Shilpa Shetty Avunja Ukimya juu ya Kashfa ya Raj Kundra

Nyota wa sauti Shilpa Shetty amezungumza kwa mara ya kwanza juu ya madai ya mumewe Raj Kundra kuhusika katika kesi inayohusiana na ponografia.

Shilpa Shetty Avunja Ukimya juu ya Kashfa ya Raj Kundra f

Shetty alikanusha kuhusika

Nyota wa sauti Shilpa Shetty amemtetea mumewe Raj Kundra katika taarifa yake ya polisi kwa kesi yake.

Kundra kwa sasa yuko chini ya ulinzi wa polisi kwa madai ya kuunda na kusambaza filamu za ponografia kwenye programu za rununu.

Kulingana na Polisi ya Mumbai, mjasiriamali huyo ni njama muhimu katika kesi hiyo.

Maafisa wa Tawi la Uhalifu walitumia zaidi ya masaa sita kutafuta nyumba ya Shetty na Kundra Ijumaa, Julai 23, 2021.

Waliondoka pia na taarifa iliyoandikwa ya Shilpa Shetty

Kulingana na ripoti, Shetty alikanusha kuhusika katika utengenezaji wa video za ponografia kwenye programu ya HotShots.

Alitaja pia filamu za watu wazima kama "erotica", sio ponografia.

Akizungumza juu ya taarifa ya Shilpa Shetty, afisa wa polisi alisema:

"Alisema kuwa sinema zinazopatikana kwenye HotShots sio ponografia bali ni maonyesho.

"Alisema pia kwamba siku hizi, yaliyomo sawa yanapatikana kwenye majukwaa anuwai ya OTT na kwa kweli, mengine ni ya aibu zaidi kuliko yale yanayopatikana kwenye HotShots."

Shilpa Shetty anadai mumewe Raj Kundra hana ushiriki wowote katika kesi hiyo, na kwamba hana hatia.

Kulingana na Shetty, shemeji ya Kundra Pradeep Bakshi alishughulikia kila kitu kinachohusiana na programu ya HotShots kutoka London.

Walakini, licha ya madai ya Shetty kwamba mumewe hana hatia, Polisi ya Mumbai hawajasadikika.

Afisa wa polisi alisema:

"Tunao ushahidi wa kutosha kwamba yeye (Raj Kundra) alikuwa akishughulikia kila kitu, shemeji yake alifanywa mmiliki wa kampuni hiyo yenye makao yake London kwa jina tu la jina."

Hivi karibuni, kizuizi cha Raj Kundra kiliongezewa hadi Jumanne, Julai 27, 2021. Ombi lake la dhamana pia liliripotiwa kukataliwa.

Kukamatwa kwa awali kwa Kundra ilikuja Jumatatu, Julai 19, 2021. Tangu wakati huo, Shilpa Shetty amekuwa akihisi athari.

Wanamtandao wanataka Shetty aondolewe kabisa kama jaji Mchezaji Mkuu Sura ya 4, na wanataka apigwe marufuku kutoka kwa TV kabisa.

Mtumiaji mmoja wa Twitter alisema:

“@SonyTV tunakuomba umwondoe Shilpa Shetty kutoka kwa super na ucheze na ulete heroine mpya. Tunamchukia yeye na mumewe. ”

Mwingine aliandika:

“@SonyTV ondoa Shilpa Shetty na waigizaji na waigizaji wowote wenye sifa mbaya. Hatutaki kuwa waamuzi. ”

Wa tatu alisema: "@SonyTV ondoa @TheShilpaShetty kutoka kwenye onyesho, sio nzuri kuwa naye karibu na watoto na sifa yako.

"Hii ni onyesho la familia # SuperDancerChapter4 #sonytvIndia."

Shilpa Shetty aliruka risasi kwa sehemu ya hivi karibuni ya Mchezaji Mkuu Sura ya 4. Watengenezaji wa onyesho hilo wamemwita mwigizaji Karisma Kapoor kuchukua nafasi yake.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Shilpa Shetty Instagram na PTI




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...