Ni Nani Aliyebuni Bibi Harusi wa Mahira Khan Lehenga?

Mahira Khan alifunga pingu za maisha na Salim Karim katika lehenga-choli maridadi. Lakini ni nani mbuni anayehusika na kuunda mkusanyiko?

Aliyebuni Bibi Harusi wa Mahira Khan Lehenga f

"Kuna kitu safi sana kuhusu mavazi haya"

Mahira Khan hivi karibuni alifunga ndoa na mpenzi wake mjasiriamali Salim Karim.

Alipongezwa kwa mwonekano wake mdogo wa urembo na vito vya kifahari.

Kwa harusi, Mahira alivaa lehenga-choli, dupatta na pazia refu. Blauzi hiyo ilikuwa na shingo pana ya mraba, mikono yenye urefu kamili, madoido ya sequin na kazi ngumu ya kadhai.

Lakini ni nani aliyebuni vazi lake la kuvutia?

Mahira alichagua mwanamitindo maarufu Faraz Manan, ambaye amebuni mavazi ya watu kama Kareena Kapoor Khan na mpenzi wa Cristiano Ronaldo Georgina Rodriguez.

Faraz alitumia Instagram kushiriki picha ya Mahira akiwa amevalia kipande chake na kuandika picha hiyo:

"Mahira Khan katika Faraz Manan."

Alishiriki picha ya karibu ya Mahira akiwa amevalia mavazi yake ya harusi akionekana mwenye heshima sana.

Chapisho hilo lilikutana na jumbe nyingi kutoka kwa mashabiki ambao walimpongeza Faraz kwa kazi yake na Mahira kwa uzuri wake usio na bidii.

Mtu mmoja alisema: "Aha, mavazi ya arusi ni ya kupendeza, napenda mapambo."

Shabiki mwingine alisema: "Kuna kitu safi sana kuhusu vazi hili, wewe ndiye Faraz bora."

Wa tatu akaongeza: “Yeye [Mahira] ni mrembo Masha’Allah lakini umemfanya ang’ae.”

Lehenga ya Mahira Khan ilikuwa na sketi iliyopambwa sana katika rangi ya barafu-bluu ya fedha, iliyounganishwa na blauzi ya mikono mirefu iliyoketi juu ya tumbo lake.

Nywele zake zilifunikwa na dupatta ya kisasa ambayo ilijivunia mpaka mzito.

Akiwa anaelekea njiani, Mahira alifunikwa na pazia refu ambalo liliinuliwa na Salim alipomfikia.

Aliyebuni Bibi Harusi wa Mahira Khan Lehenga

Salim alikuwa na hisia kali alipokuwa akimtazama bibi harusi wake akimwendea kabla ya kula kiapo katika hafla ya karibu iliyoshuhudiwa na marafiki wa karibu na familia.

Pia alilinganisha nusu ya vazi la Mahira na kilemba cha buluu wakati sherwani yake ilikuwa ya tofauti katika rangi nyeusi.

Mtoto mdogo wa Mahira anafanana na mama yake aliyevalia suti ya rangi moja, na wawili hao wanaonekana wakiwa wameshikana mikono huku akiingia ndani.

Hapo awali, Mahira alipigwa picha akiwa amevalia mavazi ya Faraz Manan alipotoa mfano wa mkusanyiko wake wa couture.

Faraz alikuwa ameelezea kupendezwa kwake na Mahira kwa kusema:

"Yeye ni rafiki mzuri na mpendwa. Msanii mwenye kipaji ambaye anasawazisha kuwa mama na kazi, na panache."

"Mwanamke wa kisasa ambaye ni mrembo asiye na wakati na anapendwa ulimwenguni kote.

"Ni bahati nzuri kuwa na Mahira kama jumba la kumbukumbu la mkusanyiko wangu wa vito vya kwanza."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bhangra ameathiriwa na kesi kama Benny Dhaliwal?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...