Babu na bibi wa India waliuza Mtoto Mjukuu kwa Rs 4 Lakhs

Katika tukio la kushangaza ambalo limetoka Uttar Pradesh, wenzi wawili wazee waliuza mjukuu wao kwa Rs. Laki 4 (Pauni 4,500).

Babu na bibi wa India waliuza Mjukuu wa Mtoto kwa Rs 4 Lakhs f

babu na nyanya walikuwa wamesaini makubaliano na genge la kumuuza mjukuu wao mchanga

Babu na nyanya wawili kutoka Meerapur, Uttar Pradesh, wamekamatwa kwa kuuza mjukuu wao mchanga kwa Rupia. Laki 4 (Pauni 4,500).

Kukamatwa kwao kulisababisha kupatikana kwa genge la wafanyabiashara ya watoto linalofanya kazi ndani ya jiji na washiriki saba pia walikamatwa.

Sikhai na Krishna Ram walikuwa na jukumu la kuuza mtoto.

Walikuwa wamempeleka mtoto huyo katika Hospitali ya Rajindra huko Patiala, Punjab, kwa kudai ni kwa uchunguzi. Walipofika hapo, walikutana na mhudumu wa wadi na wakamuuza mtoto.

Sikhai baadaye alimwambia baba wa mtoto huyo kwamba mtoto wake alikuwa ametekwa nyara na mwanamke asiyejulikana.

Hii ilimfanya baba, Rakesh Kumar, ajulishe hospitali na polisi juu ya utekaji nyara huo.

Uchunguzi huo ulisababisha kukamatwa kwa babu na nyanya pamoja na wafanyabiashara saba wa watoto ambao ni pamoja na mhudumu wa wadi, aliyejulikana kama Saroj Bala.

SSP Mandeep Singh Sidhu alielezea kwamba Bw Kumar aliwaambia maafisa kwamba mtoto wake alizaliwa mnamo Septemba 2019 na jina lake alikuwa Prince.

Mnamo Oktoba 2, 2019, babu na nyanya ya mtoto Sikhai na Krishna walimpeleka hospitalini kukaguliwa.

Kulingana na kile Sikhai alimwambia, Bw Kumar aliwaambia maafisa kwamba mwanamke asiyejulikana alimteka nyara mtoto wake.

Maafisa waliwasilisha kesi na baadaye waligundua kuwa babu na nyanya walikuwa wamesaini makubaliano na genge la kumuuza mjukuu wao mchanga kwa Rupia. Laki 4. Polisi waliamini Bala kuwa kiongozi wa kundi hilo.

Baada ya kukubaliana na Bala, alipitisha habari hiyo kwa msaidizi aliyeitwa Barnala ambaye baadaye alimwambia rafiki yake Kamlesh Mansa.

Mwanachama mmoja anayeitwa Pankaj Goyal, wa Sangrur, alikuwa amesema kwamba wanataka mtoto.

Hii ilisababisha babu na nyanya kumpa mtoto badala ya pesa iliyokubaliwa.

Maafisa wa polisi walibaini kuwa Bala alifanya kazi kama mhudumu katika wodi ya watoto.

Baada ya Sikhai na mkewe Krishna kukamatwa, polisi walipata habari zaidi juu ya genge hilo na baadaye waliwakamata.

Genge hilo lilikuwa na wanaume wawili na wanawake watano. Mwanachama wa nane wa kikundi kilichotambuliwa kama Usha anabaki mbio. Maafisa wanafanya upekuzi huko Amritsar ili kumfikisha mahakamani.

Mtoto wa kiume alirudishwa kwa wazazi wake na Rupia. Lakhs 1.94 (£ 2,100) ya Rs. Lakhs 4 zilipatikana kutoka kwa babu na nyanya.

Wakati waliohusika wamebaki kizuizini, polisi wanaendelea kuwahoji ili kukusanya habari zaidi kuhusu operesheni ya usafirishaji wa watoto.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wimbo upi unaopenda Diljit Dosanjh kutoka kwenye sinema zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...