Msichana mwenye umri mdogo wa kijana wa Mkahawa wakati wa kukusanya Agizo

Mmiliki wa mgahawa kutoka Gloucestershire alinyanyasa kijinsia msichana wa miaka 15 alipokuja kuchukua chakula kwa familia yake.

Mmiliki wa Mgahawa Msichana anayeshambuliwa kingono wakati wa kukusanya Agizo f

"Aliendelea kumuuliza anywe pamoja naye."

Mmiliki wa mkahawa Masum Khan, mwenye umri wa miaka 51, wa Cheltenham, amehukumiwa kwa kumnyanyasa kijinsia msichana mchanga wakati alipokuja kuchukua chakula kwa familia yake.

James Tucker, anayeshtaki, alisema kuwa mmiliki wa mgahawa alimuona mtoto huyo wa miaka 15 kwa mara ya kwanza alipoingia kwenye mkahawa wake wa Curry Leaf huko Cinderford mnamo Hawa wa Mwaka Mpya wa 2018.

Alikuwa ameona rafiki akingojea ndani na akaingia kusalimu.

Bwana Tucker alisema: "Tunasema kwamba Bw Khan aliunda kivutio kuelekea msichana huyo na kumuuliza ikiwa angependa kuungana naye kwa vinywaji katika mgahawa huo.

"Alikataa, licha ya maombi yake ya mara kwa mara."

Wakati wa ushahidi wake, Khan aliiambia Mahakama ya Taji ya Gloucester:

“Nilimwona msichana huyo usiku wa kuamkia Mwaka Mpya mnamo 2018 wakati aliitwa ishara na wateja alipokuwa akipita barabarani nje.

“Niligundua kile kilichoonekana kama chupa ya pombe chini ya mkono wake. Nilidhani anaonekana amelewa kidogo.

“Alipoingia nilimuuliza ikiwa angependa kunywa. Ingekuwa tu kinywaji laini kwani hatuuzi tena pombe.

"Tuliacha kuuza pombe kufuatia kurudi kwangu kutoka kuhiji mnamo Agosti 2018."

Mnamo Januari 6, 2019, baba ya msichana huyo aliagiza chakula kutoka mgahawani na akampa binti yake pesa za kwenda kuchukua chakula.

Bwana Tucker aliendelea: "Alipofika kwenye mkahawa huo alimpa jina la baba yake Bwana Khan.

"Aliulizwa pia jina lake, na alilazimika.

“Bwana Khan alimpatia kinywaji lakini alikataa. Alitoa chupa za gin na roho zingine ambazo hazikuonyeshwa.

"Kisha akatoa glasi na kumimina Malibu na kuiongeza na limau na kumtia moyo anywe.

"Alimuuliza alikuwa amekaa mbali kwa muda gani kwenye likizo yake ya shule - ambayo ilithibitisha kwamba alijua alikuwa chini ya umri. Aliendelea kumuuliza anywe nae.

"Msichana huyo aliamua kufuata ombi la Bwana Khan na alikuwa na vinywaji vichache vya kinywaji alichomwagika.

"Hii ilimkamata Bwana Khan kwani alikuwa amefanya kitu ambacho hakupaswa kufanya.

"Alianza kutikisa vidole vyake kwenye duara mbele ya macho yake, na wakati huo akaanza kuogopa.

"Alikuwa amevaa koti lililokatwa, lakini chini alikuwa amejifunga juu.

“Bwana Khan alimuuliza ikiwa alikuwa na wasiwasi. Mwanzoni, hakuelewa swali lakini baadaye akaanza kugusa ngozi yake wazi.

"Inadaiwa alisogeza mikono yake juu ya mavazi yake na kuanza kugusa matiti yake."

"Alivuta koti lake chini na kumwambia atampa massage ya Kihindi.

"Aliendelea kumwambia hapana, lakini alishika mabega yake kisha akaweka mkono wake chini mbele ya kichwa chake na kwenye sidiria yake - mkono wake wazi dhidi ya kifua chake wazi."

Katika kujitetea, Khan alisema yeye ni wa asili ya Bangladeshi na amekuwa nchini Uingereza kwa miaka 25 iliyopita. Alikuwa ameendesha mgahawa huo kwa miaka 14 iliyopita.

Mmiliki wa mgahawa alisema alikuwa akimfahamu msichana huyo tangu akiwa na miaka saba na familia yake ilikuwa wateja wa kawaida.

Akihojiwa juu ya matendo yake mnamo Januari 6, Khan alisema:

“Nilijishughulisha na mazungumzo madogo na msichana wakati nikisubiri agizo la chakula liandaliwe, wakati ambao nilimuuliza juu ya shule na likizo ya Krismasi na nikamwagia kinywaji laini.

“Nilimwambia kwamba nilimwona usiku wa kuamkia mwaka mpya na nikamwambia nilidhani alikuwa amelewa kidogo.

"Kwa utani, niliweka vidole vyangu kadhaa mbele ya uso wake na kumuuliza ni ngapi nilikuwa nikishikilia. Nilikuwa nikifanya mzaha.

“Alijibu 'siko sawa, sijanywa leo'. Kisha nikamwuliza ikiwa angependa massage na akajibu, 'ni nini hiyo?' kwa hivyo mimi na kuweka mikono yangu juu ya bega lake.

“Sikufikiria hii ilikuwa mbaya, nilikuwa tu nikicheza urafiki.

"Maonyesho ya massage yalikuwa juu ya mavazi yake na hayakuchukua zaidi ya sekunde 10.

"Kisha nikamtia kiunoni kiunoni, na hakuna vitendo hivi ambavyo vilikusudiwa kuwa mbaya. Alikuwa akicheka na kugugumia na hakuniambia niache.

"Sijui ni kwanini alitoa madai haya juu yangu akiweka mikono yangu juu yake na kubana matiti yake kwani nilikuwa nikimchukulia kama binti yangu mwenyewe.

"Msichana huyo alionekana mwenye furaha wakati aliondoka na nilipomuuliza busu ya kwaheri aliweka shavu lake mbele na nikambusu upande wa uso wake.

“Nilifungua mlango haraka wakati anaondoka na kuzungumza na rafiki yake ambaye alikuwa akingojea nje na mbwa.

“Nilisikia kwanza juu ya madai hayo wakati polisi walinihoji. Nilijisikia vibaya sana juu ya hili na kuaibika.

“Sikufanya mambo ambayo msichana huyo alipendekeza. Ninakubali nilimtamba, lakini nilikuwa nikichafua tu.

"Sikuwa na nia ya ngono kwa kile nilichofanya. Hakuonyesha dalili yoyote ya mafadhaiko.

“Sikuuliza nambari yake ya simu. Ninasema ukweli. ”

Licha ya kukana madai hayo, mmiliki wa mgahawa alihukumiwa kwa kugusa ngono.

Atakuwa kuhukumiwa Septemba 15, 2021.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...