Nywele za Mama Tore Schoolgirl za Kuanguka na Binti

Mama kutoka Manchester alianzisha shambulio kali kwa msichana wa shule ambapo alimrarua nywele baada ya mwathiriwa kuanguka na binti yake.

Nywele za Mama wa Shule ya Mama Tore za Kuanguka na Binti f

"Sijawahi kushuhudia mzazi akimshambulia mtoto kama hii."

Ghazala Mahmood, mwenye umri wa miaka 44, wa Longsight, Manchester, alipokea adhabu ya kusimamishwa kwa kushambulia msichana wa shule mwenye umri wa miaka 15.

Korti ya taji ya Manchester ilisikia kwamba Mahmood alikuwa amehusika katika mzozo kati ya mwathiriwa na binti yake ambaye alikuwa akicheza kwenye mitandao ya kijamii.

Hii iliongezeka na kuwa ugomvi mkali nje ya Shule ya Upili ya Levenshulme mnamo Aprili 2019.

Mhasiriwa alipewa changamoto ya kupigana na watoto wengine.

Mwalimu mmoja alielezea jinsi watu walivyorukana "kama rundo la raga".

Wakati mwathirika alikuwa akitoka shule mwendo wa saa tatu usiku, alikumbana na Mahmood na binti yake, na mama mwingine na binti yake.

Mahmood "aliongoza" katika "shambulio la pamoja" kwa msichana. Alimshika nywele yule msichana na kumburuta mpaka chini.

Wakati wa mapigano, Mahmood alishika nywele za mwathiriwa kwa nguvu sana hivi kwamba "mkusanyiko mkubwa" ulitoka.

Wanawake wengine watatu walimrukia msichana huyo na akapigwa usoni na tumboni.

Walimu wawili walishuhudia shambulio hilo na kukimbia kwenda kuingilia kati.

Walakini, Mahmood alipowaita polisi, alidai kwamba ndiye aliyeathiriwa.

Mwathiriwa huyo wa ujana baadaye alipokea ujumbe "wa kutisha" kutoka kwa akaunti isiyojulikana ya Instagram, "akitukuza" ukweli kwamba alikuwa "fu **** up".

Mwalimu katika shule ya wasichana wote alitoa taarifa ambayo ilisema:

“Sijawahi kushuhudia mzazi akimshambulia mtoto hivi. Nilichukizwa na tabia yake. ”

Tukio hilo lilimwacha msichana wa shule akiwa na mkato mdogo na michubuko karibu na jicho lake na alipelekwa hospitali.

Jaji Richard Mansell QC alielezea kuwa shambulio hilo litasababisha msichana wa shule "kuwa na wasiwasi mkubwa kwa muda" wakati anarudi shuleni.

Katika korti ya mahakimu, Mahmood alipatikana na hatia ya kuumiza mwili. Lakini mnamo Machi 18, 2020, ilisikika kuwa anaendelea kukana kosa hilo.

Jaji Mansell alimwambia Mahmood:

"Ni jambo la kusikitisha kuwa umeshindwa kutafakari juu ya matendo yako, na ukubali kwamba kile ulichofanya kilikuwa kibaya kabisa.

"Hakuna mzazi anayepaswa kuingilia kati mzozo kati ya mtoto na mtoto mwingine, na sio kwa vurugu za kimwili."

Jaji aliendelea kusema kuwa kutokana na ukali wa kosa hilo, angeweza kumpeleka Mahmood gerezani lakini aliamua kuachilia gereza lake.

Korti ilisikia kuwa Mahmood ni mama mmoja kwa watoto wake wanne, kufuatia kuvunjika kwa ndoa yake. Yeye pia anamjali mama yake asiye na afya.

Jaji Mansell alisema kuwa vitendo vya Mahmood "vilikuwa visivyo vya kawaida" na kuvunjika kwa ndoa yake ilikuwa "sababu kuu" katika matendo yake.

Aliongeza kuwa tayari alikuwa amepokea "adhabu kubwa" kwa kupoteza tabia yake nzuri na athari za kesi za jinai zilizokuwa zikimtegemea.

Manchester Evening News iliripoti kuwa Mahmood alipokea kifungo cha wiki 18 gerezani, kimesimamishwa kwa miezi 12. Pia aliamriwa kukamilisha siku 20 za mahitaji ya shughuli za ukarabati.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unene kupita kiasi ni shida kwa watu wa Desi kwa sababu ya

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...