The Traitors Star Jaz Singh alivunja ukimya kwa Kupoteza Tuzo ya £95k

Jaz Singh alifika fainali ya The Traitors ya BBC lakini akakosa zawadi kubwa ya pesa taslimu. Sasa ameshughulikia hasara hiyo.

The Traitors Star Jaz Singh alivunja ukimya kuhusu Kupoteza Tuzo ya £95k f

"Siku zote ni juu ya kupata usawa sawa"

BBC Wasaliti nyota Jaz Singh amevunja ukimya kwa kukosa zawadi ya pesa taslimu.

Ndani ya finale, Jaz alijaribu kumwangusha Msaliti Harry Clark kwenye meza ya mwisho ya mzunguko baada ya kubahatisha kwa usahihi utambulisho wake.

Huku pauni 95,150 zikiwa hatarini, Jaz aliamua kuendelea na mchezo, akiamini Msaliti mwingine alikuwa akizuia madai yake ya kupata tuzo hiyo.

Lakini Jaz haikuweza kumshawishi Mollie Pearce, ambaye badala yake alipiga kura ya kumfukuza.

Hii iliwaacha yeye na Jaz bila chochote wakati Harry alijidhihirisha baada ya kufikia mwisho wa mchezo.

Akizungumza na Ed Gamble juu ya spin-off Wasaliti: Wamefunuliwa, Jaz alishtuka alipojua kuhusu Harry na kugundua alikuwa sahihi kuhusu Wasaliti katika muda mwingi wa mchezo.

Alifafanua: "Nadhani kwa aina hii ya mchezo, kila wakati ni juu ya kupata usawa sawa, na lengo la mwisho ni kufika mbali iwezekanavyo.

"Kwa hivyo unapojaribu kufika mbali iwezekanavyo, kila kitu hubadilika [katika] sekunde ya mgawanyiko.

"Claudia [Winkleman] anaweza kuja na kutupa bomu kubwa, halafu unajua kuna ngao, kuna misheni, au mtu atazungumza.

"Katika kila fursa, lazima utafute wimbo ambapo unahitaji kutumia salio.

"Nilihisi kuwa Mizani, ningekuwa mzuri katika kusawazisha, nilijaribu!

"Lakini ndio, kila wakati kidogo, sio juu ya kupiga kelele sana, sio kuwa kimya sana, lakini kupata usawa huo kila fursa."

Katika Wasaliti, Jaz ikawa a shabiki anayependa na ilipewa jina la 'Jazatha Christie' na watazamaji.

Akizungumzia hisia za mashabiki, alisema:

“Kusema kweli, hutarajii.

"Sina hata Twitter kwa hivyo nilikuwa nikipata picha za skrini za watu wanaonitumia tweets na vitu, na nilikuwa kama, 'Jazatha Christie? Subiri, Agatha Christie ni nani?'

"Kwa hivyo ilinibidi Google kwa Agatha Christie ni nani, na nikaona mwanamke huyu ambaye ameuza kesi za upelelezi za milioni 60 na nikawaza, 'Oh Mungu wangu'.

"Kusema kweli, imekuwa ya kushangaza. Watu wamekuwa wakinitumia ujumbe wakisema, 'Unahitaji kushinda, unahitaji kupata Harry'.

"Kupata majibu imekuwa ya kushangaza, ya kushangaza kabisa."

Hatimaye, Jaz Singh hakumlaumu Mollie kwa uamuzi wake.

Maoni ya Jaz yanakuja baada ya Mollie kukiri aliamua kwa moyo wake badala ya kichwa chake.

Alieleza hivi: “Nafikiri ndani kabisa nilijua sikuzote. Lakini shaka hiyo kidogo, sikuweza kuifanya.

"Ni ngumu, lakini ndivyo ilivyo."

Mollie aliachwa pamoja na Harry kama washiriki wawili wa mwisho waliosimama mwishoni mwa mchezo, baada ya kundi hilo kuwafukuza Faithful Evie na Traitor Andrew, pamoja na Jaz, kwenye fainali.

Lakini kama sehemu ya sheria, Wasaliti wowote waliosalia wangepata pesa zote za tuzo. Kama matokeo, Harry alishinda kura.

Mollie alikasirika sana Harry alipomfunulia utambulisho wake wa kweli.

Licha ya kusema kwamba hatazungumza naye tena juu ya usaliti huo, tangu wakati huo alikuwa na mabadiliko ya moyo.

Alisema: “Tuko sawa. Daima itakuwa. Siwezi kumchukia milele?



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Jinsia kabla ya Ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...