Ranveer Singh na Deepika Padukone watangaza Mimba

Katika habari njema, imetangazwa kuwa Ranveer Singh na Deepika Padukone wanatarajia mtoto wao wa kwanza pamoja.

Ranveer Singh na Deepika Padukone watangaza Tarehe ya Harusi

"Awamu bora zaidi ya maisha inakuja hivi karibuni."

Wanandoa wanaoheshimika wa Bollywood - Ranveer Singh na Deepika Padukone - wamethibitisha rasmi kuwa wanatarajia mtoto wao wa kwanza pamoja.

Mtoto atazaliwa mnamo Septemba 2024.

Mnamo Februari 2024, ilikuwa rushwa kwamba Deepika alikuwa na mimba ya mtoto wake wa kwanza. Mashabiki watafurahi kujua kwamba uvumi huu ulikuwa wa kweli.

Wanandoa hao walitangaza habari hiyo kwenye Instagram, wakiwa na picha ya kutia moyo ikisema: "Septemba, 2024".

Picha hiyo ilizungukwa na icons za mioyo na dummies.

Deepika alinukuu chapisho hilo kwa emoji tatu za dhati.

Watu mashuhuri na mashabiki wa Bollywood walitoa pongezi zao za dhati kwa wawili hao.

Preity Zinta aliandika: "Wow, pongezi!"

Mwimbaji mashuhuri Shreya Ghoshal alisema: "Omg!!!! Nimefurahiya sana, ninafurahi sana kwa nyinyi wawili. Hongera nyingi sana.”

Wakati huo huo, Bipasha Basu alisema: "Hongera mpenzi. Awamu bora zaidi ya maisha inakuja hivi karibuni."

Arjun Kapoor, ambaye aliigiza na Ranveer katika Gunday (2014), aliongeza:

"Baba kupata mtoto wake na Boo Boo!!!"

Ranveer Singh na Deepika Padukone Watangaza Mimba

Ranveer Singh na Deepika Padukone walifunga pingu za maisha katika sherehe ya kifahari mwaka wa 2018. Tangu wakati huo, mashabiki wamewastaajabia kwa ukomavu wao wa kusisimua na upendo usio na mipaka.

Katika mahojiano ya awali, Deepika alikuwa ameshughulikia uwezekano wa kupata watoto.

Alieleza: “Mimi na Ranveer tunapenda watoto. Tunatazamia siku ambayo tutaanzisha familia yetu wenyewe.”

Katika mahojiano ya 2013, mwigizaji pia delved katika maono yake ya kupata watoto watatu:

"Kama sikuwa mwigizaji, sijui ningekuwa nikifanya nini.

"Lakini ninatumahi kuwa na watoto wengine karibu. Watoto watatu wadogo wakitamba.

"Natumai, fanya kazi ya kutosha kuwapeleka kwenye shina, kuwa na familia yenye furaha.

"Na wakati huo huo, bado ninafanya kile ninachofanya."

Uvumi wa ujauzito ulianza wakati Deepika alionekana akificha tumbo lake alipohudhuria 2024. BAFTA Tukio la Red Carpet.

Hii ilisababisha uvumi juu ya Reddit, lakini mashabiki wengine walishangaa ni nini ugomvi huo.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: “Kwa nini watu wanahangaishwa sana na jambo hili?

"Ikiwa ni mjamzito na anataka kushiriki, atashiriki.

"Mimba humsumbua sana mwanamke. Hatujui hata inaweza kuwa nini kingine.

"Watu siku hizi hawana hisia au hisia ya faragha."

Ranveer na Deepika walianza kuchumbiana kwenye seti za filamu zao Goliyon Ki Raasleela: Ram-Leela (2013).

Pia wameonekana pamoja ndani Bajirao Mastani na Padmaavat.

Kwa upande wa kazi, Deepika Padukone alionekana mara ya mwisho katika Siddharth Anand's Mpiganaji (2024) na Hrithik Roshan na Anil Kapoor.

Wakati huo huo, Ranveer Singh alionekana mara ya mwisho Rocky Aur Rani Kii Prem Kahaani (2023).

Atakuwa nyota ijayo katika Rohit Shetty's Singham Tena.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda Dessert ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...