Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

Tulizungumza na Maya Petite, msichana wa cam kutoka Yorkshire ambaye anafunguka kuhusu tasnia ya ngono na changamoto ambazo amekumbana nazo kama Mwaasia wa Uingereza.

Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

"Nimeambiwa sitakiwi nchini Pakistani!"

Katika jamii ambapo kazi ya ngono imeenea na kuhukumiwa, mwanamitindo wa Uingereza kutoka Pakistani Maya Petite ni sehemu ya orodha ndefu ya wanawake wanaopinga desturi hiyo.

Alizaliwa katikati mwa Yorkshire, Maya na familia yake walihamia Pakistani alipokuwa na umri wa miaka 11.

Hata hivyo, Maya mwenye umri wa miaka 18 alirejea Uingereza baada ya kuacha chuo kikuu. 

Tasnia ya ngono haikuwa kwenye kadi mwanzoni alipokuwa akifuata taaluma ya udaktari lakini hivi karibuni Maya angesukumwa kuwa msichana wa kuchekesha kutokana na pendekezo la rafiki yake. 

Maya alitumbukiza vidole vyake katika ulimwengu wa huduma za moja kwa moja za kamera za wavuti mnamo 2020. Kwa kukumbatia shauku yake mpya, alijitengenezea nafasi katika tasnia iliyojaa unyanyapaa na mwiko.

Wafanyabiashara ya ngono au wale walio ndani ya tasnia wamekuwa na kiwango cha uhasi kinachohusishwa nao.

Licha ya kuongezeka kwa ushirikishwaji, uelewano na maeneo salama, kazi ya ngono bado inaonekana kama kazi 'isiyo na heshima'.

Hadithi hii inaonekana hasa katika jumuiya ya Asia Kusini nchini Uingereza na duniani kote. 

Wakati wanawake zaidi wa Uingereza na Asia Kusini wanaingia katika kazi hii, bado wanaiweka siri kutokana na mtazamo mkubwa kwamba wanawake wanapaswa kuwa na kazi 'zinazoheshimika'. 

Kwa bahati mbaya, watu wengi huwaona wafanyabiashara ya ngono kama 'wachukizaji', 'wasio na maadili', 'wachafu' na 'hatari'. 

Lakini, hii sivyo. Ndiyo maana Maya amejitokeza ili kutoa ufahamu bora zaidi katika safari yake kama msichana wa Uingereza kutoka Asia. 

Kwa maneno yake mwenyewe, anaingia katika maelezo ya kuwa mfanyabiashara ya ngono, dhana potofu zinazohusiana nayo, na vita na utamaduni wa Asia Kusini. 

Kwa nini uliamua kutafuta kazi ya uundaji wa kamera?

Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

Nilianza kucheza kwa muda mwaka wa 2019 na sikuichukulia kwa uzito hata kidogo.

Nilijiandikisha kwa hiari baada ya usiku wa ulevi na rafiki, na baada ya hapo, sikufikiria sana.

Niliona tu kama jambo la kufanya ili kupata pesa kadhaa kila nilipokuwa nimechoka.

Kilichonifanya nizame kama taaluma ni Covid!

Kwa kweli sikuwa na chochote bora cha kufanya wakati wa kufuli, kwa hivyo ningetumia masaa mengi kutiririsha moja kwa moja kwenye nyumba ya mama yangu, kupata marafiki tu na kuwa na wakati wa zamani!

Niligundua kuwa kadiri nilivyotumia mtandaoni, ndivyo mapato yangu yanavyoongezeka na ingawa hii inaonekana kama jambo la msingi sasa, ilifungua macho yangu kuona uwezo ambao ulimwengu wangu mdogo wa mtandaoni ulikuwa nao.

Niliamua basi kwamba nilipaswa kuchukua kwa uzito, na nilianza kuwekeza vyema katika teknolojia ili kufanya mitiririko yangu kuwa bora zaidi.

Mama yangu alikuwa akipambana na mshahara mdogo sana wakati huo, na sikuwa na akiba hata kidogo ya kusaidia, kwa hivyo hiyo ilikuwa motisha kubwa ya kunifanya niendelee kufanya kazi.

Familia yangu ilikuwa ya kazi nzuri baada ya wazazi wangu kutalikiana, kwa hivyo nilitaka kumrudishia mama yangu na mama yangu kwa njia walizojaribu kunipa.

Mawazo yako ya awali yalikuwa yapi ulipoenda moja kwa moja kwenye kamera? 

Nakumbuka bila kufafanua mara yangu ya kwanza kwenye kamera.

Nimekuwa mzuri sana katika kuzungumza na kamwe kunyamaza, ambayo nadhani ni muhimu wakati wa kuburudisha mtandaoni!

Nilipiga moja kwa moja na sikuacha kuongea kwa saa nyingi na niliweza kuanzisha mazungumzo na hata watazamaji watulivu zaidi!

"Ninapenda kujua watu na watazamaji walikuwa wa kupendeza sana!"

Nilipata vipakiaji vingi vya bure au watu wa kushinikiza mwanzoni mwa kazi yangu, lakini waligundua haraka kuwa nilikuwa mbali na msukumo na muda si mrefu, wateja wangu wengi walikuwa watu wazuri.

Utamaduni wako uliathiri vipi uamuzi wako wa kuingia katika tasnia ya ngono?

Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

Ningependa kusema nilipata malezi mengi “muhimu” nchini Pakistani, na nilifanya hivyo!

Nilihamia huko nikiwa na umri wa miaka 11, nilifanya masomo yangu mengi, nikaenda chuo kikuu huko, kisha nikarudi Uingereza nikiwa na miaka 18.

Nilishuhudia ukandamizaji mwingi wa kijinsia hapo awali kabla ya kuwa na mkondo wangu wa uasi huko Uni haha!

Nilikuwa nikisomea udaktari na nilishangaa kwamba wanawake wengi walikuwa na ufahamu mdogo sana wa miili yao.

Nakumbuka nikiwa na miaka 16, nikiwafundisha hawa madaktari wa miaka 20 kwamba uke wako na urethra ni matundu mawili tofauti.

Siku zote nimekuwa nikitamani kujua, utamaduni kando, na ninakumbuka nikiwa mdogo na baba yangu alifunga kurasa za utayarishaji wa "kitabu changu cha maswali" na kuzifungua kwa sababu ILIHITAJI kujua ilikuwa ni nini.

Kuna mwiko kama huu unaozunguka ngono na yetu wenyewe miili katika utamaduni wa Asia.

Nadhani hiyo ilinichochea kujiondoa kwenye ukungu na kuwaonyesha watu kwamba hatukandamizwi hata kidogo.

Kurudi Uingereza, pia nilikabiliwa na unyanyapaa mwingi…watu walidhani ningekuwa mtiifu na mtulivu, hata wanafamilia yangu!

Nadhani mengi yanatokana na ukandamizaji wa kijinsia.

Ningeweza kuzungumza juu ya mada kuhusu tamaduni za Asia kwa masaa lakini kutoka kwa kwenda, sikutaka kuwekwa kwenye sanduku. Nilitaka kuvunja unyanyapaa kadiri nilivyoweza.

Ni nini kilikufanya uache shule ya matibabu?

Niliacha shule ya med kwa sababu mbalimbali.

Talaka ya wazazi wangu ilikuwa hatua muhimu maishani mwangu ambapo nilianza kutambua kwamba kwa kweli sikujua nilitaka nini maishani.

Nilikuwa nikifuatilia kwa upofu kila kitu ambacho wazazi wangu walikuwa wakisema bila kujifikiria kikweli.

Nilikwenda kwenye dawa kubwa ya kulevya, ngono na bender iliyochochewa na pombe kabla ya kujivuta na kugundua kwamba sikutaka kuwa daktari.

Nilikuwa nimepata umaarufu mkubwa katika chuo kikuu changu hadi watu wangekuja na kuomba picha, kutaka picha, kunikodolea macho, na kunifuata, yote kwa sababu nilijulikana kama "kutte waali".

Ningewachunga mbwa waliopotea kwa sababu lilikuwa jambo la kawaida kwangu kufanya. Lakini umakini wote wa ziada ulimaanisha kuwa pia nilikuwa na ujinsia kupita kiasi.

Wavulana wangenipiga picha nikiwa nimeinama nikilisha mbwa, na kusema nilikuwa na mbwa, ilikuwa ya kutisha tu.

Sikujitosheleza hata kidogo na kukwama nje sana kuliko nilivyostarehe. Kwa hiyo, niliondoka. Napendelea maisha matulivu hata hivyo!

"Mama yangu na nan wote waliniunga mkono sana niliporudi Uingereza."

Ilikusudiwa mwanzoni kuwa ziara fupi kabla nirudi Pakistani lakini niligundua kuwa sikutaka kuondoka, na badala yake nilijaribu kutafuta mwelekeo wangu nchini Uingereza!

Watu wengine wa familia yangu hawakuniunga mkono hata kidogo, waliona ni kuharibu maisha yangu kwa sababu singekuwa daktari au kupata mume mwema.

Sasa hapa ninapata mapato zaidi ya wataalamu wengi wa juu, huku nikifanya kazi kwa saa 20 kwa wiki za kazi pekee.

Maisha yana njia ya kufanya kazi ikiwa unajiamini!

Lengo langu lingine kuu lilikuwa tu kuwa huru kifedha, kwa hiyo wazo la kughairi maisha yangu kama daktari halikuwa la kupendeza hata kidogo.

Ninataka kupata pesa nyingi iwezekanavyo, haraka iwezekanavyo ili niweze kustaafu mapema na KUISHI!

Kama mwanamke wa Uingereza mwenye asili ya Asia, umekabiliana vipi na unyanyapaa?

Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

Unyanyapaa nambari moja ni kwamba wanawake wa Asia Kusini wananyenyekea na hawana wazo lolote kuhusu ngono.

Nadhani ninavunja hii kwa kila pumzi ninayovuta. Ninakubaliana sana na hali yangu ya ngono hivi kwamba marafiki zangu wanaona ni aibu kwa kiasi fulani.

Hakuna kitu ambacho ni kikubwa sana kwangu kuzungumza juu yake, na nadhani jinsi unavyozungumza zaidi kuhusu ngono katika mazingira ya asili na ya wazi, uelewa wako wa afya ni bora zaidi!

Pia kuna unyanyapaa kwamba sio kazi halisi na blah blah blah…

Nilikuwa nikibishana na watu kwenye Twitter kuhusu hili lakini sasa mazungumzo hayo yananichosha sana.

Kuna sababu kwa nini watu hao wamekwama katika kazi 9-5 wanazochukia. Hawana mpango wa kuzoea mabadiliko na kukumbatia yale yasiyo ya kawaida.

Ninafanya hivyo, na kampuni yangu ndogo na fedha za uwekezaji zinazungumza zenyewe katika suala hilo.

Pia kuna unyanyapaa kwamba familia yangu hainitegemei au ninatoka katika familia iliyovunjika.

Nilielimishwa kibinafsi kwa muda mrefu wa maisha yangu na nilifaulu katika elimu yangu hadi nikakaribia kuwa daktari mdogo wa kike wa Pakistani.

Hiyo ni njia tu ambayo sikutaka kuchukua, na hiyo ni sawa kabisa!

Familia yangu inaniunga mkono na inanipenda, na nina marafiki wachache wanaoniabudu.

Watu huwatazama wafanyabiashara ya ngono kama aina fulani ya upotovu lakini ukweli ni kwamba sisi ni watu wa kawaida sana, ambao tunatoa huduma fulani.

Uwezekano mkubwa zaidi, hungeweza kujua ni nani hata mfanyabiashara ya ngono yuko mitaani.

Wengi wetu huvalia mavazi ya kihafidhina, hatuonyeshi ngozi nyingi, na huwa hatujipodoi. Mama yako mwenyewe anaweza kuwa mfanyabiashara ya ngono kwa yote unayoyajua!

Unyanyapaa pekee ambao siwezi kuuvunja ni ule ambao wafanyabiashara ya ngono ni ditsy. Mimi ni, sifa mbaya, ditsy incredibly! Haha!

Je, unahisi kuwa na jukumu la kuwatetea wengine kutoka asili sawa?

Mimi huambiwa mara kwa mara kuwa mimi ndiye msichana pekee wa Pakistani cam ambaye watu wanamjua na nadhani hiyo ni kweli.

Kwa kuwa ngono katika utamaduni wetu ni mwiko sana, haishangazi kwamba Wapakistani hawangethubutu kujiandikisha kuwa msichana wa cam.

"Madhara yatakuwa makubwa sana."

Sijioni kama mwakilishi kwa sababu ninaelewa hatari inayokuja nayo.

Lakini ninatumai kuwa wanawake wengi wa Kiasia wanaweza kupata ujasiri na angalau ufahamu kidogo juu ya jinsia yao wenyewe na jinsi wanavyoweza kuikumbatia, hata kama hawataki kuishiriki na mtu mwingine yeyote!

Je, umekumbana na upinzani wowote?

Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

Nimepokea upinzani MENGI kutoka kwa jamii kuhusu kazi yangu.

Nimeambiwa kwamba sikulelewa kama Mwislamu anayefaa, nilitumwa vitisho vya kifo, na nimeambiwa kwamba sitakiwi nchini Pakistani!

Ninaona ni jambo la kuchekesha kwa sababu hawa huwa ni watu wale wale wanaonipiga d*cks kwa mkono mmoja huku wakiandika chuki kwa mwingine.

Yote inatokana na ukosefu huo wa udhibiti wa kiume, nadhani.

Ajenda ni kwamba wanawake wanaweza tu kuonekana kama ngono ikiwa mwanamume ana nguvu.

Ukweli kwamba ninajua ujinsia wangu, jinsi ninavyoweza kuudhibiti, na kufahamu kuwa wanaume hawa hawawezi kumshawishi mwanamke hata kama maagizo yaliandikwa mbele yao ... inawatisha.

Nimekuwa na watu kutoka chuo kikuu changu, ambao najua wamefanya ngono kabla ya ndoa, aibu jamani mimi kwa kile ninachofanya.

Inanishangaza tu jinsi watu hawa wanaweza kuwa wanafiki.

Ikiwa unataka kutazama ponografia, mtu anapaswa kuitayarisha, unajua?

Nchi za Kiislamu ni baadhi ya watumiaji wakubwa wa ponografia duniani.

Ni kawaida ya binadamu kuwa na hasira, na ikiwa hawawezi kuunganishwa kiholela, bila shaka, watapiga punyeto na wanahitaji maudhui ya kutazama wakati wanafanya hivyo…ili f*ck anajua kwa nini wananichukia sana! 

Ni aina gani ya vitendo/huduma ambazo watazamaji wanakuambia ufanye? 

Vipindi vyangu vinatofautiana sana hivi kwamba haiwezekani kusema kile ambacho watu wananiuliza kwa wastani.

Ninaombwa ushauri wa uhusiano, kukariri maandishi ya filamu ya nyuki katika vazi la nyuki, kupaka mafuta kwenye miguu yangu, kuvaa hijabu na kuwakemea kwa lafudhi ya Kiurdu.

"Kisha mimi pia huulizwa kupiga punyeto nao mzee."

Bila shaka, nimeombwa kufanya uchawi uliokithiri na hata nimeombwa kufanya mambo haramu.

Mipaka pekee niliyo nayo sio kinyume cha sheria, ni wazi, lakini zaidi ya kwamba niko wazi kuzungumza juu ya chochote!

Je, kuwa mama kumeathiri mtazamo wako kwenye kazi yako?

Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

Sidhani mtazamo wangu juu ya kazi yangu umebadilika hata kidogo tangu kuwa mama.

Ikiwa chochote, heshima yangu kwa kiasi kikubwa cha bahati niliyo nayo kwa kuwa na taaluma yangu imeongezeka sana.

Nina uwezo wa kuwa mama wa sasa kwa sababu sihitaji kukimbilia kwa 9-5 kila siku.

Ninaweza kukaa nyumbani, kuwa na asubuhi polepole na familia yangu, kuamka kitandani kwa wakati wangu mwenyewe, kwenda kwenye soko la wakulima, kuota jua wakati wowote ninapotaka…kisha nifanye kazi wakati kila mtu amelala.

Kazi yangu imenipa kitu kimoja ambacho nimekuwa nikitaka siku zote - uhuru.

Sihitaji kumlipia mtu mwingine kumtunza mtoto wangu, ninaweza kufanya hivyo na familia yangu.

Ninaweza kwenda likizo pamoja nao wakati wowote ninapotaka na kamwe sitakosa siku kuu kwa kazi yangu.

Inapendeza sana kuweza kuwa pale wakati wowote ninapolazimika kuwa. Pia imeniruhusu niweze kunyonyesha, ambayo ni muhimu sana kwangu!

Ningelazimika kukata tamaa ikiwa ningerudi kazini baada ya mwaka mmoja, lakini ninaweza kuendelea hadi nihisi tunahitaji kuacha!

Uhuru wa kifedha ambao kazi hii imenipa ni kamili kwa kuwa mzazi.

Je, unaweza kutoa ushauri gani kwa wasichana?

Nadhani ikiwa unasitasita kwa sababu ya shinikizo la jamii na mwiko, ushauri wangu ungekuwa usijiunge na tasnia hata kidogo.

Nadhani ni ujinga kufikiri kwamba kuwawezesha kutabadilisha ghafla utamaduni mzima kuhusu ngono katika jumuiya ya Waasia.

Ni jambo linalohitaji kushughulikiwa polepole na kwa njia sahihi.

Ukweli safi wa hali hiyo ni kwamba ponografia yako itavuja, UTATAZWA, familia yako itajua.

Yeyote anayefikiria kuingia kwenye ponografia anahitaji kuelewa kuwa sio suala la ikiwa ni suala la lini.

Kwa hivyo ikiwa hauko tayari kwa familia yako na jamii ya Waasia kukukatilia mbali kabisa… basi usifanye hivyo.

"Pia ni rahisi sana kudanganywa kama muundaji wa Asia ambaye hayuko wazi kwa familia na marafiki zao."

Jambo muhimu zaidi ni kuwa na mtandao mzuri wa usaidizi.

Ikiwa unafikiri familia yako ni huria wa kutosha kuikubali, basi endelea! Lakini usiruke tu kichwani kwanza, ni upumbavu.

Je, unaamini ni imani potofu kubwa zaidi kuhusu kazi ya ngono?

Maya Petite anazungumza Sex Sex, Cam Modeling & Asian Culture

Dhana potofu kubwa ni kwamba hatuna kazi halisi.

Nimetumia muda mwingi kubishana na incels kwenye Twitter kuhusu hili hadi nimechoka tu.

Ikiwa hufikirii kuwa ni kazi halisi, endelea kufikiria hivyo.

Lakini nitafurahia kustaafu nikiwa na umri wa miaka 45, nikifanya kazi zangu za kipumbavu kwa sababu “sio kazi” yangu iliniruhusu kufanya hivyo.

Wafanyabiashara wengi wa ngono mashuhuri hulipa kiasi cha KIPUMBAVU cha kodi - bima ya taifa, kodi ya mapato, kodi ya shirika na VAT.

Kisha tuna gharama zetu zote za biashara, kodi yetu, huduma, vinyago, na mavazi.

Kisha vifaa vyetu vyote vya kurekodia, taa, usanidi wa urembo, wakati wa kurekodi filamu na wakati wa kuhariri.

Nadhani kwa kuongezeka kwa OnlyFans pia, watu wanadhani ni rahisi sana kutengeneza ponografia.

Video moja ya dakika 30 inachukua takriban wiki kupanga, kuweka mikakati, kukusanya mavazi ya, kuandaa hati ya, filamu, kusanidi, kushusha, kuhariri, na kutengeneza trela za.

Bila kusahau ukweli kwamba watu wana wafanyikazi!

Ninaajiri mshirika wangu kwa biashara yangu, kila wakati kuna kazi nyingi ya kufanywa! Haina mwisho haha! Lakini furaha nyingi!

Safari ya Maya Petite inaangazia mwingiliano tata kati ya chaguo la mtu binafsi na matarajio ya jamii.

Kupitia tafakari zake za wazi na uhalisi wake usioyumba, Maya anatupa changamoto kutafakari upya mawazo yetu kuhusu kazi ya ngono na miiko ya kitamaduni.

Maya anapoendelea kuvinjari njia yake, hadithi yake hutumika kama ukumbusho wa nguvu wa umuhimu wa kujitawala na mshikamano katika kukabiliana na unyanyapaa na ubaguzi.

Tunasogea karibu na jamii iliyojumuisha zaidi na yenye huruma kwa kukuza sauti kama za Maya.



Balraj ni mhitimu mwenye nguvu wa Uandishi wa Ubunifu MA. Anapenda majadiliano ya wazi na matamanio yake ni usawa wa mwili, muziki, mitindo, na mashairi. Moja ya nukuu anazopenda ni "Siku moja au siku moja. Umeamua. ”

Picha kwa hisani ya Maya Petite.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utafikiria ndoa ya Kikabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...