Vijana wa India wanajiua zaidi ya deni ya Pauni 28,000

Kijana wa Kihindi kutoka Uttar Pradesh amejiua mwenyewe baada ya kushindwa kulipa mkopo aliokopa wenye thamani ya Pauni 28,000.

Mwanaume wa Kihindi ajiua baada ya 'Unyanyasaji' na Policewoman ft

Manoj alitishiwa mara kwa mara

Kijana wa India amejiua baada ya kukosa kulipa deni ya pauni 28,000.

Tukio hilo la kusikitisha lilitokea huko Uttar Pradesh Sitapur wilaya.

Baada ya kutoweza kurudisha pesa alizokopa, kijana, Manoj, alijiua.

Madaktari walimtibu hospitalini kwa masaa kadhaa, lakini hawakuweza kumfufua.

Kufuatia kifo chake, Kamati ya mjane wa Manoj ametaka kukamatwa kwa Ajay Singh kwa kumpeleka kujiua.

Kabla ya kujiua, Manoj na Kamati waliishi pamoja na binti zao watatu.

Manoj alikuwa na biashara ya kuni na mwenzake, Tariq. Walakini, ushirikiano wao ulivunjika, na deni la Pauni 10,000 likaanguka kwa Manoj.

Kulingana na polisi, kijana huyo wa India alikuwa amechukua mkopo wa zaidi ya pauni 28,000 kutoka kwa watu wa wilaya za karibu, pamoja na mji wake, kulipa deni.

Manoj na Tariq baadaye walitengeneza uhusiano wao, lakini Tariq aliendelea kumlazimisha Manoj kulipa deni zake hata baada ya maridhiano yao.

Kamati inadai kwamba Tariq alimshinikiza Manoj kukutana na mkuu wa jeshi wa Godaicha Ajay Singh.

Pia kulingana na Kamati, Manoj alitishiwa mara kadhaa kuuza nyumba yake ili kulipa deni zake.

Anaamini kuwa mumewe aliendeshwa kujiua kutokana na shinikizo hili la akili.

Polisi wanasema kuwa madai ya Kamati ya kuteswa kiakili kwa mumewe hayana ukweli wowote.

Wanaamini kuwa sababu pekee ya Manoj kujiua ni kwa sababu ya shida zake za kifedha.

Walakini, polisi bado wanachunguza suala hilo, na mwili wa Manoj umepelekwa kufanyiwa uchunguzi wa maiti.

Mapambano ya kifedha na deni ambalo halijalipwa mara nyingi huweza kuwasukuma watu kuchukua maisha yao.

Katika 2019, Lovepreet Singh, 22, alijiua nyumbani kwake katika wilaya ya Barnala ya Punjab.

Kifo cha kijana huyo wa India kiliashiria vizazi vitatu vya familia yake kuchukua maisha yao kama matokeo ya bila malipo deni.

Babu mkubwa wa Singh alimaliza maisha yake miaka 40 kabla yake, kwa sababu ya kushindwa kulipa mkopo aliochukua.

Mapambano yake ya kifedha yalishuka kwenye familia, na Lovepreet Singh alimfuata baba yake na babu yake kujiua.

Mkopo ambao haujalipwa ulifikia takriban Pauni 8,500. Walakini, familia ya Singh ilikuwa na ekari moja tu ya ardhi ya kilimo ambayo haitoshi kulipa deni.

Kwa hivyo, Singhs walichukua mikopo mingi kutoka kwa benki na wakopeshaji wa pesa za kibinafsi kwa miongo kadhaa.

Hindi wakulima wanaunda wengi waliojiua nchini. Mnamo mwaka wa 2019, wakulima walitengeneza 7.4% ya wahasiriwa wa kujiua wa India.

Hii ni sawa na washiriki 28 wa jamii ya wakulima ya India wanaojiua kila siku.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni Ushirikiano upi wa Bhangra ndio Bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...