Kahawa ya Karan Johar Pamoja na Karan inayoshutumiwa kwa Wizi

Mwandishi aliingia kwenye mtandao wa kijamii na kufichua kuwa katika kipindi cha hivi majuzi cha Koffee With Karan, mawazo yake yalitumiwa bila sifa yoyote.

Matukio Bora kutoka kwa Kahawa na Karan Msimu wa 7 (Hadi sasa) - f

"Ukiinua nakala, toa sifa."

Kipindi cha mazungumzo cha Karan Johar Koffee Pamoja na Karan alikashifiwa kwa madai ya wizi na kuinua maudhui bila kutoa sifa stahiki kwa mwandishi asilia.

Mwandishi-mwandishi wa habari aliingia kwenye mitandao ya kijamii na kufichua kuwa kipindi cha hivi majuzi cha kipindi hicho, kilichowashirikisha Janhvi Kapoor na Sara Ali Khan, kilitumia mawazo yake bila kuwapa sifa au kutaja.

Maudhui yalikuwa sehemu ya sehemu ya mchezo ambapo Janhvi na Sara waliulizwa kubashiri filamu.

Katika kipindi cha pili cha Koffee Pamoja na Karan Msimu wa 7, Sara na Janhvi walilazimika kukisia filamu kulingana na njama zilizoelezewa vibaya.

Moja ya swali lilimwona Karan Johar akielezea filamu yake Kabhi Khushi Kabhi Gham kama, “mtu mzima ambaye hawezi kufunga kamba za viatu huishia kufichua kitambulisho chake kilichofichika kwa yaya wake wa zamani.”

Mwandishi-mwandishi wa habari Manya Lohit Ahuja alichapisha kipande hicho cha kipindi, pamoja na nakala ambayo alikuwa ameandika kwa tovuti ya burudani mnamo 2020, ambayo ilikuwa na swali sawa.

Makala hayo yaliitwa 'Calling All Bollywood Buffs: Guess the movie kwa usaidizi wa njama hizi zilizoelezwa vibaya' na lilijumuisha swali la K3G.

Manya aliandika: “Kwa hiyo #KoffeeWithKaran iliinua IP niliyoanzia @iDivaOfficial na kutumia nakala nzima neno lilelile???

“Nilikuja na dhana hii na nilifurahi sana kuandika haya lakini kutopewa sifa kwa sababu tu ilikuwa ya kipuuzi haikubaliki!? Ukiinua nakala hiyo, toa sifa.”

Aliandika pia kwenye Instagram: "Nimeamua kuwa siwezi kuacha hii. Nataka sifa kwa kazi yangu - inaweza isiwe kazi ya kubadilisha ulimwengu, lakini ni yangu hata hivyo."

Alimtambulisha Karan Johar, Disney Plus Hotstar na mwandishi mbunifu Shreemi Verma kwenye chapisho.

Somo lililojirudia katika kipindi hicho lilikuwa historia ya uchumba ya Janhvi na Sara.

Ingawa vidokezo vifupi pekee vilitolewa kuhusu wote wawili kuwa na uhusiano wa kimapenzi na Kartik Aaryan, Karan alifichua, jambo lililowashangaza sana Janhvi na Sara, kwamba walichumbiana na ndugu zao siku za nyuma.

Akiwaacha wakionekana kuwa nyekundu usoni, Karan alisema: "Ninafuatilia kabla ya janga hili. Sijui kiwango cha urafiki wenu leo, lakini sikumbuki ukiwapo.”

"Nakumbuka kwamba nyinyi wawili mmekuwa na uhusiano wa kimapenzi na ndugu kabla."

Karan aliendelea: “Namaanisha ilikuwa zamani. Wote wawili mlichumbiana na ndugu wawili. Na hali ya kawaida kati yetu sisi watatu ni kwamba wote wawili walikuwa wakiishi katika jengo langu.



Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utajaribu misumari ya uso?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...