Kriti Sanon anasema Takwimu za Umma zinakabiliwa na "Hukumu" zaidi

Kriti Sanon alizungumzia juu ya mabadiliko katika jamii na kwenye media ya kijamii. Anasema, kama matokeo, takwimu za umma zinakabiliwa na "hukumu" zaidi.

Kriti Sanon anasema Takwimu za Umma zinakabiliwa zaidi na "Hukumu" f

"watu daima wanajaribu kupata kitu hasi."

Kriti Sanon alisema kwamba anapenda kazi yake kama mwigizaji, hata hivyo, kuna mambo kadhaa ambayo huona ni ngumu kuelewa, haswa "uamuzi" wa takwimu za umma zinapaswa kukabili.

Alisema kuwa watu wamekuwa wahukumu zaidi, haswa zaidi ya mwaka uliopita.

Kriti alifafanua: “Nadhani watu huhukumu sana.

"Mwaka huu mmoja, nilihisi tu watu hawana uvumilivu na ninawahukumu wengine kushoto, kulia na kuzingatia kitu chochote na kila kitu.

“Hakuna uvumilivu, na watu siku zote wanajaribu kupata kitu kibaya.

"Ninaelewa kuwa nyakati tulizopo zinaweza kutufadhaisha, kwani kila mtu anapitia maswala katika maisha yake ya kibinafsi na ya kitaalam."

Aliongeza kuwa nyakati ngumu zinapaswa kuwafanya watu "watake kuwa wema kwa kila mmoja".

Uchunguzi wa kila wakati sasa umemfanya Kriti awe na ufahamu zaidi juu ya kile anasema au kuandika kwenye media ya kijamii.

Alikiri: "Nilikuwa huru zaidi juu ya kile nilichosema hapo awali, lakini mazingira yamenifanya nihisi siofaa kuongea ikiwa sihitaji.

"Nimekuwa na ufahamu zaidi juu ya kile ninachosema."

Wakati Kriti Sanon anapenda kumsikiza maoni, anasema:

"Watu wanahitaji kutambua kwamba wakati waigizaji wa watu wanazungumza, maoni yao ni yao, haifai kuwa sawa na mtu mwingine yeyote. Ninahisi tunahitaji kuwa na nia zaidi wazi na sio kuhukumu sana.

"Katika ulimwengu wa leo, mazungumzo ya bure na matamshi ya chuki yamekuwa sawa, ambayo haipaswi."

Mbele ya kazi, Kriti Sanon ina filamu karibu tano ambazo ziko katika hatua anuwai za utengenezaji.

Mimi iliwekwa kutolewa mnamo 2020, baada ya uzalishaji umecheleweshwa kwa sababu ya janga hilo.

Bachchan Pandey na Bhediya sasa zimewekwa kutolewa wakati wa nusu ya kwanza ya 2022.

Wakati mgogoro wa Covid-19 umeathiri viwanda anuwai, Kriti alifunua kuwa hali hiyo imemfanya atambue jinsi anavyopenda sana kuigiza.

Alielezea: "Jambo moja nililogundua katika mwaka uliopita wakati sisi sote tulikuwa nyumbani na hatufanyi kazi (katikati ya janga hilo) ni kwamba ninatamani sana kuwa tayari.

“Inanifurahisha. Ninapenda ninachofanya. Ninaishi mengi mbele ya kamera na kwa kweli nasahau kila kitu. ”

Kriti sasa amewekwa kufanya kazi kwenye filamu ya hadithi, Adipurush.

Katika barua nyingine, alisema kwamba wakati mwingine wazazi wake wanalalamika kwamba "sizungumzi nao, kwa sababu mimi ni wa mahali nilipo".

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."