Mwalimu wa India aliyepigwa Uchi kwa Kumpa ujauzito Msichana mchanga

Kari Rambabu alipigwa na kuonyeshwa uchi barabarani kwa kumbaka na kumpa ujauzito mwanafunzi ambaye alikuwa katika darasa lake.

Iliyoangaziwa - Uchi wa Gwaride

"Karibu afe kwa kuvuja damu."

Kari Rambabu, 40, wa wilaya ya Kurnool huko Andra Pradesh alipigwa uchi uchi kupitia barabara za Eluru, Magharibi mwa Godavari Jumanne, Agosti 21, 2018.

Wenyeji walinasa video ya Rambabu akitembea katika barabara yenye shughuli nyingi, wakati akipigwa kwa kubaka na kumpa ujauzito mtoto mchanga, ambaye alikuwa na umri wa miaka 16 wakati huo, wakati alikuwa mwanafunzi wake.

Alianza kumtengeneza kwa zaidi ya miaka miwili wakati alikuwa mwanafunzi katika Darasa lake la 10.

Rambabu aliahidi kufaulu vizuri wakati wote wa shida hiyo.

Alikuwa pia akiahirisha mitihani wakati hakujiandaa vizuri.

Video hiyo inaonyesha wenyeji wakimsindikiza kwenda kituo cha polisi kwa uhalifu wake.

Inasikika kuwa mke wa mwalimu huyo alikuwa amemwacha miezi nane iliyopita kutokana na maswala ya kifamilia. Tangu wakati huo, amekuwa akiishi peke yake.

Hii ilikuwa wakati Rambabu alianza uhusiano wa kimwili na msichana huyo.

Alianza kumwalika msichana huyo nyumbani kwake na akasema kwamba ilikuwa kwa ajili ya kurekebisha hati za majibu ya wanafunzi wa Darasa la 10.

Rambabu aliendeleza uhusiano wake na msichana huyo kwa miezi sita na akaendelea nayo wakati alihamia chuo kikuu.

Alikuwa ameahidi kumuoa msichana huyo, ambayo alitimiza Jumapili, Agosti 19, 2018, kwenye Hekalu la Dwaraka.

Wakati msichana huyo alikuwa mjamzito, Rambabu alimpa vidonge vya kutoa mimba, ambayo ilisababisha shida kubwa.

Wazazi wa msichana waligundua juu ya ujauzito wakati msichana huyo alilalamika juu ya maumivu makali ya tumbo na kutokwa na damu nyingi.

Wazazi wake walimpeleka hospitalini ambapo daktari alitangaza kuwa alikuwa na ujauzito wa miezi mitano.

Wazazi wa msichana huyo walimfanya ampigie simu na kumwalika nyumbani kwao.

Rambabu alikiri uhalifu huo na kuwauliza wazazi wake wamhifadhi msichana huyo nyumbani na akajitolea kuwalipa Rupia. 4,000 (£ 444) kila mwezi kuifanya iwe siri.

Watch Video

video

Wazazi wa msichana walikasirika na hii na wakaanza kumpiga.

Wakati wenyeji walipojua kukiri kwa Rambabu, walijiunga na Rambabu alipigwa uchi kwenye Barabara Kuu ya Kitaifa.

Kwenye video hiyo, mtu mmoja anasikika akisema: "Yeye ni mwalimu na alimshawishi mwanafunzi wa Darasa la 10 kwa ahadi ya alama na kumbaka."

"Alimpa ujauzito."

“Alikaribia kufa kwa kuvuja damu. Tulimhamishia hospitali. ”

"Mara tu tulipogundua, hatukuweza kumuepusha."

Rambabu aliganduliwa uchi hadi kituo cha polisi ambapo alipewa shati na kitambaa kujifunika.

Alihojiwa na polisi.

NDTV ilimnukuu Rambabu akikiri uhalifu huo: "Walinipigia simu kuzungumza [juu ya uhusiano] na kisha watu 15 walinipiga bila huruma."

Maafisa walisajili kesi hiyo na Rambabu alikamatwa rasmi.

Eluru DSP K. Eswara Rao alisema: "Kulingana na uchunguzi wa awali, mwalimu wa shule alikiri uhalifu huo na tutamkamata mara tu atakaporuhusiwa kutoka hospitalini."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."

Picha kwa hisani ya NDTV

Video kwa hisani ya NDTV




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungekuwa na Jaribio la STI?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...