Shilpa Shetty na Raj Kundra watuhumiwa wa Conning Businessman

Shilpa Shetty na Raj Kundra wameshtakiwa kwa kulaghai mfanyabiashara kati ya Sh. Milioni 1.51. Mwigizaji sasa amejibu.

Shilpa Shetty anashiriki Cryptic Post baada ya Kukamatwa kwa Mume f

"Amka na MOTO iliyosajiliwa katika Raj na jina langu!"

Shilpa Shetty amejibu shutuma kwamba yeye na mumewe Raj Kundra walimlaghai mfanyabiashara wa Mumbai kati ya Sh. Milioni 1.51 (£151,000).

Shutuma hizo zilitolewa na mfanyabiashara aitwaye Nitin Barai.

Alidai kuwa Julai 2014, Shilpa, Raj na Kashiff Khan walimtaka kuwekeza Sh. Milioni 1.51 kuwa Usawa wa SFL.

Watatu hao walidai kwamba angepata faida ikiwa angefanya hivyo.

Bw Barai pia alidai kuwa SFL Fitness ilimuahidi biashara na kufungua ukumbi wa mazoezi ya viungo huko Pune. Hata hivyo, haikuja.

Alipotaka kurejeshewa pesa zake, inadaiwa alitishiwa.

Baadaye Bw Barai amewasilisha FIR katika Kituo cha Polisi cha Bandra.

Shilpa Shetty sasa amejibu, akisema kuwa yeye na mumewe hawakuhusika katika suala hilo na kwamba "ameshtushwa" na jaribio la kumchafua.

Katika chapisho refu la Twitter, alisema:

"Amka na MOTO iliyosajiliwa katika Raj na jina langu! Ameshtuka!!

"Ili kuweka rekodi sawa, SFL Fitness, mradi unaoendeshwa na Kashiff Khan.

"Alikuwa amechukua haki za kutaja chapa ya SFL kufungua Gym za Mazoezi ya SFL kote nchini. Dili zote alizipata na alikuwa mtia saini katika masuala ya benki na ya kila siku.

"Hatujui shughuli zake zozote na hatujapokea hata rupia moja kutoka kwake kwa hiyo hiyo."

"Wamiliki wote walihusika moja kwa moja na Kashiff. Kampuni hiyo ilifungwa mnamo 2014 na ilishughulikiwa kabisa na Kashiff Khan.

Aliendelea kuzungumzia sifa yake kuharibiwa na madai ya uwongo.

Shilpa aliendelea: “Nimefanya kazi kwa bidii katika miaka 28 iliyopita na inaniuma sana kuona jina na sifa yangu inaharibiwa na kuburuzwa ovyo ili kupata mboni za macho.

"Haki zangu kama raia mwenye fahari wa kufuata sheria nchini India zinapaswa kulindwa.

"Kwa shukrani, Shilpa Shetty Kundra."

Kulingana na malalamiko hayo, polisi wa Bandra walisajili FIR chini ya Vifungu mbalimbali vya Kanuni ya Adhabu ya India, ikiwa ni pamoja na 420 (kudanganya), 120-B (njama ya uhalifu), 506 (kutisha kwa uhalifu) na 34 (nia ya kawaida).

Upelelezi wa kesi hiyo unaendelea.

Hii si mara ya kwanza kwa familia hiyo kukumbwa na mzozo.

Mnamo Julai 2021, Raj Kundra alikamatwa kwa madai ya kutengeneza na kusambaza ponografia. Kesi hiyo ilishuhudia watu kama Sherlyn Chopra na Poonam Pandey wakiwa na tuhuma dhidi yake.

Aliachiliwa huru kukodisha Septemba 2021.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ungependelea ndoa gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...