Baba wa India Mbakaji Binti wa miaka 3 baada ya Kugombana na Mke

Baba mmoja kutoka India kutoka Uttar Pradesh amekiri kumbaka binti yake wa miaka mitatu kufuatia mabishano na mkewe.

Dalit Man Amekatwa Mkono kwa Sababu ya Mzozo wa Pesa f

"Alimuacha mtoto wa miaka mitatu na baba yake."

Mwanamume kutoka India kutoka Uttar Pradesh, mwenye umri wa miaka 25, alikamatwa Ijumaa, Novemba 30, 2018, baada ya kushtakiwa kwa kumbaka binti yake wa miaka mitatu. Baadaye alikiri uhalifu huo.

Mtu huyo ambaye hakutajwa jina alikamatwa huko Gurgaon, mwezi mmoja baada ya kufanya uhalifu huo wakati akienda mbio kwa lengo la kukwepa polisi.

Tukio hilo lilitokea usiku wa Oktoba 28, 2018, wakati alikuwa amegombana na mkewe.

Alikuwa amelewa na inasemekana mabishano yalikuwa yamezidi wakati alianza kumpiga mkewe.

Hii ilisababisha mwanamke huyo kuondoka nyumbani kwao ili kujilinda na kwenda nyumbani kwa jamaa katika kitongoji, akichukua binti yake mdogo zaidi.

Kamishna Msaidizi wa Polisi Shamsher Singh alisema: "Kufuatia vita, mwanamke huyo alikwenda nyumbani kwa jamaa yake na binti yake mdogo, mwenye umri wa mwaka mmoja.

"Alimuacha mtoto wa miaka mitatu na baba yake."

Baada ya kugundua kuwa amebaki peke yake na binti yake, alienda kwenye chumba chake ambacho alikuwa amelala na kumbaka.

Baada ya kufanya kitendo hicho cha kutisha, alikimbia eneo hilo.

Mwanamke huyo alikuja kujua juu ya vitendo vya mumewe aliporudi asubuhi iliyofuata.

Alimkuta binti yake amepoteza fahamu na kutokwa na damu kutoka sehemu zake za siri.

Msichana huyo mchanga alipelekwa katika hospitali ya eneo hilo ambapo madaktari walithibitisha kuwa alinyanyaswa kingono baada ya uchunguzi wa matibabu.

Mama-wa-wawili mara moja aliripoti kwa polisi ambao waliandikisha kesi dhidi ya mtu huyo

Baada ya kusikia sababu ya majeraha ya msichana huyo, mwanamke huyo alishtuka.

Alisema: "Madaktari waliponiambia kilichotokea, nilishtuka."

Msichana huyo mchanga alipelekwa katika hospitali ya Delhi ya Safdarjung kwa sababu ya hali yake mbaya.

Singh aliongeza: "Msichana huyo alipelekwa hospitalini. Madaktari wa hospitali walithibitisha unyanyasaji wa kijinsia baada ya uchunguzi wa matibabu.

"Hali ya aliyenusurika ilikuwa mbaya na kwa hivyo, alipelekwa katika hospitali ya Delhi ya Safdarjung."

Asubuhi ya Ijumaa, Novemba 30, 2018, mtu huyo alikamatwa mahali pa kazi, ambapo ni dereva.

Alipoulizwa na polisi kuhusu madai hayo, mwanamume huyo alikanusha kumbaka binti yake.

Baadaye alikiri uhalifu aliokuwa ameufanya na polisi wakamwandikia chini ya sheria za unyanyasaji wa kijinsia za watoto.

Inspekta Yashwant Yadav alisema: "Mtuhumiwa, anayefanya kazi ya udereva, mwanzoni alikataa madai hayo lakini baadaye alikiri."

Singh alihitimisha: "Amepewa kadi chini ya Sheria ya Ulinzi wa Watoto kutoka kwa Makosa ya Kijinsia (POCSO) na sehemu zinazofaa za Nambari ya Adhabu ya India."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Mfalme Khan wa kweli ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...