Mume wa Kihindi ateka nyara Ndoa ya Mwanamke na Vikosi

Mume wa India kutoka Madhya Pradesh ameshtumiwa kwa kumteka nyara mwanamke na baadaye kumlazimisha kufunga naye ndoa.

Mume wa Kihindi ateka nyara Ndoa ya Mwanamke na Vikosi f (1)

Mume wa India alidaiwa kumlazimisha mwanamke kumuoa baada ya kumteka nyara.

Jambo hilo lilibainika wakati wazazi wa mtuhumiwa walitoa malalamiko katika Kituo cha Polisi cha Gandhwani huko Madhya Pradesh.

Iliripotiwa kuwa mshtakiwa, Naresh Kumar Suryavanshi, alifanya kazi kwa serikali ya mtaa. Alikuwa ameoa mwanamke mchanga ambaye aliishi katika eneo hilo na inasemekana alikuwa akifanya kazi kwa serikali hiyo hiyo.

Walakini, wazazi wake wamedai kwamba alimteka nyara na kulazimishwa kumuoa.

Mhasiriwa pia alidai kwamba Suryavanshi alimlazimisha kufanya mapenzi naye.

Kufuatia mashtaka hayo, Suryavanshi alisimamishwa kazi. Wakati huo huo, uchunguzi wa polisi ulianzishwa.

Wakati wa uchunguzi, polisi walichukua karatasi za alama za mwathiriwa na kugundua kuwa walikuwa wamefundishwa. Katika tarehe yake ya kuzaliwa, ilisema Julai 20, 2006, hata hivyo, ilibadilishwa kusema 2001.

Hii itamfanya mwathiriwa kuwa na umri wa miaka 14. Ikiwa madai hayo yanapatikana kuwa ya kweli, Suryavanshi alilazimisha mtoto wa ndoa aolewe na kwa nguvu alilala naye.

Maafisa wamesema kuwa hatua zilichukuliwa kukwepa kugunduliwa kwa polisi.

Uchunguzi ulichukua zamu nyingine mnamo Februari 11, 2020, wakati mwanamke aliyeitwa Sharmila alipojitokeza kwenye makao ya serikali.

Alikuwa na mwanawe na alidai kuwa mke wa Suryavanshi. Sharmila alidai kujua kinachoendelea na akasema kwamba mume wa India alimsaliti kwa kuoa mtu mwingine.

Sharmila aligundua juu ya ndoa ya pili ya mumewe wakati mtu wa eneo hilo alimjulisha juu ya habari hiyo.

Alipoingia kwenye jengo la serikali, alimwona mtuhumiwa anayedaiwa na akakasirika. Alimkabili mwathiriwa na kuanza kumpiga.

Watu wa karibu waliona kinachoendelea na wakakusanyika karibu.

Wakati huo huo, SDOP Karan Singh Rawat alifika eneo la tukio na timu ya polisi na kufanikiwa kumuokoa mwathiriwa. Kisha wakampeleka kituo cha polisi.

Kwenye kituo hicho, mwathiriwa alielezea kile anadaiwa kufanyiwa na Suryavanshi.

Kufuatia taarifa yake, polisi walisajili kesi ya utekaji nyara na ubakaji dhidi ya Suryavanshi.

SDOP Rawat alielezea kuwa kesi za aina hii zitahitajika kuchunguzwa idara pia.

Ikiwa ushahidi wa kutosha unapatikana, inaweza kusababisha Suryavanshi kufutwa kazi.

Wakati uchunguzi ukiendelea, SDOP Rawat alisema kuwa ikiwa taarifa ya mwathiriwa itaonekana kuwa kweli, basi hatua kali zitachukuliwa dhidi ya mtuhumiwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Nani Mchezaji Bora wa Soka wa Wakati wote?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...