Jaz Singh Deol anatangaza kuondoka kwa Eastenders

Jaz Singh Deol ametangaza kuwa ameachana na BBC 'Eastenders' baada ya kucheza mfanyabiashara Kheerat Panesar kwa miaka mitatu.

Jaz Singh Deol atangaza kuondoka kwa Eastenders f

"Usisahau kuhusu mimi."

BBC Wafanyabiashara nyota Jaz Singh Deol amefichua kuwa ataachana na sabuni ya muda mrefu baada ya miaka mitatu.

Muigizaji huyo alijiunga na sabuni mwaka wa 2019 kama mfanyabiashara Kheerat Panesar na akawa kipenzi cha mashabiki.

Alienda kwenye Instagram na kuchapisha mfululizo wa picha nyeusi na nyeupe na Wafanyabiashara kutupwa. Maelezo yake rahisi yalisomeka:

"… Nakupenda. Nawapenda nyote… X”

Jaz alijiunga Wafanyabiashara kama mwanachama wa familia ya Panesar, pamoja na nyota wengine ambao wanacheza familia yake kwenye skrini, ikiwa ni pamoja na Jags (Amar Adatia), Vinny (Shiv Jalota), dada yake Ash (Gurlaine Kaur Garcha) na mama yao (Balvinder Sopal) .

Muonekano wa mwisho wa Jaz ulikuja mnamo Novemba 10, 2022, kwani mhusika wake aliamua kulaumiwa kwa mauaji ya Ranveer Gulati, ambaye Suki alikuwa mshukiwa mkuu.

Matukio ya mwisho ya Kheerat yalimwona akifanya kwaheri ya kihemko kwa mpenzi wake Stacey (Lacey Turner).

Alimwambia: “Nimeiweka familia yangu pamoja, nimepigania ndugu zangu, nimepatanisha kati ya dada yangu na mama yangu.

“Na nimejitutumua kuwa mfanyabiashara huyu mwenye uwezo wa ajabu na nikajipoteza.

“Wewe ndiye umenikuta, lakini hii ni kubwa kuliko hii.

"Ikiwa mama yangu atafungwa gerezani, familia yangu yote itasambaratika, na siwezi kuruhusu hilo kutokea."

Kisha Kheerat anazingirwa na polisi. Wakati anachukuliwa, Stacey alisihi:

"Usisahau kuhusu mimi."

Msemaji wa BBC alithibitisha kuwa Jaz Singh Deol alikuwa ameacha sabuni, akisema:

“Tunaweza kuthibitisha kuwa Jaz imeondoka EastEnders na tunamtakia kila la kheri kwa siku zijazo.”

Kheerat amekuwa kipenzi cha mashabiki, ingawa tabia yake imepitia matukio mabaya, ikiwa ni pamoja na tukio la vurugu na Ben Mitchell (Max Bowden) baada ya kukiri mauaji yake.

Wakati akiwa kwenye sabuni, Jaz alishinda 'Best TV Character' kwenye tamasha hilo Tuzo za Media za Asia za 2021 na alifurahishwa na ushindi wake.

Alisema: “Kusikia jina lako likiitwa katika chumba kilichojaa watu unaowapenda na kuwaheshimu ni jambo la kawaida.

"Ni ya ajabu, ya kihemko na ya kushangaza. Hasa, hii kwa sababu inatoka kwa jumuiya YANGU.

"Kukumbatiwa na watazamaji kama hao na kusikia wale waliokuja kwangu baadaye wakishiriki hisia zao za uhusiano na Kheerat Singh Panesar karibu kunitoa machozi."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...