Kijana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 12 Msichana wa Ubakaji mwenye umri wa miaka 10 akimpa Mimba

Malalamiko ya polisi yamesajiliwa dhidi ya mvulana wa Kihindi wa miaka 12 baada ya kumbaka msichana wa miaka 10. Madaktari waligundua kuwa alikuwa mjamzito.

Kijana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 12 Msichana wa Ubakaji mwenye umri wa miaka 10 akimfanya mjamzito ft

"mvulana huyo alikuwa akimbaka msichana huyo kwa miezi minne iliyopita."

Mvulana wa India, mwenye umri wa miaka 12, kutoka wilaya ya Palghar huko Maharashtra, amekuwa na malalamiko ya polisi dhidi yake baada ya kudaiwa kumbaka msichana wa miaka 10 mara kadhaa.

Jumamosi, Machi 2, 2019, polisi walisema kwamba malalamiko hayo yalitolewa na wazazi wa msichana huyo.

Shambulio la kingono la kijana huyo mara kwa mara lilipelekea msichana huyo kupata ujauzito. Kama matokeo, tukio hilo lilidhihirika.

Kulingana na maafisa wa kituo cha polisi cha Mokhada, msichana na mvulana wanaishi karibu na kila mmoja. Alikuwa amembaka mara kadhaa kwa kipindi cha miezi minne.

Afisa katika kituo hicho alisema: “Wote watoto wadogo ni majirani. Kulingana na malalamiko, kijana huyo alikuwa akimbaka msichana huyo kwa miezi minne iliyopita.

“Siku chache nyuma, msichana alilalamika juu ya maumivu ya tumbo. Wazazi wake walipomchukua ili kumchunguza, madaktari waliwaambia kuwa alikuwa mjamzito. ”

Wazazi wa msichana huyo walimuuliza juu ya ujauzito huo. Aliwaambia juu ya kijana ambaye alikuwa akimbaka mara kwa mara. Wazazi wake walitoa malalamiko ya polisi mara moja.

Afisa huyo aliongeza:

"Wazazi wake walipomuuliza, aliwaambia kilichotokea."

"Baadaye, waliwasilisha malalamiko dhidi ya kijana huyo."

Mvulana alipewa kadi ya chini ya Sehemu ya 376 (ubakaji) na Ulinzi wa watoto kutoka kwa Makosa ya Kijinsia (POCSO) ya Nambari ya Adhabu ya India (IPC).

Kulingana na polisi, kijana huyo bado hajazuiliwa na uchunguzi wa kesi hiyo umeendelea.

Katika tukio kama hilo ambalo lilitokea 2017, msichana wa miaka 10 alijifungua baada ya kupata ujauzito kutokana na ubakaji.

Msichana huyo alipata ujauzito baada ya mjomba wake kudaiwa kumbaka mara kadhaa. Uhalifu huo ulijulikana tu wakati wazazi wa mtoto walipompeleka hospitalini.

Mnamo Julai 2017, alilalamika juu ya maumivu ya tumbo, lakini madaktari waligundua kuwa msichana alikuwa na mjamzito kweli.

Wazazi wake walisema kuwa hawajui juu ya ujauzito. Wakati huo huo, maafisa wa polisi baadaye walimkamata mjomba wa mwathiriwa.

Walikata rufaa kwa Korti Kuu ya India kwa ombi la kutoa mimba la kuchelewa, kwani ujauzito ulikuwa wiki 32. Walakini, korti ilikataa Julai 28, 2017.

Alizaa mtoto wa kike aliyepo Chandigarh huko Punjab, India. Iliripotiwa kuwa mtoto huyo alitolewa kwa kuasili.

Vyombo vya habari vilidai kuwa wazazi wa mwathiriwa hawakutaka uhusiano wowote na mtoto huyo.

Nchi inaendelea kukabiliwa na mapambano makubwa na unyanyasaji wa kijinsia, haswa kwa watoto.

Kulingana na data ya serikali, ilifunua kuwa kesi 20,000 ziliripotiwa ambazo zilihusisha ubakaji au unyanyasaji wa kijinsia wa mtoto mnamo 2015.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."