Shemeji-mkwe wa India awapata Wapenzi wakijiua ndani ya Nyumba

Katika tukio la kushangaza, shemeji kutoka kijiji huko Bihar aligundua wapenzi wawili walikuwa wamejiua wenyewe nyumbani kwake.

Mkwe-Mkwe wa India awapata Wapenzi wakijiua ndani ya Nyumba f

aliamka aliposikia kuwa kuna mtu ameingia

Wapenzi wawili walipatikana wamekufa usiku wa Jumatano, Machi 25, 2020, baada ya kujiua.

Mwanamke huyo wa miaka 20 na mpenzi wake walijiua wenyewe wakati wazazi wake walikuwa nje. Walakini, shemeji yake alikuwa nyumbani na baadaye aligundua kuwa walikuwa wamejiua.

Tukio hilo la kusikitisha lilitokea katika kijiji cha Nauhatta, Bihar.

Iliripotiwa kwamba shemeji alikuwa amewaambia wanakijiji juu ya kile kilichotokea ambaye baadaye aliwajulisha polisi.

Maafisa wanaamini kuwa wapenzi walikuwa katika uhusiano haramu kwa sababu walikuwa wa matabaka tofauti. Kufikiria kwamba wazazi wao hawatakubali uhusiano huo, waliamua kuchukua maisha yao wenyewe.

Waliendelea kusema kuwa ilikuwa imepangwa.

Usiku wa kujiua mara mbili, wazazi wa mwanamke mchanga walikuwa nje. Kutumia faida ya hali hiyo, alimwita mpenzi wake Rupan Paswan nyumbani.

Shemeji ya mwanamke huyo alikuwa nyumbani na alikuwa amelala. Walakini, aliamka aliposikia kwamba kuna mtu ameingia ndani ya nyumba.

Mwanamke aliyehusika alienda kwenye chumba cha shemeji yake na kujaribu kufungua mlango lakini hakuweza kuingia kwani mlango ulikuwa umefungwa kwa ndani.

Kisha akaanza kuwatahadharisha majirani ambao walifika haraka.

Baada ya kusikia kelele, wapenzi walitumia kitambaa kujinyonga. Shemeji alitambua kile kilichotokea.

Polisi waliitwa na walifika eneo la tukio. Maafisa walivunja mlango na kupata miili miwili.

Watu hao wawili waliokufa walitumwa kwa uchunguzi wa maiti wakati kesi ya kifo kisicho kawaida ilisajiliwa.

Wakati uchunguzi unaendelea kudhibitisha ni kwanini walikuwa wameamua kuchukua maisha yao wenyewe, polisi wanashuku kuwa ilikuwa ni ahadi ya kujiua.

Katika tukio kama hilo, wapenzi wawili kutoka Rajasthan akaruka ndani ya mfereji pamoja baada ya kufanya video.

Baada ya miili kuonekana na mpita njia, huduma za dharura ziliitwa na walifika haraka eneo la tukio. Miili hiyo hivi karibuni ilitolewa nje ya mfereji.

Marehemu walitambuliwa kama Vishal Kanuji Thakare mwenye umri wa miaka 25 na Poonam Thakor, mwenye umri wa miaka 18.

Maafisa wa polisi waliwahoji baadhi ya wenyeji ambao walisema kwamba wawili hao walikuwa wapenzi. Walidai kuwa kuna uwezekano kwamba walijiua kwa sababu ya kuwa na vizuizi vingi katika ndoa yao.

Miili ya marehemu wawili imetumwa kwa uchunguzi wa baada ya maiti.

Kufuatia kifo cha Poonam, mama yake, dada zake wanne na kaka yake walijitokeza hospitalini wakilia.

Uchunguzi ulifunua kuwa Vishal na Poonam walipendana sana na walitaka kuoa.

Walakini, wazazi wao hawakutaka waolewe bado kwani walihisi wapenzi wa India hawakuwa tayari.

Wanandoa walikuwa na hamu kubwa ya kuoa na hawakuweza kuishi bila kila mmoja kwa hivyo waliamua kujiua



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Chris Gayle ndiye mchezaji bora katika IPL?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...