Karan Johar ametajwa kama Jeshi la 'Bigg Boss OTT'

Msanii wa filamu aliyeanzishwa Karan Johar amethibitishwa kama mwenyeji wa 'Bigg Boss OTT', toleo la dijiti la kipindi maarufu cha ukweli.

Karan Johar amepewa jina la 'Bigg Boss OTT' mwenyeji f

"Kama mwenyeji ni mzuri sana."

Msanii wa filamu Karan Johar ametajwa kuwa mwenyeji wa Mkubwa Big OTT, toleo la dijiti la onyesho maarufu la ukweli.

Kipindi kitatangazwa kwenye jukwaa la utiririshaji la Voot mnamo Agosti 8, 2021.

Voot alichukua akaunti yake rasmi ya Twitter kutangaza jukumu la Karan Johar kama Mkubwa Big OTTmwenyeji.

Walishiriki picha ya Johar kwenye tweet Jumamosi, Julai 24, 2021.

Kulingana na Voot, Mkubwa Big OTT itakuwa "wazimu" na "juu ya juu".

Tweet ya Voot ilisomeka:

"#BiggBossOTT hoga itna juu ya juu kwamba mtu tu ekdum juu ya juu angeweza kufanana na vibe.

“Yule wa pekee @karanjohar, anajiunga na #BBOTT kama mwenyeji.

"Ab toh itna mambo, itna juu ya hoga ki aap soch bhi nahi sakte (itakuwa wazimu sana na juu ya hali ya juu ambayo haiwezi kufikiria)."

Watumiaji wa Twitter wamekuwa wakijibu jukumu jipya la Karan Johar tangu habari hiyo ilipoanza.

Mtumiaji mmoja alisema:

"Kama mwenyeji ni mzuri sana."

Walakini, wengine hawakuwa na ujasiri sana juu ya uwezo wa Johar kuandaa onyesho maarufu la ukweli nchini India. Mtumiaji mmoja aliielezea kama "msimu mzuri wa kuja mbele".

Siku ya Jumatano, Julai 21, 2021, watungaji wa Mkubwa Bigg Hiyo-alitangaza Bosi Mkubwa 15 itazindua OTT kabla ya PREMIERE yake ya runinga.

Muigizaji Salman Khan ameshikilia toleo la televisheni la Mkubwa Bigg juu ya Rangi kwa zaidi ya miaka kumi.

Kulingana na ANI, Karan Johar haibadilishi Salman Khan, lakini anaandaa tu vipindi vichache kwenye Voot.

Baadaye, Khan atarudi kuwa mwenyeji wa toleo la televisheni la Bosi Mkubwa 15.

Akizungumza na ANI kuhusu furaha yake ya kuwa mwenyeji Mkubwa Big OTT, Karan Johar alisema:

“Mimi na mama yangu ni mkubwa Mkubwa Bigg mashabiki na hawakukosa kwa siku moja. Kama mtazamaji, inaniburudisha sana na wanasesere wa mchezo wa kuigiza.

“Kwa miongo kadhaa sasa, nimekuwa nikifurahiya maonyesho ya kuhudumia na sasa na Mkubwa Big OTT… Hakika itakuwa juu ya Juu. ”

“Ni ndoto ya mama yangu kutimia. Mkubwa Big OTT bila shaka itakuwa na mengi ya kusisimua na ya kushangaza.

“Natumai ninaweza kuishi kulingana na matarajio ya hadhira na rafiki yangu, nifanye Wikendi Ka Vaar na washiriki kuwa jambo la kufurahisha kwa mtindo wangu na kuanza kutangaza kwenye mgawo wa burudani.

"Subiri."

Mkubwa Big OTT, mwenyeji wa Karan Johar, ataonyeshwa kwenye Voot mnamo Agosti 8, 2021.



Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni hadhi gani ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...