Binti wa India anatafuta Msaada kwa sababu ya Maswala ya Mama na Wanaume

Katika kitendo cha kukata tamaa, binti wa Kihindi kutoka Gujarat ametafuta msaada kwa sababu ya mambo haramu ya mama yake na wanaume anuwai.

Familia ya Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 14 anapokea Picha Zake Za Acha f

mwanamke alianza kufanya shughuli na takriban wanaume wanne.

Binti wa India ameomba sana msaada kwa sababu ya maswala ya mama yake na wanaume anuwai.

Jambo hilo lilibainika katika jiji la Anand, Gujarat.

Kwa sababu ya uhusiano haramu wa mama yake, binti yake alitafuta msaada kutoka kwa Nambari ya Msaada ya Polisi ya Wanawake.

Wakati msichana huyo ambaye hakutajwa jina akielezea kinachoendelea, maafisa walishtuka kusikia juu ya mafunuo hayo.

Timu ya maafisa hivi karibuni ilifika nyumbani na kujaribu kusuluhisha jambo hilo kwa kuzungumza na mama na binti.

Msichana aliwaambia maafisa kwamba baba yake alijiua kwa kujinyonga mnamo 2008.

Tangu wakati huo, ameishi na mama yake na kaka yake.

Muda mfupi baada ya kifo cha baba yake, mama yake alianza uhusiano na mwanaume mwingine, hata hivyo, ilimalizika hivi karibuni.

Baadaye, mwanamke huyo alianza kufanya shughuli na takriban wanaume wanne.

Binti wa Kihindi alielezea kuwa wakati wa usiku, wanaume tofauti wasiojulikana huja nyumbani kumwona mama yake.

Kwa sababu ya hii, msichana huyo alikuwa na wasiwasi.

Msichana huyo anasemekana alimwambia kaka yake juu ya mambo ya mama yao lakini hakumwamini.

Kulingana na msichana huyo, kaka yake alimpiga, kwa hasira akisisitiza kwamba alikuwa amekosea.

Msichana pia ameomba msaada kutoka kwa jamaa zake wa karibu lakini hawakuweza kusaidia.

Hivi karibuni alichoshwa na mambo ya mama yake na ziara za kila siku kutoka kwa wapenzi wake tofauti.

Kama matokeo, aliita Nambari ya Msaada ya Polisi ya Wanawake.

Wakati timu ya msaada ilipofika nyumbani, walijadili jambo hilo kando na mama na binti.

Baada ya mazungumzo tofauti, suala hilo liliripotiwa kutatuliwa.

Maswala ya mwanamke huyo ambaye hakutajwa jina yanakuja baada ya kufunuliwa kuwa wanawake wengi wa India waliolewa wanafanya mambo.

Programu ya uchumba nje ya ndoa gleeden ni programu iliyoundwa na wanawake, kwa wanawake.

Utafiti huo uliagizwa na programu hiyo na ilipokea majibu kutoka kwa wanawake wa India wenye umri wa miaka 30-60.

Matokeo ya utafiti yalionyesha kuwa asilimia 64 ya wanawake waliochunguzwa ambao wameshiriki katika mahusiano ya nje ya ndoa walifanya hivyo kwa sababu ya kutotimiza maisha ya ngono na wenzi wao wa ndoa.

Matokeo pia yalionyesha kuwa 48% ya wanawake wa Kihindi ambao walikuwa na mambo haya pia wana watoto.

Kati ya wanawake wa Kihindi waliochunguzwa, 76% ya wale wanaotafuta mapenzi nje ya ndoa walielimishwa.

Pamoja na hii, 72% yao walikuwa huru kifedha.

Utafiti huo ulifuata mwingine mnamo 2020, ambao ulihusu zaidi ya Wahindi 1,500 walioolewa wenye umri wa miaka 25-50 kutoka maeneo tofauti nchini.

Kulingana na matokeo, asilimia 55 ya watu waliohojiwa walikiri kumdanganya mwenza wao.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na jaribio la Kiingereza la Uingereza kwa Washirika?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...