Nyota wa Hollyoaks Amrit Maghera azungumza na Uigizaji na Modeling

Katika mahojiano ya kipekee na DESIblitz, nyota wa Hollyoaks Amrit Maghera anatupa ufahamu juu ya tasnia ya uigizaji na modeli nchini Uingereza na India.

Nyota wa Hollyoaks Amrit Maghera azungumza na Uigizaji na Modeling

"Nadhani urithi wangu ulifanya kazi kwa niaba yangu wakati mwingi"

Kuthibitisha kuwa hodari inapaswa kuwa jina lake la kati, mwigizaji wa Hollyoaks Amrit Maghera anaweza kufanya yote!

Kuanzia kuimba hadi kucheza, uigizaji na modeli, mrembo wa Uhindi wa Uingereza amefanikiwa sana katika kazi yake.

Ili kukupa ladha kidogo: Amrit Maghera amecheza kwa kupenda za Yeezy, aliyeigwa kwa chapa inayoongoza ya vipodozi ya India Lakme, aliigiza pamoja na nyota za Sauti na kuimba sauti za kuongoza kwa sinema za India!

Hiyo ni ncha tu ya barafu, kwani mwigizaji huyo mzuri amerudi katika nchi ya mama yake ili acheze kwenye sabuni iliyoshinda tuzo ya Uingereza, Hollyoaks!

Kwa kuwa tasnia ya sanaa ya maonyesho ilikuwa nati ngumu ya kupasuka, DESIblitz aliamua kupata maarifa ya wataalam kutoka kwa nyota Amrit Maghera mwenyewe.

Ulijishughulisha na sanaa ya maonyesho katika umri mdogo sana, ni wakati gani uligundua kuwa unataka kufanya kazi hiyo?

Wakati nilikuwa mdogo na shuleni, sikufikiria sana juu ya siku zijazo sana. Sidhani nilijua kuwa kuwa na taaluma ya sanaa ilikuwa chaguo au ingeonekanaje… hakuna mtu katika familia yangu aliyewahi kufanya hapo awali.

Ilikuwa katika chuo kikuu wakati niligundua kile ninachoweza kufanya nayo na kwamba kuwa densi wa biashara ya wakati wote au mfano, ilikuwa uwezekano.

amrit-maghera-hollyoaks-5

Nilikutana na rafiki yangu wa karibu Briony, katika Chuo Kikuu cha Winchester ambaye alikuwa na msukumo na matamanio; alinihamasisha kufanya kitu nayo na kwenda naye kwenye ukaguzi wa wakala / muziki kwenye London.

Alichukua picha zangu za kwanza za modeli na yeye na mpenzi wangu wakati huo walinisihi nizitumie kwenye jarida; walijibu na kuniuliza hadi London kwa risasi. Hiyo ndiyo risasi ya kwanza niliyoifanya na ilitoka hapo.

Hollyoaks ni jukumu la kufurahisha sana kuwa limepatikana! Ilikuwaje wakati ulianza kuigiza huko Hollyoaks, umejifunza nini hadi sasa?

Nimejifunza sana kiufundi, na pia juu ya ufundi na kutoa haraka. Imenipa ujasiri zaidi kama mwigizaji na nimejifunza mengi kutoka kwa watu wote ambao nimekuwa na bahati ya kufanya kazi nao.

Ninafurahiya sana kufanya kazi katika sehemu moja kwa muda mrefu na kumjua kila mtu. Ninapenda kuishi Liverpool, ni jiji lenye urafiki na kukaribisha.

Je! Mabadiliko yalikuwaje kutoka Uingereza kwenda India? Je! Uliwahi kuhisi urithi wako wa Uingereza ulikuzuia, au kukufanya upendeze zaidi?

Hmm, swali zuri! Nadhani ilifanya kidogo ya wote wawili; hakika ilisaidia kupata mkataba na Lakme. Walipenda madoa yangu na rangi ya ngozi na ukweli kwamba nilitoka nje ya nchi na kwamba nilikuwa Mhindi na Mwingereza.

"Wakati mwingine nilikabiliwa na uamuzi mwingi wakati wa lafudhi yangu ya Uingereza na ilibidi nifanye kazi kwa bidii sana kudhibitisha kwa watu katika tasnia ya filamu kuwa niliweza kujifunza Kihindi."

Nilipoteza majukumu kadhaa kwa sababu lafudhi yangu haikuwa ya Kihindi vya kutosha. Ilikuwa ya kukatisha tamaa na ngumu wakati mwingine lakini nadhani urithi wangu ulifanya kazi kwa niaba yangu wakati mwingi pia. Ninashukuru kwa uzoefu wote. ”

amrit-maghera-hollyoaks-1

Huko India, kuwa na ngozi nyepesi kwa kawaida inachukuliwa kuwa "nzuri zaidi", je! Hiyo bado ni hivyo - je! Je! Umewahi kuhisi 'unajua' kabisa rangi ya ngozi yako?

Nadhani ilifanya kazi kwa niaba yangu zaidi kuliko la. Kwa kweli iliniletea tahadhari kuwa nilikuwa na ngozi nzuri kwani ni kitu ambacho sikuwahi kufikiria kabla ya kuhamia India. Ilikuwa ngumu kwangu kupata kichwa changu pande zote, wazo la watu wanaotamani ngozi yenye rangi nyepesi; Sikuamini kwamba kulikuwa na chapa inayoitwa ya haki na ya kupendeza.

Sipendi wazo hilo au kuwa na uhusiano wowote na kampeni zozote za matangazo ambapo ujumbe ni 'ngozi nzuri ni bora'. Nilipokuwa mdogo na na Lakme, nilifanya michache lakini singetanguliza kampeni kama hiyo sasa. Nadhani rangi zote za ngozi ni nzuri na watu hao hawapaswi kuonekana kwa rangi ya ngozi zao.

Watu niliofanya nao kazi walidhani kuwa siwezi kuzungumza Kihindi kwa sababu walidhani mimi ni mgeni. Wangeongea juu yangu… ningengoja kidogo kisha ghafla niseme 'Main Hindi bol sakti hoon'. Nilikuwa nikifurahiya nayo!

Je! Unahisi kuna tofauti kubwa katika tasnia ya uigizaji na modeli ya India ukilinganisha na Uingereza?

Mfano wa busara nadhani inazidi kufanana zaidi kadri muda unavyoenda, ingawa huko England kuna sheria bora na vyama vya wafanyakazi vya kulinda wasanii.

Nadhani tofauti moja kubwa ni kwamba hakuna uongozi dhahiri hapa na kila mtu anapatiwa matibabu kwa njia ile ile.

Nilipokuwa India, ulimwengu mwingi wa kibiashara ulikuwa juu ya kupendeza tu, bila kujali chapa hiyo ilikuwa nini, lakini sasa ukweli na utofauti vinaonyeshwa zaidi.

amrit-maghera-hollyoaks-4

Tangazo jipya la Nike linaonyesha halisi Wanawake wa Kihindi walio na utu, sio tu mtu aliyechezewa nguo na amevaa mapambo mengi. Nadhani hiyo ni nzuri sana na inanifurahisha kuona tasnia inaendelea.

Kwa kweli, ninajisikia mwenye bahati kwamba nimeweza kufanya kazi katika sehemu zote mbili na kwamba hata niko katika nafasi ya kujibu swali hili.

Ni nani amekuwa mtu unayempenda kufanya kazi naye katika Sauti? 

Nimebahatika sana kukutana na kufanya kazi na watu wengi wa kushangaza. Wawili kati yao wangekuwa Kiran Rao na Amir Khan. Ingawa sikupata jukumu hilo, nakumbuka nilipokuwa nikifanya semina nao wakati walipokuwa wakipiga 'Dhobi Ghat'. Walikuwa tu watu wa baridi zaidi.

Kiran alituelekeza na kututendea sisi wote kwa usawa; hakukuwa na uongozi, hakuna hukumu na kwa muda ambao nilikuwa huko, nilisahau kuwa alikuwa 'Amir Khan'. Tayari nilikuwa na heshima kubwa kwa wote wawili na hata zaidi baada ya hapo.

Mtu mwingine ni Dilip Shankar ambaye alinitupa kwa 'Miungu Waungu wa Kihindi' na kisha kuwa mkufunzi wetu wa uigizaji wa filamu nzima. Yeye ni mmoja wa wanadamu wa kushangaza sana ambao nimewahi kukutana nao! Kwa hivyo ni mwema, mwenye kujali, mpole na anachukua muda kukuona wewe ni nani.

Je! Unadhani ni ipi ngumu kupasuka: Tasnia ya uigizaji na modeli ya Uingereza au Mhindi? 

Ninaweza kusema tu kutoka kwa uzoefu wangu mwenyewe na nadhani inategemea ufafanuzi wako wa 'kuupasua'. Kumekuwa na nyakati ngumu kweli katika sehemu zote mbili na pia nyakati nzuri wakati kazi ngumu inalipa.

Nilifika mahali fulani kutambulika India haraka sana lakini ilikuwa ngumu kuwa mbali na familia yangu na marafiki na kuzoea utamaduni na mazingira tofauti kabisa.

amrit-maghera-hollyoaks-3

Niliporudi England, niligundua kuwa nilitaka kuzingatia kazi ya kaimu na ilibidi nigonge chini, kusoma ufundi, kuwa mvumilivu na kuanza kutoka mwanzo katika mazingira mapya kabisa.

Je! Ungependa kudai ni onyesho la taaluma yako; ikiwa ungeweza kurudi kwa wakati mmoja maalum, ungeweza kurudi kwa nani?

Kusema kweli, ninapenda kile ninachofanya sasa… nikicheza Neeta kwenye Hollyoaks na vile vile kuona athari za watazamaji katika nchi tofauti ambapo 'Waungu wa Kihindi wenye hasira' wanaachiliwa sinema.

Ninashukuru sana kwamba ninajifunza mengi kutoka kwa kazi yangu na watu ninaofanya nao kazi huko Hollyoaks, na pia kuona maoni na kushuhudia watu wakijiunga na filamu ambayo mimi ni na nitapenda sana kila wakati.

Kwa bahati mbaya, Waasia wa Briteni mara nyingi wanasukumwa kuelekea kazi zaidi za 'kitaaluma'. Jinsi gani unaweza kumshauri mtu ambaye alitaka kutekeleza jukumu katika tasnia hiyo hiyo?

Ni rahisi kwangu kusema nadhani, kwani nina familia inayounga mkono sana, lakini siku zote ningesema, iendee !! Ikiwa kufanya kitu kwenye sanaa ndio unachotaka, basi sidhani kuwa chochote kinaweza au kinapaswa kukuzuia.

Nadhani kinachowatisha wazazi ni kwamba inaweza kuwa kazi isiyo na msimamo; inafanya kazi tofauti kwa kazi 9-5. Familia yangu ilikuwa na wasiwasi juu yangu kuishi mbali na nyumbani katika umri mdogo sana na labda walikuwa na wasiwasi zaidi juu yangu kutoka kwa mtazamo wa usalama, lakini daima wamekuwa nyuma yangu na moyo.

amrit-maghera-hollyoaks-2

Ningemshauri mtu afanye kazi kwa bidii na asikate tamaa. Inachukua mipira mingi wakati mwingine kuendelea na kujaribu kudhihirisha vitu ambavyo unayo ndani ya kichwa chako lakini lazima uendelee tu na kuiamini lakini wakati huo huo ishi maisha yako na ucheke pia!

Je! Unahisi kitambulisho cha Uhindi kimewakilishwa katika sabuni za Uingereza au unafikiri zaidi inaweza kufanywa? 

Sipati muda mwingi wa kutazama sabuni zingine lakini kwa kweli naweza kusema kwamba idara ya uandishi, watengenezaji wa stylists na watayarishaji wa Hollyoaks huenda kwa urefu kuhakikisha kuwa zinawakilisha tamaduni kwa njia halisi.

Nilikuwa na harusi ya Kihindi [kwenye Hollyoaks] hivi karibuni na walihakikisha kuwa wanapata kila kitu kamili, pamoja na henna mikononi mwangu.

Ninachopenda sana ni kwamba Neeta haionyeshwi kwa njia isiyo ya kawaida; yeye ni mama mwenye nyumba na mpenzi wake ni zaidi ya mara mbili ya umri wake na Kiingereza. Kwa kweli nadhani ni muhimu kuonyesha Waasia katika taa zote tofauti kuonyesha ukweli.

Je! Kuna nafasi zaidi kwa Waasia katika tasnia ya modeli na kaimu na, ikiwa ni hivyo, unahisi ni njia bora ya kuhakikisha utofauti?

Kwangu, hakika kuna Waasia wengi kwenye tasnia sasa kuliko hapo awali. Nadhani kuhakikisha utofauti ni muhimu lakini muhimu zaidi, inapaswa kuwa juu ya talanta juu ya kitu kingine chochote.

Kuanzia kuigiza kwenye majarida hadi skrini za sinema, Amrit Maghera ndiye dalili kamili ya jinsi tunapaswa kamwe kuachana na ndoto zetu! Timu huko DESIblitz inamtakia kila la heri kwa mradi wake mpya wa kufanya alama yake kwenye Runinga ya Uingereza.

Mfuate Twitter, kuendelea na safari yake!



Jaya ni mhitimu wa Kiingereza ambaye anavutiwa na saikolojia ya binadamu na akili. Yeye anafurahiya kusoma, kuchora, YouTubing video nzuri za wanyama na kutembelea ukumbi wa michezo. Kauli mbiu yake: "Ikiwa ndege anakuwia, usiwe na huzuni; furahi ng'ombe hawawezi kuruka."

Picha kwa hisani ya Amrit Maghera. Wapiga picha: Shoeb Mashadi na Anna Fowler





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni Ushirikiano upi wa Bhangra ndio Bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...