Shilpa Shetty kupanga Maisha Tenga na Raj Kundra?

Imeripotiwa kuwa Shilpa Shetty anapanga maisha tofauti na Raj Kundra kufuatia kukamatwa kwake katika kesi ya ponografia.

Shilpa Shetty kupanga Maisha Tenga na Raj Kundra f

"Shida za Raj Kundra haziendi"

Kulingana na rafiki wa karibu, Shilpa Shetty anapanga maisha tofauti na mumewe Raj Kundra na watoto wake wawili.

Raj alikuwa walikamatwa mnamo Julai 19, 2021, kwa madai ya kutengeneza na kusambaza filamu za ponografia kupitia programu za rununu.

Tangu kukamatwa kwake, amekuwa chini ya ulinzi wa mahakama.

Wakati huo huo, Shilpa amekataa kutoa maoni juu ya suala hilo tangu taarifa yake rasmi.

Lakini rafiki sasa amedai kuwa mwigizaji huyo amepanga kuishi kando na watoto wake.

Rafiki huyo aliiambia Sauti ya Hungama:

Shida za Raj Kundra haziendi haraka.

“Kinyume chake, wanaonekana kuzidi kila wiki.

"Kufichuliwa kwa uhusiano unaodaiwa wa Raj Kundra na yaliyomo kwa watu wazima kulimshtua sana Shilpa kama sisi wengine.

"Alikuwa hajui kuwa almasi na duplex zilitoka kwa rasilimali mbaya"

Rafiki huyo aliendelea kusema kuwa Shilpa Shetty pia anataka kujitenga na watoto wake kutoka kwa mali ya Raj.

"Hatakuwa akigusa senti ya mali ya Kundra, kutokana na kile tunachojua."

"Anapata pesa nyingi kutokana na kuangalia maonyesho ya ukweli.

“Amejulisha katika tasnia ya filamu kwamba anaangalia majukumu zaidi ya filamu baadaye Hungama 2 na ambazo hazijatolewa Nikamma".

Inasemekana, Anurag Basu na Priyadarshan tayari wameahidi majukumu ya filamu ya Shilpa.

Shilpa Shetty kupanga Maisha Tenga na Raj Kundra

Chanzo kiliongeza: "Kudumisha kiwango chake cha maisha hakutakuwa shida kwa Shilpa hata ikiwa mumewe yuko ndani kwa muda mrefu."

Wakati Shilpa Shetty hajazungumza juu ya kukamatwa kwa mumewe, ameshiriki ujumbe wa siri kwenye mitandao ya kijamii.

Mnamo Agosti 26, 2021, mwigizaji huyo alishiriki sehemu kutoka kwa kitabu kilichoanza na nukuu ya mwigizaji wa Italia Sophia Loren.

Ilisema: "Makosa ni sehemu ya malipo ambayo mtu hulipa kwa maisha kamili."

Sehemu hiyo ilisema: "Hatuwezi kufanya maisha yetu yawe ya kupendeza bila kufanya makosa kadhaa hapa na pale.

“Tunatumahi kuwa hawatakuwa makosa hatari au makosa ambayo yanaumiza watu wengine.

“Lakini kutakuwa na makosa.

"Tunaweza kuona makosa yetu kama vitu ambavyo tungependa kusahau au kama uzoefu wetu wa kupendeza, wenye changamoto na wa kusisimua.

"Sio kwa sababu ya makosa wenyewe lakini kwa sababu ya yale tuliyojifunza kutoka kwao."

Barua hiyo ilihitimisha:

"Nitafanya makosa, nitajisamehe na kujifunza kutoka kwao."

Shilpa Shetty ni wazi alikuwa na kosa fulani akilini wakati wa kupakia chapisho lake, lakini alijizuia kulitaja.

Badala yake, aliongeza stika iliyosomeka: "Nilifanya makosa lakini ni sawa."

Mbele ya kazi, Shilpa Shetty alirudi kuhukumu Mchezaji Mkuu Sura ya 4 baada ya kuchukua mapumziko kufuatia kukamatwa kwa mumewe.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."