Ranveer Singh na Deepika Padukone watangaza Tarehe ya Harusi

Ranveer Singh na Deepika Padukone wametangaza rasmi tarehe yao ya harusi baada ya uvumi mwingi, na mashabiki na wenye mapenzi mema wamefurahi sana.

Ranveer Singh na Deepika Padukone watangaza Tarehe ya Harusi

Ni rasmi! Ranveer Singh na Deepika Padukone wamethibitisha tarehe yao ya harusi ambayo itafanyika mnamo Novemba 2018.

Pamoja na uvumi mwingi karibu na wanandoa hawa wanaopendwa sana wa Sauti, wanaojulikana kama DeepVeer kwa mamilioni ya wafuasi na mashabiki ulimwenguni, wenzi hao walichukua akaunti zao za media ya kijamii kutangaza na kudhibitisha habari hii nzuri na kubwa.

Tarehe ya harusi imewekwa mnamo Novemba 12-14, 2018.

Kadi rasmi na tangazo hilo iliwekwa kwenye akaunti zao za media ya kijamii.

Deepika mwenye umri wa miaka 32, alitumia Instagram kuchapisha ujumbe wake, pamoja na tangazo la Kihindi na Kiingereza. Ranveer mwenye umri wa miaka 33, ameweka matangazo kwenye akaunti yake ya Twitter juu na ishara ya unyenyekevu ya mikono.

Kadi ya tangazo la Kiingereza, iliyoongozwa na tarehe 21.10.18 inasema:

"Kwa baraka za familia zetu, inatupa furaha kubwa kushiriki kwamba harusi yetu itafanyika tarehe 14 na 15 Novemba, 2018."

"Tunawashukuru nyote kwa upendo ambao mmetuonyesha kwa miaka mingi na tunatafuta baraka yenu tunapoanza safari hii nzuri ya upendo, uaminifu, urafiki na umoja."

"Upendo mwingi Deepika na Ranveer"

Ranveer Singh na Deepika Padukone watangaza kadi ya Tarehe ya Harusi

Hadi sasa, Deepika na Ranveer wameamua kujibu maswali yoyote juu ya harusi yao inayotarajiwa.

Kwenye Mkutano wa Uongozi wa Hindustan Times, Ranveer Singh alisema:

"Unaona hii kila siku, pamoja na maelezo juu ya rangi ya sherwani yangu na zawadi za harusi. Lakini, wakati kuna kitu, utakuwa wa kwanza kujua. ”

Deepika pia alipuuza uvumi kwamba ni Novemba kwa kusema:

"Kumekuwa na harusi nyingi za Novemba."

Pamoja na kwamba sasa kurasimishwa, bila shaka kutakuwa na uvumi unaoibuka na media kubwa itazingatia harusi itakuwaje.

Ranveer Singh na Deepika Padukone watangaza Wanandoa wa Tarehe ya Harusi

Hadi sasa, kumekuwa na ripoti nyingi juu ya nini cha kutarajia kutoka kwa harusi.

Ripoti moja ilisema hakuna simu za rununu zitaruhusiwa katika ukumbi wa harusi yao kuzuia picha na video kuchapishwa za hafla hiyo kuu.

Kuhusu ukumbi wa harusi, inakisiwa kuwa marudio yatakuwa kwenye mapenzi ya Kiitaliano na Ziwa Como nchini Italia likichaguliwa kwa eneo na uzuri wake.

Mavazi ya harusi kila wakati ni sehemu kubwa ya kupendeza na Deepika akiwa shabiki mkubwa wa mbuni wa India Sabyasachi, kuna uwezekano atachagua moja ya miundo yake ya harusi yake.

Kwa upande wa vito vya mapambo, iliripotiwa na Maisha ya Sauti kuwa watachagua vito vya fedha kwa siku yao kubwa, badala ya uchaguzi wa dhahabu ya jadi au hata mwelekeo mpya wa vito vya platinamu.

Kuhusu wageni, bila shaka kutakuwa na mahudhurio makubwa ya orodha ya "A" nyota wa Sauti ikiwa ni pamoja na SRK, Sanjay Leela Bhansali, Aamir Khan, Karan Johar, Amitabh Bachchan na wengine. Walakini, vinginevyo, inachukuliwa kuwa harusi ya kibinafsi sana.

Baada ya tangazo, inaripotiwa pia kuwa kama ilivyo kwa harusi yoyote kubwa ya Desi, ununuzi tayari umeanza kwa mapenzi ya kifahari katika nyumba za Padukone na Singh.

Majibu ya tangazo hilo yametoka kwa mashabiki na watu mashuhuri wa Sauti kwenye mitandao ya kijamii.

Wenzi hao walianza kuchumbiana baada ya kufanya kazi pamoja katika Goliyon ki raasleela ram-leela mnamo 2013, iliyoongozwa na Sanjay Leela Bhansali. Kabla ya hii Deepika alikuwa akichumbiana na Ranbir Kapoor. Ingawa, hakuna nyota yoyote iliyothibitisha hali yao ya uhusiano.

Walionekana pia katika filamu za Sanjay Leela Bhansali Bajirao Mastani (2015) na Padmaavat (2018), ambazo zote zilikuwa filamu kubwa kwao.

Katikati, wanandoa wa Sauti wameunda kazi zilizoanzishwa mmoja mmoja. Deepika ametengeneza barabara kuu huko Hollywood zinazoonekana katika Cander ya Xander sinema na Vin Diesel. Ranveer pia amekuwa na vibao kama Befikre (2016), Gunday (2014) na Bendi Baja Barrat (2010).

Sasa kwa harusi kutangazwa, macho yote yatakuwa kwa wanandoa maarufu wa B-town na habari zaidi zinazohusiana na siku yao kubwa.

DESIblitz anawatakia wanandoa wa ajabu kila la kheri!



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Taimur anaonekana kama nani zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...