Mmiliki wa Mgahawa wa Hindi Girl & Men na Picha bandia

Msichana wa Kihindi na wanaume kadhaa kutoka Haryana walifanya mpango ambao walimshutumu mmiliki wa mgahawa na picha bandia.

Mmiliki wa Mgahawa wa Hindi Girl & Men na Picha bandia f

alikuwa amefanya vitendo visivyo vya adili na yule mwanamke

Msichana wa Kihindi na wanaume watatu wamekamatwa kwa kujaribu kumtapeli mmiliki wa mgahawa na mfululizo wa picha bandia.

Tukio hilo lilitokea katika wilaya ya Fatehabad, Haryana.

Washukiwa hao wanne walikuwa wamejaribu kumhusisha mwathiriwa katika kesi ya ubakaji wa uwongo baada ya kumpiga picha na kudai Rupia. Laki 2 (£ 2,300).

Polisi iliwatambua wanaume hao watatu kama Gurmeet, Somu na Jagmeet, hata hivyo, msichana huyo hajatambuliwa.

Iliripotiwa kuwa mnamo Machi 15, 2020, mwanamke huyo aliingia kwenye mgahawa huo na kumuuliza mmiliki amwonyeshe wakati alikuwa akipanga kusherehekea siku yake ya kuzaliwa na marafiki wengine.

Mmiliki huyo alimpeleka mwanamke huyo kwenye ukumbi wa ghorofa ya pili, hata hivyo, wakati huo, mwanamke huyo alipuliza dutu ya unga ndani ya uso wa mtu huyo na mwishowe akaanguka fahamu.

Alipoamka, alimwuliza mwanamke kile kilichotokea. Kisha akamwambia kwamba alikuwa ametoka kwa mgahawa kwa muda mfupi na kuwashauri waendelee kuzungumza.

Baadaye jioni, msichana huyo alimwambia mmiliki wa mgahawa kwamba alikuwa amepigiwa simu akisema kuwa video yake isiyofaa ilikuwa imetumwa kwa wenzake nyumbani.

Alimwambia mmiliki amwite kwa video lakini alikataa. Msichana wa Kihindi kisha akasema kuwa atapigiwa simu na mtu aliyefanya video hiyo.

Muda mfupi baadaye, mmiliki alipigiwa simu na mtu asiyejulikana.

Mtu huyo alimwambia mmiliki kwamba alikuwa amefanya vitendo vichafu na mwanamke huyo ndani ya mkahawa. Picha bandia ilitumwa.

Mwanamke huyo mchanga na rafiki yake kisha waliita washirika wengine wawili, wakielezea wao nyeusi mpango.

Walimwambia mmiliki wa mgahawa atoe Rupia. Laki 2 vinginevyo wangefungulia kesi ya ubakaji dhidi yake.

Licha ya kuomba Rupia. Lakh ya 2, kijana na msichana walizungumza juu ya kupunguza kiasi hicho hadi Rupia. 20,000 (£ 230) juu ya WhatsApp.

Mmiliki wa mgahawa aliwasiliana na polisi na kuelezea shida yake. Alifunua kwamba alikuwa akilazimishwa kupeana pesa la sivyo kesi ya uwongo ya uwongo ingesajiliwa.

Kulingana na taarifa hiyo, kesi ilifunguliwa na msichana huyo alikamatwa. Kukamatwa kwake hivi karibuni kulisababisha washirika wake kukamatwa.

Afisa Surendra Singh alithibitisha kuwa washukiwa hao wanne walikamatwa na kuwasilishwa mbele ya korti, wakishtakiwa chini ya sehemu mbali mbali za Nambari ya Adhabu ya Hindi.

Jaji aliwaweka rumande wakati polisi wanaendelea na uchunguzi.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Jaz Dhami kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...