Mke wa India Anateswa na kushoto kwenye Nyimbo za Reli Kufa kwa Mahari

Katika kisa cha kutisha, mke wa India aliteswa kwa mahari na akaachwa afe kwenye njia ya reli. Tukio hilo lilitokea katika wilaya ya Gopalganj ya Bihar.

Mtu wa India aliyefungwa kwa kumuua Mke na Nyundo juu ya Mahari f

Baadhi ya kucha zake ziliharibiwa wakati zingine zilikuwa zimetolewa nje.

Mke wa India mwenye umri wa miaka 22 kutoka Bihar aliteswa na mumewe na wakwe kwa kukosa kutimiza madai yao ya mahari. Kisha akaachwa afe kwenye njia za reli.

Mwanadada huyo alipigwa na mumewe kwa mahari. Ilisikika alidai kiasi cha pesa na hakumpa.

Familia yake ilijiunga na shambulio hilo na kutumia fimbo za chuma moto kumtesa.

Kisha akachomwa kucha zake na nywele zake zikatolewa na mumewe na wakwe zake.

Mwanamke huyo baadaye alipoteza fahamu. Wakati huo, familia ilimtupa kwenye seti ya reli katika wilaya ya Gopalganj ya Bihar na kumwacha afe.

Baada ya kupata fahamu, mwathiriwa alikwenda kutafuta msaada karibu. Wapita njia walimsaidia mwanamke huyo na alikimbizwa hospitali akiwa hali mahututi.

Kulingana na madaktari, mwanamke huyo alipata majeraha kadhaa mabaya mwili mzima.

Baadhi ya kucha zake ziliharibiwa wakati zingine zilikuwa zimetolewa nje. Mwanamke huyo pia aliungua kwa sehemu kadhaa za mwili wake.

Mwanamke huyo aliwasilisha taarifa ya polisi ambapo alisema kwamba mumewe alidai Rupia. Laki 2 (£ 2,200) na baiskeli kama mahari.

Alikuwa akimshinikiza mkewe ampe mahari kwa muda.

Wakati hakumpa pesa, yeye na familia yake walianza kumtesa mwanamke huyo kwa hiyo.

Kesi imesajiliwa na maafisa wa polisi wanawatafuta washukiwa baada ya kukimbia.

Katika kesi nyingine, mwanamke wa miaka 27 kutoka Kerala alikuwa njaa hadi kufa na mumewe na wakwe zake kwa kujaribu kupata mahari zaidi.

Mhasiriwa huyo alipatikana amepoteza fahamu nyumbani kwa wakwe zake na alipelekwa hospitalini. Alitangazwa kuwa amekufa alipofika.

Sababu yake ya kifo ilikuwa nimonia ambayo ilitokana na ukosefu wa lishe na chakula. Madaktari walishuku juu ya kifo hicho na wakajulisha polisi jambo hilo.

Ilifunuliwa kwamba mwathiriwa alipewa tu mchele na maji ya sukari kwa miezi. Hakuruhusiwa chakula na kinywaji kingine chochote na hii ilisababisha uzani wake kushuka hadi kilo 20 alipokufa.

Wazazi wa mwathiriwa walidai kwamba binti yao aliteswa kwa mahari. Aliripotiwa kuteswa na kuteswa wakati wote wa ndoa yake.

Mume wa mwathiriwa na mama mkwe wake walikamatwa.

Majirani walisema kwamba walishuhudia na kusikia unyanyasaji huo ukifanyika mara kadhaa. Walidai walikuwa wamewasilisha malalamiko 27 lakini hakuna mtu aliyechukua hatua yoyote.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni wapi kati ya haya Maeneo ya Honeymoon ungeenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...