Msichana wa India mwenye umri wa miaka 8 Aliuawa katika Tamaduni ya Dhabihu ya Binadamu

Katika tukio la kusikitisha, msichana wa India mwenye umri wa miaka nane amepatikana amekufa baada ya kutekwa nyara kwa ibada ya kafara ya kibinadamu.

Msaidizi mdogo wa nyumbani wa India Mchoma Hai kwa Kuwa Mja mzito f

Washukiwa wote wameshtakiwa kwa utekaji nyara

Msichana wa India ameuawa kama sehemu ya ibada ya kafara ya wanadamu akiwa na umri wa miaka nane tu.

Msichana alipotea Agosti 4, 2021, na polisi wakampata kwenye kingo za Ganges mnamo Agosti 5, 2021.

Mwili wake ulikuwa umekatwa, na wazazi wake wanadai kwamba alibakwa na vile vile aliuawa. Walakini, bodi ya matibabu haikuthibitisha ubakaji.

Mtaalam wa huko Bihar alipanga tukio hilo la kutisha. Polisi wamewakamata na kuwashtaki washukiwa wanne kwa utekaji nyara na mauaji.

Kulingana na Msimamizi JJ Reddy, Parvez Alam ni mtu anayejitangaza fumbo kutoka wilaya ya Khagaria ya Bihar.

Reddy alisema kuwa Alam alimwambia mmoja wa wateja wake, Dilip Kumar Choudhary, kwamba anahitaji kutoa uhai wa msichana ili mkewe mjamzito asitoe mimba.

Katika ziara yake ya kwanza, Choudhary alisema kuwa alikuwa na watoto wanne tayari, na alitaka wa tano.

Alam alimwomba alete jicho la mtoto wa miaka kumi ili aweze kuandaa hirizi.

Choudhary, pamoja na washukiwa Tanvir Alam na Dasrath Kumar, waliripotiwa kumteka nyara msichana huyo wa miaka nane hivi karibuni.

Alikuwa akirudi kutoka kupeleka chakula cha mchana kwa baba yake wakati wao amechukuliwa hapa.

Kulingana na Reddy, wanaume hao walimnyonga na kumtoa jicho la kulia.

Baada ya polisi kupata mwili wake, walimpelekea msichana huyo nguo zilizo na damu kwa uchunguzi wa kiuchunguzi. Bodi ya matibabu hivi karibuni iliondoa uwezekano wa unyanyasaji wa kijinsia.

Walakini, mama na baba wa msichana wanaamini kuwa polisi walitunga hadithi, wakisisitiza binti yao alibakwa.

Awali polisi waliwakamata watu 12 kwa kuhusishwa na mauaji ya mtoto huyo, lakini wote waliachiliwa baada ya kuhojiwa.

Dilip Kumar Choudhary alikamatwa baada ya kukiri na kusema kwamba walitenda uhalifu huo kwa msukumo wa Parvez Alam.

Polisi kisha walimkamata Alam akiwa nyumbani. Washukiwa wote wameshtakiwa kwa utekaji nyara na mauaji chini ya sehemu anuwai za Nambari ya Adhabu ya India.

Watoto wa Kihindi wakati mwingine hutolewa kafara na watu wazima kwa kisingizio cha kupokea tuzo kwa malipo.

Katika tukio lingine la kushangaza, wenzi wawili wa India walitoa dhabihu watoto wao wenyewe baada ya kuambiwa watapata hazina ikiwa walifanya hivyo.

Wanandoa, kaka wawili na wake zao, wote walikuwa na watoto watatu.

Ndugu walikuwa wamemwendea mchawi kutoka Sonari wa Assam, ambaye alisema kwamba watapata dhahabu iliyofichwa chini ya mwembe katika bustani yao ikiwa watatoa kafara watoto wao.



Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni tamthiliya gani inayopendwa ya TV ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...