Shilpa Shetty atoa Taarifa ya Umma juu ya Kesi ya Raj Kundra

Katika taarifa kwenye Instagram, nyota wa Sauti Shilpa Shetty alihutubia umma kwa mara ya kwanza tangu kukamatwa kwa mumewe Raj Kundra.

Shilpa Shetty anashiriki Cryptic Post baada ya Kukamatwa kwa Mume f

"Mimi ni Mhindi anayetii sheria"

Mwigizaji wa filamu Shilpa Shetty ametoa taarifa kwa umma kuhusu kukamatwa kwa mumewe Raj Kundra.

Kundra alikamatwa mnamo Julai 19, 2021, kwa madai ya kuhusika kwake kwenye saketi ya ponografia.

Shetty amedai kuwa hahusiki katika kesi inayohusiana na ponografia. Walakini, yeye na familia yake wanakabiliwa na mshtuko mkubwa kwa kukamatwa kwa mumewe.

Sasa, amechukua Instagram kutoa taarifa juu ya jambo hilo.

Taarifa ya Shilpa Shetty, iliyotolewa Jumatatu, Agosti 2, 2021, inasema kwamba hatazungumza juu ya madai dhidi yake na Raj Kundra.

Anawahimiza pia waandishi wa habari na umma kuacha kueneza uvumi na "kutapeliwa bila sababu", na kuiruhusu mfumo wa haki kuchukua mkondo wake.

Taarifa ya Shilpa Shetty ilisomeka:

“Ndio! Siku chache zilizopita zimekuwa na changamoto, kila upande. Kumekuwa na uvumi mwingi na mashtaka.

"Matamshi mengi yasiyofaa kwangu yalitolewa na media na (sio hivyo) wenye nia njema pia.

"Kukanyaga / maswali mengi yalisababishwa… sio kwangu tu bali pia kwa familia yangu.

"SIMAMA YANGU… SIJATOA MAONI BADO na nitaendelea kujizuia kufanya hivyo kwa kesi hii kwa kuwa ni ubaguzi, kwa hivyo tafadhali acha kutoa nukuu za uwongo kwa niaba yangu.

"Kusisitiza falsafa yangu ya, kama mtu mashuhuri 'Kamwe usilalamike, kamwe usieleze'.

"Nitakachosema ni kwamba, kama ni uchunguzi unaoendelea, nina imani kamili kwa Polisi ya Mumbai na mahakama ya India.

"Kama familia, tunachukua suluhisho kwa njia zetu zote za kisheria zinazopatikana."

Shilpa Shetty kisha aliendelea kuomba faragha kwa familia yake, na vyombo vya habari viruhusu sheria kuamua matokeo.

Aliendelea:

"Lakini, hadi wakati huo ninakuomba kwa unyenyekevu - haswa kama MAMA - kuheshimu faragha yetu kwa sababu ya watoto wangu na kukuomba ujiepushe na kutoa maoni juu ya habari iliyooka nusu bila kuthibitisha ukweli wa hiyo hiyo.

"Mimi ni raia wa India anayejitii sheria na mwenye bidii kwa miaka 29 iliyopita.

“Watu wameweka imani yao KWANGU na sijawahi kumuacha mtu yeyote.

"Kwa hivyo, muhimu zaidi, nakuomba uheshimu familia yangu na 'haki yangu' ya faragha katika nyakati hizi.

“Hatustahili kesi ya vyombo vya habari. Tafadhali acha sheria ichukue mkondo wake. ”

“Satyamev Jayate!

"Pamoja na Uwezo na Shukrani, Shilpa Shetty Kundra."

Kauli ya Shilpa Shetty ni taarifa yake ya kwanza kwa umma juu ya kesi ya ponografia dhidi ya mumewe.

Hapo awali, maafisa wa Tawi la Uhalifu walichukua taarifa kutoka kwa Shetty wakati wa uvamizi wa nyumba anayoshiriki na Kundra.

Uvamizi huo ulifanyika mnamo Julai 23, 2021.

Kulingana na ripoti, Shilpa Shetty alikanusha kuhusika katika utengenezaji na usambazaji wa video za ponografia kwenye programu za rununu.

Alitaja pia yaliyomo kwa watu wazima kama "erotica", sio ponografia.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni timu gani inayopenda ya Kriketi ya Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...