoto hutenganisha wazazi wao na kuwapitisha kutoka kwa mtoto mmoja kwenda kwa mwingine. Heshima hii inawavunja moyo.

Iliyoongozwa na Ravi Chopra, Baghban pia anamshirikisha Salman Khan kama mtoto wa kulea mwenye upendo, Alok.

Tofauti na watoto hao wanne, anamtendea Raj na Pooja kwa heshima kubwa na hadhi.

Baghban pia nyota Mahima Chaudhry, Aman Verma, Saahil Chadha, Nasir Kazi, Divya Dutta na Rimi Sen tu kutaja wachache.

Filamu hiyo ilifanikiwa sana katika ofisi ya sanduku iliyopata takriban milioni 416.8 (Pauni 4,394,231.70).

Iliteuliwa pia kwa Tuzo nyingi za Filamu ikiwa ni pamoja na Filamu Bora, Mwigizaji Bora, Mwigizaji Bora na Mwigizaji Bora wa Kusaidia.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Narendra Modi ni Waziri Mkuu sahihi wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...