Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model

Uigaji wa Sex Cam ni tasnia yenye faida na kuna modeli nyingi za Desi. Lakini ni nini kama mfano wa ngono ya ngono?

Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model f

Mifano ya Desi Sex Cam sio nadra katika tasnia leo.

Utengenezaji wa cam cam ni tasnia ambayo imekuwa karibu kwa muda mrefu lakini janga la 2020 Covid-19 liliona ongezeko kubwa. Idadi ya mifano ya cam ya ngono inaongezeka haraka.

Shinikizo la kifedha lilishuhudia wanawake ulimwenguni kote wakijiunga na wavuti tofauti kuwa amateur porn nyota. Ahadi za kutengeneza pesa zenye faida kubwa zilimshawishi hata mwanamke wa jadi wa Desi.

Ngono imekuwa a mwiko somo ndani ya jamii ya Asia Kusini lakini hiyo haizuii wanawake kutoka kwa maelfu ya wanaume. Inayohitajika tu ni kamera nzuri ya wavuti na unganisho la kuaminika la mtandao.

Maswali mengi yanazunguka taaluma hii kutoka kuwa salama na kulinda kitambulisho chako hadi, ni pesa ngapi kweli imetengenezwa. Mifano zinahimizwa kutumia jina la hatua na kamwe hazifunuli habari za kibinafsi.

Je! Modeli za Desi hupataje ulimwengu wa modeli ya ngono na ni nini ukweli wa kazi hiyo? Je! Wao hushiriki kile wanachofanya na familia na marafiki au wanaficha kama siri inayolindwa vizuri?

Tunajua kwa kuzungumza peke yao na mifano kadhaa ya Desi ya ngono kuhusu uzoefu wao.

Onyo: yaliyomo yafuatayo yana mada za watu wazima na ngono.

Uamuzi wa Kuwa Mfano wa Cam ya Ngono

Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model - nguo za ndani

Janga la Covid-19 la 2020 lilisababisha maelfu ya watu kupoteza kazi na kujitahidi kifedha. Viwanda vingi vilikuwa vikipoteza pesa lakini kulikuwa na moja ambayo ilikuwa ikifanya vizuri na hiyo ndio tasnia ya ngono mkondoni.

Sekta ya ponografia ni dola bilioni moja lakini janga hilo lilimaanisha kuwa hakuna filamu zilizokuwa zikitengenezwa. Wafanyabiashara ya ngono haikuweza kufanya kazi kwa sababu ya kufuli kwa hivyo waliamua kugeukia mtandao.

Kuna tovuti nyingi ambazo wafanyabiashara wa ngono wanaweza kuanza kutiririka kama njia ya kuendelea kupata pesa. Chaturbate ni moja ya maarufu zaidi lakini kuna mengi zaidi yanayowekwa mara kwa mara.

Mara ya kwanza wafanyabiashara ya ngono na nyota za watu wazima wa filamu ndio walioanza kujisajili kwenye tovuti hizi. Tayari walifanya kazi kwenye tasnia na walikuwa wakibadilisha tu njia waliyofanya kazi yao.

Mwishowe, tovuti hizi zilianza kuvutia wanawake ambao hawajawahi kufanya kazi kwenye tasnia ya ngono hapo awali. Wanawake hawa walihitaji tu njia ya kulipa bili zao na kuwa mfano wa cam ya ngono ndio njia.

Meena * ni mwenye umri wa miaka 28 kutoka London ambaye alipoteza kazi yake kama meneja wa ofisi kutokana na janga hilo. Uamuzi wake wa kuwa mfano wa cam ya ngono ulikuwa rahisi:

“Rafiki yangu mmoja wa kiume aliitaja katika mazungumzo kama utani. Alisema kuwa ni lazima nijisajili kwa Kuzaliwa na nikamcheka tu.

"Kisha nikaipiga picha ili niangalie ilikuwa inahusu nini. Niliona kuwa ilikuwa zaidi ya kituo cha Runinga lakini ndipo nikaona matokeo kuhusu tovuti za kutiririsha. Waliendelea kutaja pesa rahisi.

“Nilikuwa na akiba chache lakini hakuna kitu kikubwa na kodi yangu ni ghali kwa hivyo nilifikiri ningejisajili. Kusema kweli, nilifanya bila kufikiria na mchakato ulikuwa rahisi.

“Nilijisajili kwenye wavuti inayoitwa CAM4 na baada ya kuthibitisha utambulisho wangu, nilikuwa tayari kuanza. Nilienda mkondoni kwa mara ya kwanza jioni hiyo na sikujua ni nini cha kutarajia.

"Unaweza kujitambulisha ili kuvutia watazamaji na nikaona kulikuwa na wanawake wa Kihindi wa Uingereza. Kulikuwa na wachache kutoka India ingawa. Nilitumia vitambulisho kama Hindi ya Uingereza, boobs kubwa na curvy.

“Wanaume walijiunga na chumba haraka sana na wangechapa kama vile ungefanya kwenye chumba cha mazungumzo cha kawaida. Wote wangeweza kuona video yangu na kunisikia nikiongea. Nilikuwa nimevaa nguo za ndani za kupendeza.

"Watu waliweza kuona nilikuwa mpya kwani lebo mpya iliongezwa kwenye ukurasa wangu. Wavulana wengine walinisaidia sana na waliniambia nisitue uchi bure na nilihitaji menyu ya ncha.

"Nilitazama kurasa zingine kadhaa za mifano ili kuona kile ninachohitaji kwenye menyu yangu ya ncha. Kulikuwa na vitu vya kimsingi kama boobs za flash au punda mkali na zingine za kinky zaidi. "

Meena * aliweka menyu ya ncha yake na vitu kumi ambavyo vilijumuisha sehemu za mwangaza za mwili wake, ili kufanya kujivua nguo. Yeye pia hufanya massage ya mafuta na hutumia vibrator, kulingana na ncha hiyo ni kubwa.

Watazamaji wangetuma ishara kumnasa na pia wana fursa ya kuchukua mfano huo kwenye onyesho la kibinafsi. Hii ni ya moja kwa moja ambapo mtazamaji anaweza kushiriki au hawezi kushiriki kamera yake.

Meena * anaelezea kuwa maonyesho ya kibinafsi ndio mahali ambapo pesa nyingi zinaweza kupatikana:

"Maonyesho ya kibinafsi hutozwa kwa dakika na mfano huamua kiwango chake. Kijana huyo kawaida anataka kuweka kamera yake kwa vile anataka umtazame.

“Sio jambo kuu kutazama lakini ninatabasamu tu na kuendelea nayo.

“Hii ni kazi, kama kazi nyingine yoyote. Ni kazi tu ambapo lazima nivue nguo zangu. ”

“Nilitumia pesa nyingi mwanzoni lakini lazima utumie pesa kupata pesa. Nilihakikisha kuwa nina kamera bora ya wavuti kwa sababu hapo ndio mifano mingi inashindwa.

"Mavazi ya ndani mpya ni muhimu na mimi hununua mavazi ya kuigiza kama mavazi ya muuguzi na mavazi ya polisi. Ninapenda sana kuvaa na wanaume wanapenda sana. ”

Kuvutia Watazamaji

Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model - kitanda

Meena * amekuwa mfano wa cam ya ngono tangu mapema 2020 na sasa inapita kwenye wavuti zingine kadhaa, pamoja na Chaturbate. Chaturbate ina watazamaji wengi lakini hiyo pia inamaanisha ushindani zaidi.

Meena * huweka kila wakati vitu safi na mavazi mpya, vitu vya kuchezea na michezo:

"Wakati mwingine mimi hutiririka kwa masaa 8 kwa hivyo lazima nitie burudani pia. Ikiwa unaonekana kuchoka wanaume wataenda kutafuta mtindo mwingine haraka. Ninapenda kucheza michezo na watazamaji kama Spin Gurudumu.

"Mtazamaji atatoa ncha ya kuzungusha gurudumu kisha nifanye amri yoyote itakayotua. Inaweza kuwa chochote kutoka kuangaza miguu yangu hadi kutumia vibrator.

“Nina lush vibrator inayounganisha na programu kwenye ukurasa wangu ambayo inawaruhusu wanaume kuidhibiti. Pia itakuwa buzz wakati nitapigwa. Ncha inavyozidi kuwa kubwa, ndivyo mtetemo unavyozidi kuwa mrefu na ngumu. ”

Mifano huja mara kwa mara na maoni mapya kwa nia ya kuvutia wafanyabiashara wakubwa kwenye chumba chao. Mifano zingine zitafanya maonyesho maalum ya kuoga kama moja-off na wakati mwingine kuleta mpenzi.

Sara * ni mwenye umri wa miaka 24 kutoka Manchester ambaye alianza kutiririka mnamo Julai 2020. Anasema:

“Nina mpenzi na nimemleta kwenye onyesho nami mara kadhaa. Maonyesho hayo labda ndio ambayo ninaishia na vidokezo vingi.

"Nitapewa kidole kufanya mambo ya ngono kwake au kinyume chake. Tumekuwa nayo ngono mkondoni pia lakini hiyo ni kwa ncha kubwa tu. "

Unyanyasaji Mtandaoni

Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model - mfano

Utiririshaji sio juu ya ngono na kuwa na wakati mzuri. Mifano nyingi zinakabiliwa unyanyasaji zinapotiririka na mifano ya ngono ya Desi ya ngono sio tofauti.

Sara * anasema amekabiliwa na dhuluma nyingi mkondoni kutoka kwa watazamaji lakini anasema ni sehemu ya kazi:

"Utapeli na unyanyasaji hufanyika kila mahali mkondoni na ni sawa kwenye wavuti za modeli za ngono. Unyanyasaji mwingi ninaopata ni kwa sababu mimi ni Mhindi na kawaida hutoka kwa wavulana wa India.

“Daima wanauliza ikiwa familia yangu inajua ninachofanya na kwamba napaswa kuaibika. Kwamba ninapaswa kufanya kazi halisi badala ya kupata uchi kwenye mtandao. Wanaume wanaweza kuwa matata.

"Watatoa maoni juu ya muonekano wangu wakisema nina boobs mbaya na vitu kama hivyo. Inaweza kuvuta kihemko sana na wakati mwingine siwezi kuishughulikia na kuzima tu.

“Wanaume wengine wanadai tu uvue nguo na hawatakubali kamwe. Wanachama wa bure ni wale ambao hawana ishara zozote za kukupa dokezo lakini bado wanaweza kuja kukuangalia.

"Kwa kawaida wao ndio mbaya zaidi linapokuja suala la unyanyasaji na majina ya majina. Tippers inaweza kuwa na maana pia.

"Ninaitwa slut na slag na matusi kwa Kihindi kama kutti (bitch)."

"Hizo ni ngumu kwani siwezi kusema chochote kwa kuwa wamepiga kelele. Wamelipa kwa hivyo wanataka tu chochote kile ambacho wamekubali kwa hiyo nafanya tu. ”

Sara * kawaida hunywa pombe wakati anatiririka kwani anasema inamsaidia kulegeza. Alisema:

“Hakika mimi hunywa pombe kupita kiasi lakini wakati mwingine ndiyo njia pekee ninayoweza kutiririka. Ikiwa nina ushauri kidogo maoni hasi hayatasumbua. Pia inanisaidia kufanya vitu vingi vya kinky.

“Jambo maarufu ambalo watu huuliza ni kuweka yangu vibrator katika maeneo tofauti. Wakati mwingine sio rahisi kufanya na pombe hunisaidia kupumzika. Ninaifanya kwani hunipatia vidokezo vikubwa. ”

Kuficha kitambulisho chako

Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model - model2

Shida moja kubwa ambayo inakabiliwa na mifano ya Desi ya ngono ni hofu familia zao au marafiki watajua wanachofanya. Ingawa wanatumia majina ya hatua bado wana wasiwasi.

Radha * ni mtoto wa miaka 29 kutoka Delhi, India na ni mmoja wa wanamitindo adimu ambaye hafunulii uso wake kwenye skrini. Mifano chache tu ndizo hufanya hivyo kwa kuwa haipendi watazamaji.

Radha * kawaida kamera yake imelenga kifuani mwake na anakaa bila kichwa kwa onyesho lake lote:

"Ikiwa sikuwa na kichwa, nisingepata pesa sawa na wanamitindo wengine. Hata wakati huo, bado ninapata kidogo kwa sababu sionyeshi sura yangu. Lakini ninaogopa sana kuionyesha. ”

Radha * anatoka kwa familia ya jadi ya Wahindu lakini haishi nao, kwani wanakaa Mumbai. Alihama kutoka nyumbani kwenda kufanya kazi huko Delhi ambapo alifanya kazi katika benki.

Wakati Covid-19 alipoanza alipoteza kazi na kuanza kufanya kazi kama mfano wa ngono ya ngono. Alisema:

“Nilikuwa nimemsikia msichana mwingine akiitaja na nilifikiri nitajaribu. Sikuwaambia wazazi wangu nimepoteza kazi kwa sababu watanifanya nirudi nyumbani na sikutaka.

"Ni ngumu kuwa huru nchini India na nilihisi nikiwa huru huko Delhi. Niliendelea kuwatumia wazazi wangu pesa na walidhani zimetoka kwa kazi yangu ya benki lakini zilitokana na modeli.

“Wanaume wengi mkondoni huniuliza nionyeshe sura yangu na kutoa maoni yasiyofaa kwangu lakini sijionyeshi. Ikiwa mtu yeyote aliniona angewaambia wazazi wangu halafu, sijui.

"Labda wangekuja Delhi na kuniburuza kwenda nyumbani au labda wangekuja tu kuniua."

“Watasema ninaleta aibu kwa familia yao na siwaheshimu.

"Ikiwa wangejua pesa zilitoka wapi, wasingekubali ingawa wanahitaji. Wao ni masikini sana na ndio sababu nilihama kwa kazi nzuri ya benki.

"Ilikuwa hivyo ili niweze kuwasaidia lakini hawataelewa. Nataka kusaidia na hii ndiyo njia pekee.

"Siku moja natumai nitapata kazi benki tena lakini kwa sasa, hii ni sawa."

Rufaa ya Mfano wa Desi

Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model - rufaa

Idadi ya mifano ya ngono ya Desi ya ngono kwenye tasnia ni ya chini ikilinganishwa na ile ya asili zingine za kikabila. Wanamitindo hupata ukweli kwamba wanatoka asili ya Asia Kusini huwapa faida.

Meena * anasema:

“Wanaume wanapenda sana wanapoona mimi ni Mhindi na hata zaidi kuwa mimi ni Mwingereza. Kuna mamia ya wanamitindo wa cam, Wahindi na wengine, ambao hujiweka kama Waingereza wakati sio.

“Mara nyingi watazamaji wananiuliza nicheze muziki wa Kihindi na hata nivae mavazi ya kikabila. Ninapenda kucheza kwa hivyo nina densi ya kujivua kama chaguo kwenye menyu yangu ya ncha.

"Mtu anayepokea ncha huchagua wimbo ninaocheza na kawaida huchagua wimbo wa India. Nina watazamaji wengi wa Kihindi; Nadhani ndio wengi. ”

Radha * hupata watazamaji wake pia ni Wahindi pia. Alisema:

“Siku zote huwa wananiuliza niongee kwa Kihindi jambo ambalo sijali hata kidogo. Siku zote huwa na kucheza muziki wakati ninafanya onyesho langu na siku zote ni Hindi.

"Siku zote watu husema juu yangu mimi kuwa Mhindi haswa watazamaji wangu ambao sio Wahindi. Nadhani wasichana wa Desi ni kama ndoto kwao, wananiona kama mgeni na hiyo inanifanya nijisikie vizuri. ”

Sara * pia hutumia asili yake ya kikabila kwa faida yake. Alielezea:

“Kwa kweli hakuna wasichana wengi wa Kihindi mkondoni kabisa. Kwa wazi, ngono ni jambo ambalo jamii ya Asia Kusini inapenda kujifanya haipo. Ninafikiria tu kama pesa zaidi kwangu. ”

Je! Mifano hufanya Pesa ngapi?

Mifano zingine zinadai kuwa hutengeneza maelfu ya dola kwa mwezi lakini hizi ndizo tu zenye mapato ya juu. Hizi kawaida ni nyota za filamu za watu wazima za sasa au za zamani ambazo zina fanbase wakati zinaanza.

Mifano ya cam ya ngono ni kazi binafsi na kwa hivyo lazima ujisajili na kufungua ushuru wao. Kampuni kuu za kadi ya mkopo na kampuni kama PayPal, hazitashughulikia malipo kutoka kwa tovuti za kamera.

Kwa sababu ya hii, tovuti za cam zinakata mapato ya mfano, pamoja na ada ya usindikaji. Wavuti zote hutumia dola za kimarekani kuhesabu mapato na ishara zilizotumika.

Wavuti zingine huchukua asilimia 75 ya kile mfano umepata. Meena * anatuambia:

"Kila ishara ninayopokea kama kidokezo ni $ 0.10 tu kwa hivyo nikipokea ishara 100 ningepokea $ 10.00. Kawaida mimi hujiwekea lengo la ishara 2500 onyesho ambalo ni $ 250.

“Siku zingine ni bora na zingine ni mbaya. Nimefanya maonyesho ambapo nimeishia na ishara 12,000 lakini ni nadra sana. Kadri unavyofanya zaidi, ndivyo unavyopata zaidi kimsingi. ”

Sara * anasema kwamba baada ya ushuru wake kwa kawaida hutengeneza $ 3000 kwa mwezi lakini anasisitiza kuwa hii si rahisi:

“Ninafanya kazi masaa 10 kwa siku, wakati mwingine siku 6 kwa wiki.

"Kuwa mfano wa kamera ya ngono sio rahisi na ikiwa unataka kupata pesa nyingi, itabidi ufanye mengi."

Maombi Ya Ajabu

Unapokuwa mfano wa cam ya ngono unatarajia watazamaji wakikuulize ufanye vitu vya kushangaza lakini ni nini mbaya zaidi? Wasichana wote watatu walisema kuwa kujikojolea ni ombi la kawaida.

Sara * anacheka:

“Idadi ya mara mvulana ameniuliza nijichanganye ni ujinga! Sifanyi lakini ninajua kuna wasichana wengi ambao hufanya. Ni chaguo la kibinafsi. ”

Radha * anasema kwamba anapata maombi ya kushangaza wakati mtu anamchukua kwa onyesho la faragha:

“Niliwahi kuulizwa kujifanya mama wa yule mtu na mazungumzo machafu katika Kihindi. Ilikuwa ya kushangaza lakini yeye ni mmoja wa viboko wangu wakubwa kwa hivyo sikuwa na shida. ”

Kuigiza ni moja ya ombi kubwa zaidi linapokuja tovuti hizi za utiririshaji. Meena * anasema:

"Yote ni ya kufikiria na hawa watu wanapenda kuigiza. Wavulana wengi wanajua labda hawatapata msichana kama mimi katika maisha halisi kwa hivyo ni juu ya kujifanya. Ninawapa uzoefu wote. ”

Linapokuja suala la wanaume wanaotembelea tovuti hizi, wengi wao wameoa au wako kwenye uhusiano na hawana shida kuelezea mfano huo.

Wavamizi wakubwa wa Sara wameolewa:

“Hawaoni kama cheating na mimi ni nani nimuhukumu? Wanapata kutoka kwangu kile hawapati nyumbani na ninafurahi kuwapa.

“Utashangaa ni watu wangapi wanahitaji tu mtu wa kuzungumza naye. Wanahisi kama mke au msichana wao hasikilizi kwa hivyo ninafurahi kuwasikiliza. ”

Ingawa wanaume wengi wanaelewa kuwa mifano hii ni ya kufikiria, kuna wanaume wengi ambao huuliza mifano juu ya tarehe za maisha halisi. Meena * ameulizwa mara nyingi lakini kila wakati anakataa:

"Itakuwa ujinga kukutana na yeyote wa hawa wanaume katika maisha halisi na wanamitindo wote wanahimizwa kutofanya hivyo.

"Nimepewa $ 5000 kwa tarehe kabla lakini mimi sio msindikizaji."

“Kikasha changu kimejaa ujumbe kutoka kwa wanaume ambao wanataka kunilipa kwa kampuni yangu. Wengi wao wanaelewa nikisema hapana lakini watu wengine wanaweza kukasirika.

“Mwishowe nawazuia tu. Kwangu, hii itakuwa tu kitu ambacho nitawahi kufanya mkondoni. ”

Mapato ya ziada

Ukweli wa kuwa Desi Sex Cam Model - mapato

Utiririshaji unaweza kuchukua muda mwingi kwa hivyo mifano ya kamera za ngono hupata njia zingine za kuongeza mapato yao. Njia moja maarufu ni kuuza vitu vya nguo zao za ndani, kutoka kwa suruali iliyovaliwa hadi brashi na soksi.

Kila mfano una ukurasa wao wa wasifu kwenye wavuti na hapa ndipo wataorodhesha vitu vinauzwa na kiwango kinachohitajika katika ishara. Wanaweza pia kuuza picha na video.

Mifano nyingi hutiririka na kutumia wavuti maarufu ya OnlyFans na wengine hutumia tuFans.

Kiran * ni mtoto wa miaka 32 kutoka Birmingham ambaye hutumia OnlyFans mara kwa mara.

Ingawa alianza kama mfano wa ngono ya ngono, aligundua kwa haraka kuwa OnlyFans alikuwa bora kwake. Angeweza kupata pesa zaidi bila hitaji la kufanya mbele ya kamera ya wavuti siku nzima.

Kiran * anaelezea: “Nilianza kutiririka kwa karibu masaa manne kwa siku na nilipenda kupata vidokezo lakini ilikuwa ngumu kupata pesa nzuri. Watazamaji walianza kuniuliza ikiwa nilikuwa na Mashabiki wa Pekee.

“Sikujua mengi juu yake kwa hivyo niliiangalia na kujisajili. Nilianzisha usajili ambapo mwanachama analipa ada kwa mwezi ili kuona kila kitu kwenye ukurasa wangu.

"Kwa $ 10 kwa mwezi, wangeweza kuona picha na video zangu zote mbaya. Nilitiririka kwa miezi michache zaidi kukuza ukurasa wangu wa OnlyFans kadiri nilivyoweza.

"Ukurasa wangu ulipata washiriki 100 kwa mwezi ambayo ni $ 1000 kwa mwezi na ada ndogo imechukuliwa kutoka kwa OnlyFans. Ilikuwa nzuri na nilianza kutuma picha na video zaidi.

“Ningefanya ujinga roleplay video ambazo ningeigiza kuwa mwalimu au muuguzi, vitu kama hivyo.

"Hata nilichapisha video za ngono na mpenzi wangu na hizo zilinipatia washiriki zaidi."

"Wanachama wanaweza pia kuomba video za kawaida ambazo ninapenda kutengeneza. Kawaida, wavulana wanataka video ambapo ninapima d ** k zao kwenye picha walizonitumia. Mvulana mmoja alitaka nivae kama msichana wa Kifaransa.

“Nauza nguo yangu ya ndani kwenye ukurasa pia na nilipogonga washiriki 2500 niliacha kutiririka. Sasa ninaweka bidii yangu yote kwenye picha na video na ninachapisha kila siku kadhaa.

"Natumai kuwa na wanachama 5000 mwishoni mwa mwaka."

Njia nyingine ya mifano ya ngono ya ngono hufanya pesa zaidi ni kwa kuuza vitambulisho vyao vya Snapchat na WhatsApp. Mifano kawaida huwa na akaunti tofauti iliyowekwa kwani haitoi maelezo ya akaunti yao ya kibinafsi.

Mifano zitatoza ada moja kwa kitambulisho tu na kisha ada ya ziada kwa simu za sauti na hata simu za video. Wasajili wanaweza pia kununua picha na video za modeli kwa njia hii.

Rudi kwa Kawaida

Moja ya sababu ya tasnia ya modeli ya ngono imekuwa maarufu sana ni kwa sababu ya janga la Covid-19. Watu wengi waliokwama nyumbani wanatafuta mitandaoni kwa burudani.

Je! Mifano ina wasiwasi kuwa mambo yanapoanza kurudi katika hali ya kawaida, idadi ya watazamaji itapungua? Meena * anasema itakuwa:

"Hakika nadhani kutakuwa na watu wachache wanaotazama na pia nadhani kutakuwa na modeli chache. Wanawake wengi walifanya hivyo kwa sababu hawakuwa na chaguo lingine.

“Pamoja na mambo kurejea katika hali ya kawaida, watakuwa na wakati mdogo wa kwenda mkondoni na kuzungumza na wanamitindo. Mifano labda zitarudi kwa kazi ya kawaida. Najua nitafanya hivyo. ”

Radha * pia anatarajia atapata tena kazi katika benki wakati kila kitu kitarudi katika hali ya kawaida. Alisema:

"Hili ni jambo la muda mfupi tu kwangu na ninatafuta kazi za benki. Nadhani nina aibu kuwa mfano wa cam ya ngono lakini sikuwa na chaguo. Ningefanya nini? ”

Sara * anataka kuendelea kuwa modeli na anafikiria pia kuanza kazi kama msaidizi. Alituambia:

“Fedha ambazo wasindikizaji hutengeneza ni nyingi. Wakati mwingine maelfu ya saa na mimi nina maisha ya bei ghali. Ninapenda lebo za wabuni na kumaliza nywele na kucha.

“Hiyo yote inagharimu pesa na ninapata mapato mengi sasa.

"Kwa nini ningependa kurudi kwenye 9-5 ambayo inalipa mshahara wa chini wakati naweza kuendelea kufanya hivi?"

"Mimi ni bosi wangu mwenyewe na ninaweka masaa yangu mwenyewe. Hiyo ndiyo ndoto ya watu wengi. ”

Ni wazi kuona kuwa kuwa mfano wa kamera ya ngono sio njia ya haraka na rahisi ya kupata pesa nyingi. Inachukua muda, kujitolea na uwezo wa kuondoa unyanyasaji.

Sio kazi kwa wanyeti kupita kiasi kwani kulazimika kuomba maombi ya kushangaza, maoni hasi na kushindana na modeli zingine ni sehemu tu ya maisha ya kila siku. Kwa wale walio na nguvu ya kutosha kuifanya, matokeo yanaonekana kuwa ya thawabu.

Linapokuja suala la uchaguzi, hawa mifano ya ngono ya Desi ya ngono na wengine wengi wanaishi maisha vile wanavyotaka.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dal ni mhitimu wa Uandishi wa Habari ambaye anapenda michezo, kusafiri, Sauti na usawa wa mwili. Nukuu anayopenda ni, "Ninaweza kukubali kutofaulu, lakini siwezi kukubali kutojaribu," na Michael Jordan.

Picha kwa hisani ya mifano ya cam

* Majina yamebadilishwa kwa kutokujulikana