Muuza Madawa ya Kihindi akiri Kutumia Watoto kama "Nyumbu wa Dawa za Kulevya"

Muuzaji wa madawa ya kihindi Asif Khan alikamatwa na Kiini cha Kupambana na Dawa za Kulevya kwa kutoa rushwa kwa watoto wa shule ili wawapeleke kwa dawa kwa wanafunzi wa vyuo vikuu.

muuzaji wa dawa za kihindi

"Aliwashawishi watoto kwa kuwapa chokoleti"

Kiini cha Hindi cha Kupambana na Dawa za Kulevya (ANC) kilimkamata muuzaji wa dawa za kulevya, Asif Khan, mwenye umri wa miaka 34, wa Mumbai Alhamisi, Agosti 23, 2018, kwa kutumia watoto kama "nyumbu wa dawa za kulevya".

Khan, ambaye alitumia jina la jina, Chuha, aliwahonga watoto hao na chokoleti, vitu vya kuchezea, pesa na michezo ya video ili awafikishe madawa ya kulevya kwa wanafunzi wa vyuo vikuu.

ANC ilinasa gramu 58 za mephedrone (MD) zenye thamani ya Rs. Laki 1.16 (£ 1,294) kutoka kwake.

Wanafunzi wasiopungua 30 wa vyuo vikuu katika vitongoji vya Magharibi wanafikiriwa kununua dawa hizo kutoka kwa Khan.

Polisi sasa wanawatafuta wateja wa Khan.

Khan alikuwa anajua kuwa hawezi kukamatwa ikiwa hakuna dawa za kulevya zilizopo juu yake chini ya Sheria ya Dawa za Kulevya na Saikolojia ya 1985.

Kwa hivyo aliwahonga watoto wa shule ili awape badala yake.

Polisi walipokea taarifa kwamba muuzaji huyo wa dawa za kulevya alikuwa akipeleka dawa kwa wanafunzi wa vyuo vikuu Jumatatu, Agosti 20, 2018.

Naibu kamishna wa polisi Shivdeep Lande alisema:

"Tangu siku mbili zilizopita, tumekuwa tukikusanya habari kuhusu Khan baada ya kupata taarifa kuwa alikuwa akipeleka dawa za kulevya kwa wanafunzi wa vyuo vikuu."

"Polisi walifuatilia watoto wachache aliowatumia kama" nyumbu wa madawa ya kulevya ", waliwachukua kwa ujasiri na kukusanya habari zaidi kuhusu Khan."

"Timu kutoka kitengo cha Bandra cha ANC iliweka mtego na kumshika na zaidi ya gramu 58 za mephedrone."

Anil Wadhawane, afisa wa polisi alikuwa akifanya doria kazini, ambapo Khan alifanya shughuli zake za uuzaji wa dawa za kulevya karibu na Gaondevi Dongri na eneo la Andheri.

Akizungumza operesheni Lande:

"Kama muuzaji na muuzaji wa dawa za kulevya, alitumia watoto kusambaza vifaa vyake kwa wanafunzi wa vyuo vikuu na vijana wanaoungana na eneo la uhalifu.

"Mara kwa mara alikuwa akilenga watoto wa shule akifikiria hii kama hatari hatari ya kuzuiliwa na polisi wa eneo hilo na pia na ANC.

"Aliwashawishi watoto kwa kuwapa chokoleti, pesa na vitu vingine ambavyo vinaweza kuwashawishi watoto hao kufanya kazi yake.

"Kulingana na mahitaji ya wanafunzi wa vyuo vikuu, Khan atasambaza dawa hiyo ambayo ni Methylenedioxymethamphetamine (MDMA), inayojulikana kama furaha."

Inasikika kwamba Khan angechukua pesa mapema kutoka kwa mnunuzi na kuwauliza wasubiri mahali pengine siku iliyofuata.

Muuzaji wa dawa hizo angewashawishi watoto wa shule katika eneo hilo kupeana 'kifuko' kwa mteja wake.

Khan alikiri uhalifu wake na akasema kwamba kulikuwa na wateja wasiopungua 30.

Hii sio mara ya kwanza kwa Khan kukamatwa kwa uhalifu unaohusiana na dawa za kulevya.

Mnamo 2012, alikamatwa kwa kuwa na kilo saba za bangi ambapo alihukumiwa na kukaa zaidi ya miaka miwili gerezani.

Baada ya kuachiliwa, Khan alianza kushughulika tena na alifanya uhalifu unaohusiana na dawa za kulevya na vitu vya kisaikolojia.

Khan pia ana kesi nne za shambulio dhidi yake katika kituo cha polisi cha DN Nagar.

Maafisa wa ANC wanasisitiza vyuo vikuu katika vitongoji vya Magharibi kuwaangalia sana wanafunzi wao.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...