Twitter ya Kangana Ranaut 'imesimamishwa kabisa'

Akaunti ya Twitter ya Kangana Ranaut "imesimamishwa kabisa". Mwigizaji na jukwaa la media ya kijamii wametoa taarifa.

"kusimamishwa kabisa kwa ukiukaji wa mara kwa mara"

Akaunti ya Twitter ya Kangana Ranaut "imesimamishwa kabisa" baada ya mwigizaji huyo kuchapisha tweets kadhaa kuhusiana na matokeo ya uchaguzi wa Bunge la West Bengal.

Alikuwa pia ametuma ujumbe wa video ambapo alisisitiza juu ya utawala wa Rais katika jimbo hilo.

Hii inaweza kuwa ndio sababu ya Twitter kusimamisha akaunti ya Kangana.

Msemaji wa jukwaa la media ya kijamii alisema:

"Tumekuwa wazi kuwa tutachukua hatua kali za utekelezaji kwa tabia ambayo ina uwezo wa kusababisha madhara nje ya mtandao.

"Akaunti iliyotajwa imesimamishwa kabisa kwa ukiukaji wa mara kwa mara wa Kanuni za Twitter haswa sera yetu ya Maadili ya Chuki na sera ya Tabia mbaya.

"Tunasimamia Sheria za Twitter kwa busara na bila upendeleo kwa kila mtu kwenye huduma yetu."

Twitter ya Kangana Ranaut 'imesimamishwa kabisa'

Baada ya kusimamishwa kutoka Twitter, Kangana alijibu na kusema katika taarifa:

"Twitter imethibitisha tu kwamba mimi ni Wamarekani na kwa kuzaliwa, mzungu anahisi ana haki ya kumtumikisha mtu kahawia, wanataka kukuambia nini cha kufikiria, kuongea au kufanya.

“Kwa bahati nzuri nina majukwaa mengi ambayo ninaweza kutumia kupaza sauti yangu pamoja na sanaa yangu mwenyewe katika mfumo wa sinema.

"Lakini ninawahurumia watu wa taifa hili ambao wameteswa, wametumwa na kufanyiwa uchunguzi kwa maelfu ya miaka na bado hakuna mwisho wa mateso hayo."

Kangana kwanza aliingia kwenye Twitter mnamo Agosti 2020. Alishiriki video na alisema:

"Nimeona jinsi ulimwengu wote ulivyokusanyika kupigania Sushant Singh Rajput na tumeshinda.

"Kwa hivyo, hii inanifanya nijisikie mzuri juu ya nguvu yake ya kuleta mageuzi tunayotaka kwa India mpya. Kwa hivyo, ndio sababu nimejiunga na media ya kijamii.

"Ninahitaji msaada wako katika safari hii, na ninatarajia safari hii kujenga uhusiano mpya."

Walakini, tweets zake mara nyingi zimevutia na hii sio mara ya kwanza kuadhibiwa na Twitter.

Mapema mwaka 2021, Twitter India kuondolewa machapisho kadhaa ya Kangana baada ya kutuma tweet dhidi ya safu ya Video ya Amazon Prime Video Tandav.

Kangana alikuwa amesema kuwa ni "wakati wa kuchukua kichwa cha watunga" kwa kuumiza hisia za kidini ".

Wakati huo, msemaji wa Twitter alisema ilikuwa inakiuka Sera ya Tabia ya Matusi.

Msemaji huyo alisema: "Tunakataza yaliyomo ambayo yanatamani, yanatumahi au yanaonyesha hamu ya kifo, madhara mabaya ya mwili dhidi ya mtu au kikundi cha watu na kuchukua hatua za utekelezaji wakati tunabaini ukiukaji ambao unaweza kujumuisha kuweka akaunti katika hali ya kusoma tu."

Kwa kujibu, Kangana alimtambulisha Mkurugenzi Mtendaji wa Twitter Jack Dorsey na kuandika:

"Akaunti yangu na kitambulisho changu kinaweza kuuawa shahidi kwa nchi wakati wowote."

Kangana pia alikuwa amekosoa Twitter kwa kusimamisha akaunti ya Donald Trump.

Ametumia jukwaa mara kwa mara kutoa taarifa za wazi, iwe ni juu ya suala fulani au kuhusu mwigizaji mwenzake.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."