Mwanamke wa Kihindi mwenye umri wa miaka 74 anakuwa 'Mama Mkubwa' akizaa Mapacha

Mwanamke wa India mwenye umri wa miaka 74 kutoka Andhra Pradesh alizaa mapacha. Kwa kuzaa, inaaminika kuwa mama mkubwa zaidi.

Mwanamke wa Kihindi mwenye umri wa miaka 74 anakuwa 'Mama Mkubwa' akizaa Mapacha f

"Subira yangu ya miaka kumi na sita hatimaye imefikia tamati."

Mwanamke wa India Erramatti Mangayamma, mwenye umri wa miaka 74, wa Andhra Pradesh, alikua mama mkubwa zaidi Alhamisi, Septemba 5, 2019, baada ya kuzaa mapacha.

Mwanamke huyo mzee alipata upasuaji kwa hospitali ya kibinafsi katika jiji la Guntur.

Erramatti alizaa mapacha, wote wasichana wa kike. Alichagua kupitia utaratibu wa IVF ili kufanikisha ndoto yake ya kuwa mama.

Ameolewa na Yerramatti Raja Rao mwenye umri wa miaka 80 kwa karibu miaka 57. Yeye ni mkulima kutoka East Godavari.

Tangu ndoa yake, Erramatti amekuwa akitaka kuwa mama lakini hakufanikiwa.

Wanandoa walitembelea kila daktari anayepatikana huko East Godavari baada ya miaka 10 ya kuolewa. Mwanamke huyo wa Kihindi alishindwa kushika mimba.

Miongo ilipita lakini wenzi hao hawakuwa na mtoto na Erramatti alitaka sana kuwa mama. Hivi karibuni waliamua kujaribu IVF.

Walakini, majaribio yao ya awali yalishindwa baada ya taratibu huko Chennai kutokuleta matokeo yoyote.

Mnamo 2018, wenzi hao walifika kwa Dk Sanakkayala Umashankar, mtaalam wa IVF wa Guntur. Erramatti aliamua kupatiwa matibabu ya IVF tena.

Alisema aliongozwa kujaribu tena kwa a mtoto baada ya mmoja wa majirani yake kupata mimba akiwa na umri wa miaka 55.

Mwanamke mzee alipata ujauzito mnamo Januari 2019 na alibaki hospitalini kwa miezi tisa yote ya ujauzito wake. Wataalam wa matibabu walimfuatilia kwa karibu wakati wote wa mchakato.

Mwanamke wa Kihindi mwenye umri wa miaka 74 anakuwa 'Mama Mkubwa' akizaa Mapacha

Erramatti hakuwa na shida ya kujifungua watoto kwani hakuwa na shida za matibabu kama ugonjwa wa sukari na shinikizo la damu.

Alipoanza kujifungua, madaktari waliamua kufanya upasuaji kwa kadiri walivyofikiria umri wa mwanamke huyo.

The Times ya India iliripoti kuwa familia yao yote, pamoja na mama wa Erramatti wa miaka 95, walikwenda hospitalini kushuhudia tukio hilo la kihistoria.

Iliripotiwa kuwa kliniki ya IVF ililipia matibabu yake kwa sababu mafanikio yangeashiria mafanikio kama hayo ya kihistoria.

Baada ya kuzaliwa, Erramatti alisema: “Siwezi kuelezea hisia zangu kwa maneno.

“Watoto hawa wananikamilisha. Subira yangu ya miaka kumi na sita hatimaye imeisha.

“Sasa, hakuna mtu anayeniita mgumba tena.

"Nilifikiria juu ya kuchukua msaada wa utaratibu wa IVF baada ya jirani kupata mimba akiwa na umri wa miaka 55."

Kufuatia kuzaliwa, Dk Umashankar alisema:

"Sidhani atakuwa na masuala makubwa ya kiafya katika kipindi cha baada ya kujifungua."

“Walakini, hawezi kuwanyonyesha watoto. Lakini hakuna wasiwasi. Tunaweza kuwalisha watoto maziwa yaliyopatikana kutoka benki ya maziwa. ”

Mwanamke anaendelea kubaki hospitalini ili madaktari waweze kumfuatilia.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mwanamke wa Briteni wa Asia, je! Unavuta sigara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...