Mwanamitindo anayevinjari London katika Bridal Lehenga huenda Viral

Mwanamitindo mmoja aligeuka vichwa katika mitaa ya London na kwenye mitandao ya kijamii alipokuwa akivinjari mji mkuu huku akiwa amevalia lehenga ya harusi.

Mwanamitindo anayevinjari London katika Bridal Lehenga huenda Viral f

"Vazi lake ni la kupendeza, urithi wake wa kitamaduni ni tajiri"

Mwanamitindo anasambaa sana kwa kutalii London katika lehenga ya maharusi.

Mwanamitindo wa Kihispania-India Shraddha alishiriki video ili kuonyesha hisia za umma kwake akiwa amevalia vazi la Kihindi la kupindukia.

Ukichagua kipande kutoka kwa ESTIE, lehenga nyekundu ina maelezo tata ya dhahabu, kamili kwa bibi arusi.

Shraddha amevikwa pete na pete ya pua kutoka kwa chapa ya Uingereza ya The Jewellery Trunk.

Mwanamitindo huyo alipiga picha kwenye jukwaa mbele ya treni ya Tube iliyokuwa ikitembea kabla ya wanaume wawili kuonekana wakimtazama Shraddha.

Kisha anapanda usafiri wenye shughuli nyingi na kupita kwenye behewa.

Kila mtu anamtazama Shraddha lakini misemo yao imechanganyika kwani mwanamke mmoja haonekani kuvutiwa sana.

Mwanamke mwingine anatabasamu na kumwambia Shraddha anaonekana mrembo huku mwanamitindo huyo akipita.

Abiria waliovutiwa hata wanaonekana wakipiga picha za Shraddha wakati wakingojea gari-moshi lao.

Shraddha kisha anaingia barabarani na wanunuzi wanamtazama. Anatoa twirl huku watu wengine wakitabasamu.

Kwenye Daraja la Milenia, Shraddha anatoa picha nyingine kwa kamera huku mwanamke mmoja akitazama juu, akionekana kuchanganyikiwa kwa nini Shraddha amevaa vazi kama hilo.

Video hiyo ilipokea likes zaidi ya milioni mbili na watumiaji wa mitandao ya kijamii walitoa maoni yao katika sehemu ya maoni.

Mmoja alisema: "Anashangaza. Mavazi yake ni ya kupendeza, urithi wake wa kitamaduni ni tajiri, mzuri na wa kusisimua.

"Kutoka India hadi ulimwengu? Sio sisi sote tunaweza kufikia tamaduni za Kihindi - inafurahisha jinsi gani kuona usemi wake mzuri kama huu kwenye bomba la ol'.

Mwingine alikubali: “Mzuri! Ndio kuvaa kile unachopenda mahali unapopenda!

Akisifu uzuri wa Shraddha, mtumiaji mmoja alisema:

"Kusema ukweli, yeye ni mrembo bila vipodozi."

Baadhi ya waangalizi walidai kwamba watu ambao hawakupendezwa kwenye video hiyo walikuwa na "wivu" na Shraddha.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Shraddha? (@shr9ddha)

Wakati Shraddha alipokea sifa, pia alipokea ukosoaji kwa madai ya "kutafuta umakini".

Mtu mmoja alisema: “Msiharibu sura ya Wahindi kwa kufanya kitendo hicho cha kijinga.

"Uwezo unafafanuliwa kwa kuvaa mavazi yanayofaa mahali pazuri na kutoonekana kuchekesha."

Mwingine aliandika: “Inatia aibu. Nani hasa huvaa lehenga ya harusi na kwenda mitaani au vituo vya metro kama hiyo?

"Watu hata hawafanyi hivyo nchini India. Tabia ya kutafuta umakini kwa jina la 'kuthamini kitamaduni' ili kupata kupendwa na wafuasi lol watu hawa."

Mtumiaji mmoja alimdhihaki Shraddha na kusema:

"Nchini India, watu watafikiri wewe ni bibi arusi mtoro."

Arthi Baskar, ambaye alianzisha Chuo cha Break the Barriers Academy, aliwakashifu wapinzani na kusema:

"Kwa kila mtu kwenye maoni anayepiga kelele kwamba anatafuta umakini kwa kuvaa lehenga kwenye metro.

“Hujui kwanini amefanya hivyo! Anaweza kuwa ameenda kupiga picha au anaweza kuwa anasafiri kuhudhuria hafla yoyote.

"Acha tu, yeye ni mrembo na bila shaka mavazi yake yamemvutia na ameitikisa kwa ujasiri mkubwa."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Jaz Dhami kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...